Hatimaye Tumbili kajulikana!

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
19,836
2,000
Wanaukumbi,

Sifa Kuu mbili za mnyama Tumbili:

Tumbili ni mnyama anayejifanya mwerevu sana kuliko wanyama wengine wote mule msituni. Sifa kuu za Tumbili ni mbili tu
1. Uvivu - mnyama huyu hajishughulishi kabisa kutafuta kazi ya kujipatia riski yake msituni, kazi yake ni kupiga soga akisubiri wenzake wapike ale.

2. Wizi - Mnyama huyu kwa sababu ya uvivu wake hapo juu , njaa ikimpata basi huvizia mashambani ya watu na kuanza kuiba vyakula.

Tukirudi kwenye hili sakata letu la Tageta ESCROW, kuna watu walifikia pahala wakapeana sifa za mnyama huyu, wengi wetu hatukupenda kabisa watu wazima kufikia hatua ile, tuliamua kukaa kimya ili hoja zichambuliwe na hatimaye tujue nani hasa mwenye sifa nadra za kuwa kama mnyama huyu anayefijanya mjanja kumbe kichwani hamnazo.

Sasa kwa kauli moja tumeshamjua ni yupi mweye sifa za mnyama huyu kati ya wale waheshimiwa wawili.

HOJA: Ukweli una tabia ya kucheleweshwa tu, lakini lazima ujulikane tena mchana kweupee peee!!!
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
7,093
2,000
Tumbili atabaki kuwa tumbili, na mwizi ni mwizi tu.
Lakini ni wazi tumbili walikuwa wengi na wameuelemea mbuyu wa wezi.
 

afwe

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
4,085
2,000
Tumbili ni yuleyule aliyetajwa, hawezi kubadilika
Hivi simba akivaa ngozi ya kondoo akafanikiwa kuwadanya swala na mbuzi kuwa yeye ni kondoo hakun siku mbuzi na swala watakuja mgundua kuwa yule ni simba sio chui? Nijuavyo mimi simba lazima njaa itamuuma na ataanza kuwatafuna swala na mbuzi kwa zamu kwa kuwa ndio alivyo. Watamjua tu
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,871
2,000
Hivi samba akiaa ngozi ya kondoo akafanikiwa kuwadanya swala na mbuzi kuwa yeye ni kondoo hakun siku mbuzi na swala watakuja mgundua kuwa yule ni simba sio chui? Nijuavyo mimi simba lazima njaa itamuuma na ataanza kuwatafuna swala na mbuzi kwa zamu kwa kuwa ndio alivyo. Watamjua tu
Hapo utakuwa umeandika kwa kilugha chenu
 

Nguto

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
2,952
2,000
Ha ha ha!!! Tumbili na mwizi!!!!
Wanaukumbi,

Sifa Kuu mbili za mnyama Tumbili:

Tumbili ni mnyama anayejifanya mwerevu sana kuliko wanyama wengine wote mule msituni. Sifa kuu za Tumbili ni mbili tu
1. Uvivu - mnyama huyu hajishughulishi kabisa kutafuta kazi ya kujipatia riski yake msituni, kazi yake ni kupiga soga akisubiri wenzake wapike ale.

2. Wizi - Mnyama huyu kwa sababu ya uvivu wake hapo juu , njaa ikimpata basi huvizia mashambani ya watu na kuanza kuiba vyakula.

Tukirudi kwenye hili sakata letu la Tageta ESCROW, kuna watu walifikia pahala wakapeana sifa za mnyama huyu, wengi wetu hatukupenda kabisa watu wazima kufikia hatua ile, tuliamua kukaa kimya ili hoja zichambuliwe na hatimaye tujue nani hasa mwenye sifa nadra za kuwa kama mnyama huyu anayefijanya mjanja kumbe kichwani hamnazo.

Sasa kwa kauli moja tumeshamjua ni yupi mweye sifa za mnyama huyu kati ya wale waheshimiwa wawili.

HOJA: Ukweli una tabia ya kucheleweshwa tu, lakini lazima ujulikane tena mchana kweupee peee!!!
 

gollocko

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
2,950
2,000
Wanaukumbi,

Sifa Kuu mbili za mnyama Tumbili:

Tumbili ni mnyama anayejifanya mwerevu sana kuliko wanyama wengine wote mule msituni. Sifa kuu za Tumbili ni mbili tu
1. Uvivu - mnyama huyu hajishughulishi kabisa kutafuta kazi ya kujipatia riski yake msituni, kazi yake ni kupiga soga akisubiri wenzake wapike ale.

2. Wizi - Mnyama huyu kwa sababu ya uvivu wake hapo juu , njaa ikimpata basi huvizia mashambani ya watu na kuanza kuiba vyakula.

Tukirudi kwenye hili sakata letu la Tageta ESCROW, kuna watu walifikia pahala wakapeana sifa za mnyama huyu, wengi wetu hatukupenda kabisa watu wazima kufikia hatua ile, tuliamua kukaa kimya ili hoja zichambuliwe na hatimaye tujue nani hasa mwenye sifa nadra za kuwa kama mnyama huyu anayefijanya mjanja kumbe kichwani hamnazo.

Sasa kwa kauli moja tumeshamjua ni yupi mweye sifa za mnyama huyu kati ya wale waheshimiwa wawili.

HOJA: Ukweli una tabia ya kucheleweshwa tu, lakini lazima ujulikane tena mchana kweupee peee!!!

Hapa umeniacha hoi! Kwa hiyo yule jaji ndo tumbili halisi?
 

kasinge

JF-Expert Member
May 22, 2011
1,259
1,500
Muhongo alijifunzia wapi utumbili, ana njaa kiasi gani mpaka anadhalilishwa, anatukanwa. Kwani alizaliwa waziri? Muhongo asinishawishi kumwita Tumbili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom