Kelsea
JF-Expert Member
- Dec 21, 2020
- 15,007
- 35,496
🤣 Jaman si kweli. Najidai tu hapa wakati me mwenyewe yamenichakaza.Mtaalam wa mambo ya madavi davi 😅
🤣 Jaman si kweli. Najidai tu hapa wakati me mwenyewe yamenichakaza.Mtaalam wa mambo ya madavi davi 😅
Wapi wewe muongo wewe ndio unawachakaza, mwamba anakulilia miaka miwili sasa huelewi 😅🤣 Jaman si kweli. Najidai tu hapa wakati me mwenyewe yamenichakaza.
Guys hebu mnambie huu wakati au hii moment wewe kama yalikukuta ulifanya nini, ulisema nini, ulitamka nini, ulikuwa katika hali gani?
Haya yamenikuta aiseee hasira ni nyingi hapa, sijaongea kitu nimekaa kimya nisije nikakosea shabaha.
Mwamba gani huyo jamani 🏃🏃🏃😂Wapi wewe muongo wewe ndio unawachakaza, mwamba anakulilia miaka miwili sasa huelewi 😅
si yule mwamba fulani imara umemfungia vioo na malango licha ya kuonesha nia yake ya dhati 😂Mwamba gani huyo jamani 🏃🏃🏃😂
Alafu ujue mapenzi hayashauriki yaan muhanga anatakiwa yeye ndio asikilize moyo wake.
Jamani mbona mimi sina habari? Mimi sijamfungia vioo yoyote 😂😂si yule mwamba fulani imara umemfungia vioo na malango licha ya kuonesha nia yake ya dhati 😂
Uyo muhanga anakuwa kwenye kipindi kigumu sana cha maamuzi ni vita kati ya akili na moyo, moyo unataka ila akili haitaki lazima pachimbike.
Yupo unaemfungia vioo umeziba masikio na macho hutaki kusikia wala la kuona 😁Jamani mbona mimi sina habari? Mimi sijamfungia vioo yoyote 😂😂
Mambo ya mahusiano ni magumu. Kuna mwanaume nilimpenda bahati mbaya akajua hamna rangi niliacha ona. Ilikua kila nikijaribu kumuacha nashindwa nikawa naambiwa si umuache lkn nikipimia hivi naona siwezi nikawa naendelea nae hivyo hivyo. Baada ya mwaka na nusu wa kuchakaa kisawa sawa ndio akili ikanikaa sawa nikanyoosha mikono juu kwamba mzee haya wee nenda tu. Mahusiano kuna muda yanazingua sana unaempenda hana habari na usiempenda ndio anakuganda.
😂😂😂 Ipo siku isiyo na jina.Yupo unaemfungia vioo umeziba masikio na macho hutaki kusikia wala la kuona 😁
Pole sana kwahiyo yeye alikupa msoto wa mwaka na nusu wewe umeamua kumpa mwingine wa miaka miwili 😂
Mapenzi bhana anaekupenda humpendi, unaempenda hakupendi yani ni tafrani tupu sema ukishajua kwenda nayo hayakupi shida.
Ngoja apotelee kusikojulikana au wamuibe 😂😂😂😂 Ipo siku isiyo na jina.
😂😂 Sasa watakuibaje ina maana wewe utakua umeridhia. Wakija wakatalie waambie una wako unamsubiria.Ngoja apotelee kusikojulikana au wamuibe 😂
😂 mpaka lini sasa huko kusubiri ?😂😂 Sasa watakuibaje ina maana wewe utakua umeridhia. Wakija wakatalie waambie una wako unamsubiria.
We subiri subiri kidogo tu 🤪😂 mpaka lini sasa huko kusubiri ?
😂 tuombe uzima uwepoWe subiri subiri kidogo tu 🤪
Bora unisaidie bro angu nahisi kufakufa[emoji24][emoji24][emoji24]Wapi wewe muongo wewe ndio unawachakaza, mwamba anakulilia miaka miwili sasa huelewi [emoji28]
Atakuelewa tu mkuu usikate tamaa kuwa na subira.Bora unisaidie bro angu nahisi kufakufa[emoji24][emoji24][emoji24]
Kwahiyo unanishauri Nini niendelee kukuganda?Jamani mbona mimi sina habari? Mimi sijamfungia vioo yoyote [emoji23][emoji23]
Mambo ya mahusiano ni magumu. Kuna mwanaume nilimpenda bahati mbaya akajua hamna rangi niliacha ona. Ilikua kila nikijaribu kumuacha nashindwa nikawa naambiwa si umuache lkn nikipimia hivi naona siwezi nikawa naendelea nae hivyo hivyo. Baada ya mwaka na nusu wa kuchakaa kisawa sawa ndio akili ikanikaa sawa nikanyoosha mikono juu kwamba mzee haya wee nenda tu. Mahusiano kuna muda yanazingua sana unaempenda hana habari na usiempenda ndio anakuganda.
Vumilia mkuu ndio maisha[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji120][emoji120][emoji120]