Goddess
JF-Expert Member
- Jan 3, 2014
- 7,397
- 25,845
PoleHii comment yako kwa maneno uliyotumia, imenifikirisha sana.
PoleHii comment yako kwa maneno uliyotumia, imenifikirisha sana.
Tunu tafuta na ww nikusifiePenzi jipya Tunu.
Wataachana tu[emoji1787][emoji1787]
Muda utaamua punde. Nakuhakikishia hutaamini Kama ndio yeye
😃😃 umeibukia huku tena zurri anakuita kuleTruly, ur Mshamba wa love.
acha kabisa 😂😂Penzi jipya bana😀😀
😃😃😃 huu uchawi huuPenzi jipya Tunu.
Wataachana tu🤣🤣
aisee mnadhambi sanaMtu katafuta mpaka kachoka anaamua kujifariji kwa thread JF.
Raha sana
Kila mtu ana zake na hatujui kubwa ni za nani ?aisee mnadhambi sana
😃😃😃😃我的腰[emoji1787][emoji1787][emoji23] wabongo bwana..ngoja tuhifadhi siku japo siyo nakuombea mabaya lakini yamkini siku moja ukaja umeandika ki Vietnam humu ndani
😂Kila mtu ana zake na hatujui kubwa ni za nani ?
Mapenzi ni upofu mkuu, ukishaanza kuona ndiyo unagundua ulipojikwaa.[emoji23]
Penzi jipya bana[emoji3][emoji3]
hatari sana mkuu.... mwambie mtoa mada kuwa ikitokea waka breakup tuna uza painkiller humuMapenzi ni upofu mkuu, ukishaanza kuona ndiyo unagundua ulipojikwaa.
Uchawi unakunyemeleahatari sana mkuu.... mwambie mtoa mada kuwa ikitokea waka breakup tuna uza painkiller humu
Huu ni uchawiii kama uchawiii katika mahaba ya watu.Penzi jipya Tunu.
Wataachana tu🤣🤣