Hawa nika bila la wapi??


C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Hawa ni kule kwa waziri TYSON
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
6
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 6 0
Yamomami wa Amazon
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,317
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,317 280
w/end leo ujue....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,658
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,658 280
Hawa pande za Amerika kusini.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
76
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 76 0
hiyo mkuu ni kwenye pasific islands ..............try solomon islands utawakuta
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,547
Likes
624
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,547 624 280
Hawa ni watu wa PAPUA NEW GUINEA.

Ni moja ya makabila yanayoogopwa kwa Ulaji wa watu (Akina Rama wala watu).

Msiwachekee hawa, ukifika kwao wewe ni Nyama ya Mshikaki au Kiti moto pori.

Wanavaa Original Vuvuzela......

Origin-of-the-vuvuzela.jpg
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
Papua New Guinea....wanakulaga watu
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
Hawa ni watu wa PAPUA NEW GUINEA.

Ni moja ya makabila yanayoogopwa kwa Ulaji wa watu (Akina Rama wala watu).

Msiwachekee hawa, ukifika kwao wewe ni Nyama ya Mshikaki au Kiti moto pori.

Wanavaa Original Vuvuzela......
Mkulu tungo na akili moja!!!!!!!
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,918
Likes
262
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,918 262 180
Papua New Guinea....wanakulaga watu
Naomba kuelimishwa zaidi, wanakula wageni wanaokatiza au hata wenyewe kwa wenyewe? Ina maana hawajui kutembelewa? Wanakula mtu aliyejifia mwenyewe au ni mwendo wa kuwindana kama swala?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
76
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 76 0
Nilikuwa na rafiki wa karibu kutoka PNG ....................sikumuona na dalili za kula watu au ndo wamjini wamestaarabika?
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,641
Likes
124
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,641 124 160
Nimeipenda hiyo hifadhi yao maana muda wote inabidi kitu iwe attention la sivyo inachomoka.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
Duh....ndugu yangu KK na mimi hawawezi aslan kutula....hiyo sura tu wataingia mitini wenyewe.....(lol)...lakini wakina PRETA buchani mojakwamoja
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,637
Likes
2,458
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,637 2,458 280
Duh....ndugu yangu KK na mimi hawawezi aslan kutula....hiyo sura tu wataingia mitini wenyewe.....(lol)...lakini wakina PRETA buchani mojakwamoja
preta ndo kashikilia :A S-heart-2:katika kisosi akikibetua nimekufa!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,251
Members 457,803
Posts 28,187,482