Hawa jamiiforums ndiyo nani?


Status
Not open for further replies.
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Habari zenyu wakuu?.

Aise samahani kuuliza si ujinga. Mimi ningetaka kuwajuwa hasa hawa jamiiforums ni kina nani? nini lengo lao la kuanzisha forum bodi hii?, naweza kuonana nao kwa macho?, na je huwa wanapatwa namatatizo/changamoto zozote? ni kama zipi hizo changamoto?, Je wamiriki wa jf ni wana-Chadema wote?.

Nimeshasema kuuliza si ujinga.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Matatizo au changamoto ni sehemu ya maisha. Ukiona huna changamoto ujue kuna mahali unachemsha vibaya.
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,258
Points
2,000
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,258 2,000
Umemsaidia mtu kuuliza au ni swali lako mwenyewe?
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,318
Points
2,000
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,318 2,000
Hii jamiiforum inamilikiwa na invisible asie onekana.lengo lao kubwa kabisa ni to talk openly na kutuwezesha sisi wapenda vya bure tupate.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,318
Points
2,000
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,318 2,000
Jamiiforum una kazi kweli kweli.sijui kwanini unawanyima usingizi watu.embu tazama hii thread imetumwa saa ngapi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,540
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,540 2,000
Habari zenyu wakuu?.

Aise samahani kuuliza si ujinga. Mimi ningetaka kuwajuwa hasa hawa jamiiforums ni kina nani? nini lengo lao la kuanzisha forum bodi hii?, naweza kuonana nao kwa macho?, na je huwa wanapatwa namatatizo/changamoto zozote? ni kama zipi hizo changamoto?, Je wamiriki wa jf ni wana-Chadema wote?.

Nimeshasema kuuliza si ujinga.
Ccm oyeeee, Nnauye Jr watu wako wanatia aibu huku
 
Last edited by a moderator:
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,379
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,379 2,000
Habari zenyu wakuu?.

Aise samahani kuuliza si ujinga. Mimi ningetaka kuwajuwa hasa hawa jamiiforums ni kina nani? nini lengo lao la kuanzisha forum bodi hii?, naweza kuonana nao kwa macho?, na je huwa wanapatwa namatatizo/changamoto zozote? ni kama zipi hizo changamoto?, Je wamiriki wa jf ni wana-Chadema wote?.

Nimeshasema kuuliza si ujinga.
face book, twitter, etc ni akina nani? Ukijibu hilo umepata jibu la swali lako. Ukishindwa nenda ka-google
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,487
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,487 1,500
Tafuta gazeti la The Citizen mwaka huu huu mwezi na tarehe vimenipita kidogo. Wali feature article ya the mastermind behind JF.
Uwe unasomaga na magazeti sio unakomaa na ma internet tu. Ebooooo.

Ukishajua ni kina nani itakua inakusaidiaje? Au ukijua kama ni Chadema ndo inakuongezea nini?

Ni tafiti unafanya au assignment yako ya darasani?

Kwa jinsi inavyoonekana unatumia mtandao ila sio critically.

Umeshindwa hata kuigoogle tu yenyewe JF ikakuletea waasisi wake na objectives zao.

Siku nyingine uwe unamuuliza brother google awe anakusaidia.

Unashindwa hata na anko zangu wa kule ukenyenge wanaojuwa ku google walau hata kujifunza kua Tanzania haina uhusiano na visiwa vya Zimbabwe?!!!!!

Nitafute nikupe modem na laptop na tuition ya ku google bila makato yoyote.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,926
Points
1,225
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,926 1,225
kwenye desktop view pale chini wameandika kuhuhu wao... Ustusumbue bana
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,260
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,260 2,000
Habari zenyu wakuu?.

Aise samahani kuuliza si ujinga. Mimi ningetaka kuwajuwa hasa hawa jamiiforums ni kina nani? nini lengo lao la kuanzisha forum bodi hii?, naweza kuonana nao kwa macho?, na je huwa wanapatwa namatatizo/changamoto zozote? ni kama zipi hizo changamoto?, Je wamiriki wa jf ni wana-Chadema wote?.

