GE2025 Hatoki! Mtasema mtachoka lkn hatoki. Aliwahi kusema "hii siyo serikali ya samaki"

GE2025 Hatoki! Mtasema mtachoka lkn hatoki. Aliwahi kusema "hii siyo serikali ya samaki"

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Posts
27,699
Reaction score
65,339
Mimi nimeziba masikio na nimeamua kuwa chura kiziwi.

Wapo wanaodhani watanisema mpk ninyooshe mikono juu niseme Sasa basi! "Hii itakuwa serikali ama serikali ya samaki"? Alimaliza kwa kuwashangaa.

Ukizichsmbua kauli hizo utaona ya kwamba ana moyo wa chuma. Na hivyo tusitarajie atatishika kwa kauli za upolepole toka kwa Polepole.

1. Kwani Museni anapendwa na waganda walio wengi?
2. Kwani Kagame anapendwa na wanyarwanda walio wengi?
3. Kwani Paul Bia anapendwa na waCameroon walio wengi?

Wengi wenu kutokumpenda wala siyo kigezo cha yeye kubanduka.

Na ndiyo maana anaendekeza kuchapa kazi kama kawaida.
 
Mimi nimeziba masikio na nimeamua kuwa chura kiziwi.

Wapo wanaodhani watanisema mpk ninyooshe mikono juu niseme Sasa basi! "Hii itakuwa serikali ama serikali ya samaki"? Alimaliza kwa kuwashangaa.

Ukizichsmbua kauli hizo utaona ya kwamba ana moyo wa chuma. Na hivyo tusitarajie atatishika kwa kauli za upolepole toka kwa Polepole.

1. Kwani Museni anapendwa na waganda walio wengi?
2. Kwani Kagame anapendwa na wanyarwanda walio wengi?
3. Kwani Paul Bia anapendwa na waCameroon walio wengi?

Wengi wenu kutokumpenda wala siyo kigezo cha yeye kubanduka.

Na ndiyo maana anaendekeza kuchapa kazi kama kawaida.
Umeongeo pumba sana
 
Ni kweli!

Ndio maana mi hapo oktoba nikikuta jina kwa balot paper nitatiki kama kawaida!!

Kinachonikera ni kwamba Tanzania kama taifa linampa mtu dola madaraka halafu badae anaonekana hafai na wao wanaona kweli hafai,Sasa kama hafai kwanini mlimpitisha!!?maana yake na nyie hamfai coz mmepitisha kisichofaa!!!!

System lazima iwajibike kama system kuliko kiwajibisha mtu,kama mtu kashindwa kufikia malengo ya system kwanini asitolewe mapema kabla hajaharibu na kukuza deni la taifa ambalo litakula Hadi vitukuu na vilembwe!!?
 
Usipende kumweka Rais Paul Kagame kwenye ujinga wako. Punguza kuropoka ropoka. Eti Kagame hapendwi na wanyarwanda walio wengi. Unamlinganisha Kagama na huyo bibi yako?. Kagame kaifufua Rwanda ilivyokuwa imekufa na kudharaulika. Punguza kuongea usilolijua.
 
Tatizo nyumbu za kijani akili hazina kabisa, sasa hivi zinaumilia moyoni. Tulieni vichwa maji nyie
 
Mimi nimeziba masikio na nimeamua kuwa chura kiziwi.

Wapo wanaodhani watanisema mpk ninyooshe mikono juu niseme Sasa basi! "Hii itakuwa serikali ama serikali ya samaki"? Alimaliza kwa kuwashangaa.

Ukizichsmbua kauli hizo utaona ya kwamba ana moyo wa chuma. Na hivyo tusitarajie atatishika kwa kauli za upolepole toka kwa Polepole.

1. Kwani Museni anapendwa na waganda walio wengi?
2. Kwani Kagame anapendwa na wanyarwanda walio wengi?
3. Kwani Paul Bia anapendwa na waCameroon walio wengi?

Wengi wenu kutokumpenda wala siyo kigezo cha yeye kubanduka.

Na ndiyo maana anaendekeza kuchapa kazi kama kawaida.
Akifikia hatua hiyo naamini atatoka Ikulu kwa miguu na huo ufupi wake; Tanganyika siyo kwake wala kwa mama yake asituzoee
 
Usipende kumweka Rais Paul Kagame kwenye ujinga wako. Punguza kuropoka ropoka. Eti Kagame hapendwi na wanyarwanda walio wengi. Unamlinganisha Kagama na huyo bibi yako?. Kagame kaifufua Rwanda ilivyokuwa imekufa na kudharaulika. Punguza kuongea usilolijua.
Kagame ni dikteta. Bora ya Samia kuliko Kagame. Ameua wapinzani wake wote na kuwafilisi pamoja na kuwatia magerezani.

