Haya sasa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya sasa...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Madea TZ, Oct 12, 2011.

  1. Madea TZ

    Madea TZ Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gay.JPG
    NI kama anasema... unanionaje ninalipa silipi??
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,339
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mambo mengine bana!!! Sasa hii nini sasa?
     
  3. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mhh mbona vijasho kila kona
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    zuzu ndani ya nyumba.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,023
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180


    namjua huyu mvulana anaitwa g love na nishoga maaruf arusha na kwa sasa yupo dar ni balaa huyo kwa ndundii anavaaa vibikini kama kawa jamani ni ana sura mbaya kama rejao
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi huyu anasubiri nini kuchomwa moto.?aaagh anatudhalilisha mno
     
  7. Madea TZ

    Madea TZ Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahah..sura mbaya kama rejao? hahahaah
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,144
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180

    Mavi kabisa...kinyaa..
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Halafu nashangaa watu wanaosifia tigo iwe kwa manzi au kwa men! Wala msiikaribie zinaa hakika ni uchafu na ni njia mbaya kabisa!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Watu kama hawa ni wa kuchoma moto!. Katiba mpya ilitaje hili.
     
  11. p

    panjilwa chiwal Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatigoka!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Nikweli mkuu huyu Shoga hata mimi nilishamuona hapa Arusha na alishawahi kutusumbua sana kwenye meza yetu tukiwa tunapata kilaji kwenye baa moja maarufu maeneo ya Sakina lakini tulimpa kisago naona kahamia Dar.
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ila kamechisha...! think positive..!
     
Loading...