Zemanda
JF-Expert Member
- Jan 10, 2021
- 10,999
- 23,528
- Thread starter
- #41
Kama nilivyosema awali kuwa tulimalizana mazingira ambayo mimi sikuwa nimemuacha na sikuwa tayari kumuacha ila ikabakia vile sababu sikuwa na namna ya kuishi nje ya maumivu so nikaishi nayo.Mkuu bado huja move on?
Umepata wapi nguvu ya kuandika uzi mrefu hivi kumuhusu huyo Ex wako?
Ungekua huna mapenzi ama humpendi wala usingekuja kuomba ushauri humu..
Ungemlamba tofali maisha yaendelee....
Mapenzi hayashauriwi ila ni wazi utamrejeea
So upo sahihi kusema sijamove on, shida iliyopo ni mtu yule yule anakuja kama kukucheki kuwa nilivyokufanyia nikakuacha unaendeleaje, sasa vile namna nilivyo kimya sijamuonyesha mrejesho ndio anahangaika ndio nimekuja hapa nataka nijue ninyi mlifanyaje kudeal na mtu wa namna hii aondoke akiwa amejifunza lesson moja kali sana huko aendapo.
Kuna muda nawaza vitu vya ajabu kumkomesha ila nafikiria heshima yangu na utu plus malezi niliyokulia nashindwa kuamua kumfanyia uhuni ila aiseee.