Kagame ni Hitler wa Afrika.
 
inategemea kama the power that be i.e USA inawataka wawe na uraisi au la, kama hawamtaki hakuna kitu watafanya na wataenda, na kuna kila dalili the later to be true, au unafikiri na kuamini kabisa kwamba H.Polepole ana uwezo wa kuwatingisha kama walivyotingishika mpaka kuahirisha vikao na kujifungia ? unaamini H.Polepole ana uwezo wa kuisimamisha nchi yote mpaka ratiba zinavurugika ? …
 
Akifikia hatua hiyo naamini atatoka Ikulu kwa miguu na huo ufupi wake; Tanganyika siyo kwake wala kwa mama yake asituzoee
Nani wa kumtoa wakati wakuu wa vyombo vya jikoni wanakula vinono? Kama Camilius ana bilioni 50 kwenye akaunti, vipi yule bosi wa tpdf?
 
Mimi nimeziba masikio na nimeamua kuwa chura kiziwi.

Wapo wanaodhani watanisema mpk ninyooshe mikono juu niseme Sasa basi! "Hii itakuwa serikali ama serikali ya samaki"? Alimaliza kwa kuwashangaa.

Ukizichsmbua kauli hizo utaona ya kwamba ana moyo wa chuma. Na hivyo tusitarajie atatishika kwa kauli za upolepole toka kwa Polepole.

1. Kwani Museni anapendwa na waganda walio wengi?
2. Kwani Kagame anapendwa na wanyarwanda walio wengi?
3. Kwani Paul Bia anapendwa na waCameroon walio wengi?

Wengi wenu kutokumpenda wala siyo kigezo cha yeye kubanduka.

Na ndiyo maana anaendekeza kuchapa kazi kama kawaida.
Kosa halitakuwa lake! Kwa kweli kabisa hapo kosa sasa litakuwa kwa TISS kukubali kutumika kama toilet paper!

Natamani pawepo mmoja tu mwenye akili pale TISS atakayetuondolea kadhia hii!
 
Kosa halitakuwa lake! Kwa kweli kabisa hapo kosa sasa litakuwa kwa TISS kukubali kutumika kama toilet paper!

Natamani pawepo mmoja tu mwenye akili pale TISS atakayetuondolea kadhia hii!
Kazungukwa na teeth badala ya TISS. Hao teeth ni vibaraka na machawa tupu.
 
Mimi nimeziba masikio na nimeamua kuwa chura kiziwi.

Wapo wanaodhani watanisema mpk ninyooshe mikono juu niseme Sasa basi! "Hii itakuwa serikali ama serikali ya samaki"? Alimaliza kwa kuwashangaa.

Ukizichsmbua kauli hizo utaona ya kwamba ana moyo wa chuma. Na hivyo tusitarajie atatishika kwa kauli za upolepole toka kwa Polepole.

1. Kwani Museni anapendwa na waganda walio wengi?
2. Kwani Kagame anapendwa na wanyarwanda walio wengi?
3. Kwani Paul Bia anapendwa na waCameroon walio wengi?

Wengi wenu kutokumpenda wala siyo kigezo cha yeye kubanduka.

Na ndiyo maana anaendekeza kuchapa kazi kama kawaida.
Screenshot_20250719-174622~2.png
 
Mimi nimeziba masikio na nimeamua kuwa chura kiziwi.

Wapo wanaodhani watanisema mpk ninyooshe mikono juu niseme Sasa basi! "Hii itakuwa serikali ama serikali ya samaki"? Alimaliza kwa kuwashangaa.

Ukizichsmbua kauli hizo utaona ya kwamba ana moyo wa chuma. Na hivyo tusitarajie atatishika kwa kauli za upolepole toka kwa Polepole.

1. Kwani Museni anapendwa na waganda walio wengi?
2. Kwani Kagame anapendwa na wanyarwanda walio wengi?
3. Kwani Paul Bia anapendwa na waCameroon walio wengi?

Wengi wenu kutokumpenda wala siyo kigezo cha yeye kubanduka.

Na ndiyo maana anaendekeza kuchapa kazi kama kawaida.
Weka ata kavideo tuone alivo ongea😁
 
Ni kweli!

