Ukiona watu hawataki kulima jua maisha ni rahisiUvivu, hawataki kulima!
Ukiona watu hawataki kulima jua maisha ni rahisiUvivu, hawataki kulima!
Unawatangazia mazao yana sumu wasiingize ng'ombe shambani watakufa walishe pembeni.Hao ni wafugaji wajinga mfugaji halisi hawezi kufanya upumbavu wa namna hiyo.
Hasa wamasai ambao hawalimi ndiyo hufanya hivyo lakini wasukuma tunalima na kufuga hatuwezi kulisha mashamba ya watu
kwasababu ni kwetuVipi mbona umemualika huyo memba?
VIP nipe Ramani jinsi ya kufika kuna Landrover 109 panda pickup inaoza tu hapa dar ikapige hata Kazi poriniNenda June mkuu, utainjoi na utafanya utafiti kwa Raha.
Anaitwa MWL mcheleya alikuwa mwalimu shule ya msingi lakn sina iman kama ametaafu tayar guest yake IPO jiran na nyumba yake lakin kwa sasa kuna guest ya kijj pia n nzur vyumba selfPowa mkuu, Mimi huwa Nakuja kununua ufuta mkuu, huwa nafikiaga hapo kwenye Hiyo guest house ya Mwalimu mstaafu mbele ya mnara wa Vodacom, !!! Nilikuwepo hapo 2016
Mkuu nimeelezea kila kitu kuanzia naul gar gan upande sema umekuwa mvivu kupitia nyuzi hiiYaelekea huko ni kuzuri ila watu hawataki kuelezea hali ya wenza ikoje? na nauli ni shillingi ngapi kutokea hapo Rangi3? je Guest ni hiyo moja tu ya mstaafu?
Mkoa wa lindi wilaya ya kilwaIko mkoa gani Nanjilinji?
Mangaka n wilaya mpya IPO mkoa wa mtwara kama unapitia nanjirinj unafka ruangwa then had nangnga hapo unaelekea had masasi then unachukua gari kuelekea mangaka utapitia vijj kama mikangaula namatumbusi nangomba kwa huko fursa n zao LA korosho na karanga mkuumkuu haukufika MANGAKA?
Heka elfu moja sizan mkuu maana hapo utaharibu msitu kumbuka kijj kpo jiran na mbuga ya selousNataka nikalimie nawezapata heka elf moja au zaid nilime karanga, KUNDE,alizet,mtama nk
Kwetu huko...
Mangaka ndo penye makaa ya mawe?Mangaka n wilaya mpya IPO mkoa wa mtwara kama unapitia nanjirinj unafka ruangwa then had nangnga hapo unaelekea had masasi then unachukua gari kuelekea mangaka utapitia vijj kama mikangaula namatumbusi nangomba kwa huko fursa n zao LA korosho na karanga mkuu
Ngoja nijipange j/tatu nitie timu hukoMimi nitaenda huko November kupaona tu nipeleke mifugo yangu
Makaa ya mawe yapo mchuchuma au kwa jina ngaka wilaya ya mbinga mkoa wa RUVUMA kwa wanaopaelewa ukifika gereza la kitai hapo kuna njia panda ya kwenda hukoMangaka ndo penye makaa ya mawe?
Ila kwa kule kuna madini ya gypsum yapo kjj cha makangaga dangote , dando wamewekeza hapo hutumika kama moja ya material ya kutengenezea cementMangaka ndo penye makaa ya mawe?
Poa ngoja nilipeleke mwezi ujao likachanje mbuga BushYaani ndio kwake hasa!