Nimeshasema kuuliza si ujinga.
Wewe Fadhil Paul ni miongoni mwa members wanaopost utumbo hapa JF halafu unajifanya huwajui JF eti kuuliza si ujinga, acha mambo yako bwana.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
28,806
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
28,806 2,000
Habari zenyu wakuu?.

Aise samahani kuuliza si ujinga. Mimi ningetaka kuwajuwa hasa hawa jamiiforums ni kina nani? nini lengo lao la kuanzisha forum bodi hii?, naweza kuonana nao kwa macho?, na je huwa wanapatwa namatatizo/changamoto zozote? ni kama zipi hizo changamoto?, Je wamiriki wa jf ni wana-Chadema wote?.

Nimeshasema kuuliza si ujinga.
Mkuu Fadhili Paulo, kwa vile umejiunga jf tangu Sept, 2011, ukiwa na zaidi ya mwaka humu jukwaani, kuuliza jf ni kina nani, unaonekana kama mjinga fulani, yaani wewe ni zuzu!, inamaana hujawahi kuchangia jf hata senti tano, maana ungechangia lazima ungejua fedha zinapokelewa na nani!.

Ukifungua jf kwenye kila page, pale chini kuna vibox vitano vifuatavyo,

Who are WE?

JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

You are always welcome!Read more...


Where are we?

We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

For anything related to this site please Contact us.
Contact us now...


DISCLAIMER

JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

Read more...


Forum Rules

JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

You MUST read them and comply accordingly.Read more...


Privacy Policy

We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

Read our Privacy Policy.Proceed here...





ambavyo kila mtu makini alipaswa awe ameshavisoma!. Ila pia binadamu tunatofautiana, na pia inawezekana ni issues za lugha, hivyo kukusaidia, hebu tembelea nyuzi hizi, https://www.jamiiforums.com/great-thinkers/309768-exclusive-interview-with-jamiiforums-founder-maxence-melo.html au soma hii Meet the brains behind 'JamiiForums'

NB. Wanabodi, nawaombeni msibeze huyu Paulo, ni wengi tuu baada ya kuishi na mke kwa zaidi ya mwaka mmoja, ndipo wanaingia kwenye self realization kutaka kumtambua zaidi!.
Pasco.
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,606
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,606 1,195
Mkuu Fadhili Paulo,

Kwa maswali yako i can sincerely say Kuuliza ni Ujinga(hasa kuuliza kwako).


Swali lako la 1 na la 2, yashajibiwa.Kuendelea, Uonane na macho na nani hasa waasisi, wamiliki, au wanachama(members)?!..Kuna ofisi, pia kuna mawasiliano binafsi unayoweza kufanya na member(s), admins. n.k

Changamoto kuipata ni lazima, mfano kama ya kwako hii ya kusema "Wamiriki wa jf ni wana-ChADEMA wote?"
Nani alikuambia ni wnachadema, kulingana na maelezo yako kuna baadhi una UHAKIKA nao ni wanachadema, je, unaweza kuthibitisha? Kwa mfano wakiwa wote ni "wana-CHADEMA" then?
 
Last edited by a moderator:
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,081
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,081 2,000
Hata kama ulisema ".....kuuliza si ujinga" ila kuuliza huku ni UJINGA MKUBWA!,WEWE INAONYESHA HATA MA@#^i HUNYOI,
 
mceddy

mceddy

Senior Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
106
Points
0
mceddy

mceddy

Senior Member
Joined Apr 16, 2012
106 0
Mambo mwngne niyaki kuda mbya sijui ni lini watu wata elimika atlst wakitaka anzisha thread wawe wanajielewa ita saidia vip jamii ya Jf
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,284,761
Members 494,236
Posts 30,839,002
Top