Ndio maana mi hapo oktoba nikikuta jina kwa balot paper nitatiki kama kawaida!!

Kinachonikera ni kwamba Tanzania kama taifa linampa mtu dola madaraka halafu badae anaonekana hafai na wao wanaona kweli hafai,Sasa kama hafai kwanini mlimpitisha!!?maana yake na nyie hamfai coz mmepitisha kisichofaa!!!!

System lazima iwajibike kama system kuliko kiwajibisha mtu,kama mtu kashindwa kufikia malengo ya system kwanini asitolewe mapema kabla hajaharibu na kukuza deni la taifa ambalo litakula Hadi vitukuu na vilembwe!!?
OLE WAKE MWANANCHI ATAKAYE ENDA KUPIGA KURA
OLE WAKE MWALIMU ATAKAYE SIMAMIA UCHAGUZI
OLE WAKE MGAMBO ATAKAYE SIMAMIA UCHAGUZI

NO REFORMS NO ELECTIONS
 
Mimi nimeziba masikio na nimeamua kuwa chura kiziwi.

Wapo wanaodhani watanisema mpk ninyooshe mikono juu niseme Sasa basi! "Hii itakuwa serikali ama serikali ya samaki"? Alimaliza kwa kuwashangaa.

Ukizichsmbua kauli hizo utaona ya kwamba ana moyo wa chuma. Na hivyo tusitarajie atatishika kwa kauli za upolepole toka kwa Polepole.

1. Kwani Museni anapendwa na waganda walio wengi?
2. Kwani Kagame anapendwa na wanyarwanda walio wengi?
3. Kwani Paul Bia anapendwa na waCameroon walio wengi?

Wengi wenu kutokumpenda wala siyo kigezo cha yeye kubanduka.

Na ndiyo maana anaendekeza kuchapa kazi kama kawaida.
Mama kashikilia usukani kwa uthabiti hasa!
 
OLE WAKE MWANANCHI ATAKAYE ENDA KUPIGA KURA
OLE WAKE MWALIMU ATAKAYE SIMAMIA UCHAGUZI
OLE WAKE MGAMBO ATAKAYE SIMAMIA UCHAGUZI

NO REFORMS NO ELECTIONS
NGOMBE KABISA, WATANZANIA WOTE TUNAKWENDA KU -TIKI ✔️ TENA BILA HOFU YA AINA YOYOTE,UKILETA FUJO TUNAVUNJA MIGUU.
 
Ni kweli!

Ndio maana mi hapo oktoba nikikuta jina kwa balot paper nitatiki kama kawaida!!

Kinachonikera ni kwamba Tanzania kama taifa linampa mtu dola madaraka halafu badae anaonekana hafai na wao wanaona kweli hafai,Sasa kama hafai kwanini mlimpitisha!!?maana yake na nyie hamfai coz mmepitisha kisichofaa!!!!

System lazima iwajibike kama system kuliko kiwajibisha mtu,kama mtu kashindwa kufikia malengo ya system kwanini asitolewe mapema kabla hajaharibu na kukuza deni la taifa ambalo litakula Hadi vitukuu na vilembwe!!?
Watanzania na system yao wanafiki tu
 
Tukifika hapo, TISS yetu itakuwa dhaifu sana!

Natamani tungepata TISS yenye uwezo wa kuweka na kuondoa viongozi wakizingua!!

Iwe kama US, wana uwezo wa kuweka Rais toka chama pinzani na wakamsimamia kufanya wanachotaka kwa maslahi mapana ya nchi!!!

Cha kusikitisha hapa kwetu TISS inafanya kile wanachotaka viongozi kwa manufaa ya viongozi hao! Wakisema Teka yule, ua yule wanafanya hivyo!!!

Natamani tuwe na TISS imara isiyoyumbishwa na viongozi!!

Kama hapa, wanatakiwa wasimamie kumuondoa mama kwa maslahi ya Taifa!! Lakini kama wanaona mama anaupiga mwingi waendelee naye! Kama wakiona mama kazingua, isiwe suala la mama kuamua kutoka ama kutotoka, TISS inapaswa kumbandua na kuweka mwingine!

Muda unakwenda, taifa linarudishwa nyuma na viongozi mzigo kwa kasi ya ngiri! TISS wamenyamaza! Wanakamata, kutesa na kuua wakosoaji wa viongozi! Nasikitika sana!
 
Back
Top Bottom