haya majibu yanavutia sana.... nimeipenda hii..

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
Mwandishi wa habari wa Uingereza anamuuliza Mugabe baada ya kushinda uchaguzi: Mr President don't you think 89 years old would have been a great time to rest and retire?
Mugabe akajibu: Have you ever asked Queen Elizabeth this question or is it just for African leaders?:smile-big:
1173755_460196160744839_259522173_a.jpg
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Robert wa Gabriel wa Mugabe!
Mume wa Grace Mugabe!
Kichwa hicho!
Mugabe is more than just a politician , he leads a cause or as his militant supporters would say, he has become the cause itself.
Kwake African's dignity ndiyo No 1
Huyu mzee ndy roll modo wangu among African leaders.
 

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
Robert wa Gabriel wa Mugabe!
Mume wa Grace Mugabe!
Kichwa hicho!
Mugabe is more than just a politician , he leads a cause or as his militant supporters would say, he has become the cause itself.
Kwake African's dignity ndiyo No 1
Huyu mzee ndy roll modo wangu among African leaders.
mmmmmh na majibu yako mengi yanafanana na ya kwakee
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
mmmmmh na majibu yako mengi yanafanana na ya kwakee

Hata hivyo next term akirest kwa kutoingia election, atakua amemaliza with fully respect such as Mwalimu, Madiba .
Afu stevoh unakiona kinachoendele Egypt currently? Kama bado watch CNN now! Majanga yako live.
 
Last edited by a moderator:

G.Jacob

JF-Expert Member
Aug 12, 2013
3,567
2,000
Mwandishi wa habari wa Uingereza anamuuliza Mugabe baada ya kushinda uchaguzi: Mr President don't you think 89 years old would have been a great time to rest and retire?
Mugabe akajibu: Have you ever asked Queen Elizabeth this question or is it just for African leaders?:smile-big:
1173755_460196160744839_259522173_a.jpg

amuulize nani?? eeeenheheh malikia eliza sio?!! itabidi atafute pa kwenda sio uinglishini tena
 

G.Jacob

JF-Expert Member
Aug 12, 2013
3,567
2,000
amuulize nani? eeenheheh !! malikia eliza sio?? itabidi atafute pa kwenda na sio uinglishini tena
 

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
Hata hivyo next term akirest kwa kutoingia election, atakua amemaliza with fully respect such as Mwalimu, Madiba .
Afu stevoh unakiona kinachoendele Egypt currently? Kama bado watch CNN now! Majanga yako live.

sijacheki hapa ofisini wametelekeza king'amuzi hawajakilipia asee
 
Last edited by a moderator:

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
:smile-big:wat.s up people it me hollo malosha people say ur bad but have they seen themselves sometimes when u get hit by a bully u strat saying :help: :help:plse :help:me u should u fight back okay say yeah yeaaaaaaaaaaah!and a big :) so gd:wave:

you lost me around the bush
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom