Hatimaye Siri ya Ziara ya Lowassa Nje ya Nchi yabainika

Hatimaye Siri ya Ziara ya Lowassa Nje ya Nchi yabainika

Huu ni ujinga, upuuzi, na uzandiki, yaani pinda apone katika hili? kivipi? tulimvumilia katika operation Tokomeza tukawatoa kafara baadhi ya mawaziri, hili nalo tumuache hakuna, hakuna, haiwezekani, Pinda must Resigns.

Wewe kwa maono yako.. pole utang'aka sana. Still u cant see pinda resign
 
Acha upuuzi wa kucheza na mind za watanzania. awe yeyote awaye cha msingi "Rudisheni kwanza pesa zetu". Tuondolee huu upuuzi wako hapa
 
Huu no utunzi wa hovyo sana hivi kwa mini watu wanazushiana hivii.kosa LA kumuangusha pinda liko wapi
 
Nazidi kumpenda lowassa kwa kuwa watu wanahangaika hata na kivuli chake tu. Yeye yupo kimya lakini watu wa hovyo hovyo wanahangaika sana na kumchafua. Naye hana muda wa kujibizana nao amenyamaza tu. Hongera lowassa.
 
Kama haujui mkuu Makinda ni team lowasa siku nyingi sana tena hata huo uspeaker ameupata baada ya kupata support kubwa kutoka kwa mamvii.
 
Sie waTanzania ni mazumbukuku kweli...yaani tunaibiwa mabilioni ya shilingi, halafu tupo tupo tu tunapigiana parapaganda za urais! we are doomed!
 
hali ishekuwa mbaya etiee???? mnatumia kila njia kubadilisha ID zenu kuandika mnavotaka lkn mtambue huu ndio mwaka wenu kuangukia LIPUA . HAKUNA CHA EDO, wala mtoto wa mkulima WALA MAKINDA YA NDEGE wote lazima muiname tu
 
Nazidi kumpenda lowassa kwa kuwa watu wanahangaika hata na kivuli chake tu. Yeye yupo kimya lakini watu wa hovyo hovyo wanahangaika sana na kumchafua. Naye hana muda wa kujibizana nao amenyamaza tu. Hongera lowassa.
subiri siku akianza kusema kwa njia ya kulia ndio utamjua. ni pindi pale atakapo angukia PUA
 
Hili sakata la ESCROW limewafanya watu kujiunga na JF!!!! Sasa ni kulishwa matango pori tuu...

Acheni huo ujinga.... Queen P! Usitufanye sisi wajinga au watoto
 
Wanataka kumchafua Pinda, mtu ambae aliaminiwa na mwalimu Nyerere tangu alipomaliza chuo kikuu. Mtu muadilifu ambae hakurupuki katika kufanya maamuzi. Mtu ambaye ameonekana kuwapiku katika mbio za urais. Hili halikubaliki. Kila mtu abebe mzigo wake wa uchafu


Hana lolote huyu. PINDA hakurupuki!!!!!!!!!

Je, siyo huyu aliyetoa tamko kwa kuwaruhusu POLISI kupiga raia wasio na hatia!!!!!


View attachment 205510


Askari na Mwangosi.JPG​

Je, si huyu anayetoa msimamo wa Serikali kisha kesho yake anabadilika. Mfano suala la Mgomo wa Madaktari!!!!

Je, Si huyu ambaye hivi majuzi ameonyesha dhahiri kuwatetea walioiba ESCROW!!!


Nk nk nk.

Ndugu acha kutetea uozo. Na huyo uliye safiri naye wote hana la maana kutueleza Wananchi. Hatupo katika kufikiria mbio za Uraisi muda huu. Tunatafakari pesa za ESCROW zitarudi vipi ili at least zitumike kwa madhumuni hata ya madawa katika Hospitali zetu na siyo wachache kugawana!!!!!


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!!
 
mtoa uzi ukisoma kwa makini inaonyesha ni 'system at work'.
inakuaje utetee wizi.suala la kung'oka kwa alioiba halina kambi.
acha upuuzi,hata kama mnaishi kwa kutetea upuuzi wa serikali au chama,basi muwe mnatumia akili kidogo
 
Serikali nzima iPo busy na Escrow ...Goverment shutdown inaendelea kwa hela Za bakuli .....taarifa Za Sasa ni kuwa SERIKALI HADI SASA HAIJUI MISHAHARA NA OC ZA MWEZI HUU WANATOA WAPI ....LEO NAAMBIWA IMETOKA CIRCULAR KWA IDARA NA TAASISI ZOTE ZA SERIKALI ,NA MAKAMPUNI ....YENYE PESA BANK AMBAZO HAWAZITUMII NDANI YA SASA AU MIEZI MIWILI IJAYO ..PESA ZITACHUKULIWA NA KWENDA KWENYE AKAUNTI HODHI YA SERIKALI ILI ZILIPE MISHAHARA.....WAMEAHIDIWA WATARUDISHIWA BAADA YA MIEZI MIWILI PALE SHUT DOWN IKIISHA

HII NI MARA YA KWANZA SERIKALI KUANZA HATA KUCHUNGULIA AKANTI ZA TAASISI ZAKE ILI KUJIOKOA .....HATARI HATARI HATARI ...
 
mtoa mada alishaacha kutumia akili yake. hatumii hata kidogo. amekuwa kama kasuku analishwa maneno na anayatamka kama alivyopewa. huyu anafikiri kwa kutumia tumbo. ndo maana wakati mwingine anatoa hewa chafu maana tunajua tumbo likivurugika kuna kuwa na kuendesha au kutoa gesi ...na hapa inaonehsa tumboni mwake hakupo vizuri minyoo nayo inamtafuna hivyo ili ale inabidi apewe maneno ya kuja kupost hapa. mwacheni lowass....ule ni moto wa gesi...bahati mbaya mnazima kwa petrol ambayo nayo ni gesi. lowassa amenyamaza kimya miaka yote ninyi mnaruka na kukanyagana...... mtasema sana. mpaka leo lowassa hajaamua kusema ukweli kuhusu richmond kwa heshima aliamua kutolewa sadaka. na mara zote amekuwa kimya na alisema utafika wakati atasema tu. kama ni fisadi kwa nini msimshtaki? mbona akina yona walishtakiwa?
 
Tawire mkuu. Changamoto ya uongo ni kuwa hauna uwezo wa kuhimili majaribu ya muda. Kadri muda unavyokwenda ndo mbinu chafu zinavyodhihiri.
 
Mambo mengine ni ya kusadkika wala hayaingii akilin!! Mleta mada una lako jambo, labda nikuulize, " pesa ya Escrow imepotea au ni uzushi"? Kama imepotea, ulichoandika hapa ni madudu matupu!! Kama haijapotea, hebu subiri report ya kesho kwanza!

Manake naona kila mtu ana njaa ya kumtosha. Wewe sio mbunge, wala sio waziri, sasa kinachokutoa Dar hadi Dodoma ni kitu gani Mkuu?! Weka msimamo wako hapa wewe upo kambi gani? Manake hii habari haiwezi kuletwa na mtu ambaye hana kambi! Kubali kataa wewe ni kambi ya Pinda, kweli itakuweka huru mkuu!

Huu ushabiki na propaganda za kijinga havitakuongezea credibility yoyote!!
 
Back
Top Bottom