hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,381
- 80,388
avatar yako mwanaume akiitazama kama hanithi anapona siku hiyo hiyohongera kwako na darling wako.... Mungu awatangulie
avatar yako mwanaume akiitazama kama hanithi anapona siku hiyo hiyohongera kwako na darling wako.... Mungu awatangulie
Shida huwa wanakuja na I'd mpyahatari sana mkuu.... mwambie mtoa mada kuwa ikitokea waka breakup tuna uza painkiller humu
😃😃 umeibukia huku tena zurri anakuita kule
Avatar yako inaanza kunibadilisha mtazamo.[emoji23][emoji23]
😃😃😃sisi wengine ni watabiri wa masuala ya nyotaUchawi unakunyemelea
kusoma miandiko tupo tutawadukua tuShida huwa wanakuja na I'd mpya
yule jamaa kama ni rafiki yako fanya umtibu ana utapia mlo wa ubishiZurri ni rafiki yangu, 🤣🤣.
Mtatusaidia kuibua yaliyo nyuma ya pazia mkuuwazee wa
kusoma miandiko tupo tutawadukua tu
Asante mamiikupendwa raha hasa umpate anayejua thaman ya mapenz
nakuombea Mungu awe nanyi katika safar yenu ya huba
Aisee hahahahakupendwa raha hasa umpate anayejua thaman ya mapenz
nakuombea Mungu awe nanyi katika safar yenu ya huba
Usijali dearWoyoooooo...Hongereni jamani.
Mfikemo kwenye ndoa msisahau mualiko.
Ubarikiwe nashukuru sanahongera kwako na darling wako.... Mungu awatangulie
avatar yako mwanaume akiitazama kama hanithi anapona siku hiyo hiyo