Hatimaye Siri ya Ziara ya Lowassa Nje ya Nchi yabainika

Hatimaye Siri ya Ziara ya Lowassa Nje ya Nchi yabainika

Mnachanganya mambo, mnapanic..
.....change awe mtihimiwa alaf kambi yake ikazane kumkaanga? Uwizi na urais ni mada mbili tofauti!!
 
yani katika mwaka huu hii nyuzi kwangu ndiyo ya kipuuzi kuliko zote.Lowasa akapange jinsi ya kumuondoa Pm na Ndugai?wgo is Ndugai?.......Queen P......huna jipya

Inawezekana kwa uelewa wako.. may be unasoma chekechea tunjuaje.. big up queen P
 
Mh Lowassa ni msomi aliebobea, mwenye shahada ya usanii, yaani ni pure arts..na hasa usanii wa jukwaani including kucheza ngoma, mazingaombe...yaani all sorts of ablakadabla

Mkuu na ufisadi pia
 
hali ishekuwa mbaya etiee.. mnatumia kila njia kubadilisha ID zenu kuandika mnavotaka lkn mtambue huu ndio mwaka wenu kuangukia LIPUA . HAKUNA CHA EDO, wala mtoto wa mkulima WALA MAKINDA YA NDEGE wote lazima muiname tu
 
FISADI+CHUKI BINAFSI+MFITINI+VISASI!, Hakika hatthitaji kuwa na rais wa aina hii katika Taifa letu
 
Acha kutudanganya.huyo maknda mwnyw hana vgezo vya kuongoza bunge kakalia ubish na ubabe
 
Haponi mtu hapo na hapo ndipoLowasa anapopitia kuwa raisi wa hii nchi.tunamuhitaji sana.tulitukanwa sana,tulizalilishwa sana na tutafurahi pamoja
 
Kwani kama hawana makosa wanaogopa nini kujadili ESCROW issue?
Acha siasa za kizamani. Watu tunataka mtu msafi IKULU.
 
Naomba akirudi apande ndege ya Malaysia na ifanye kama zile.mbili.. huyu mzee anazeeka vibaya. Aliwapinza Ccm wakakosa jimbo la Arumeru kipindi flani kwa kutumia ubabe wa pesa kufanya anaotaka sasa amedhamiria kuvunja serikali ila kwa hili broo lowasa umedoda. Msalimie ndugai huko ufaransa mwambie Makinda anataka kubadili upepo ili akuzidi kete. Shuwain zako.

Kama mtifuano WA urais unasaidia kukamata wezi basis Tanzania tuwe na uchaguzi WA rais kila Mwaka ili wezi wote wanaswe!!
 
hakuna anayemchafua Lowassa, alishajichafua mwenyewe tangu miaka hiyo. Kinachofanyika hapa ni kuuleza umma ukweli kuwa hiyo ndiyo rangi yake halisi na sio kumchafua.

Dada Queen pia ahsante kwa kutuhabarisha. Mwenye macho haambiwi tazama

maneno matupu
 
uzinzi wa mawazo huu

Nafikiri mawazo unayoyazungumzia wewe hapo ni namna ambavyo Edward Lowasa anavyotaka kuiangusha serikali inayoongozwa na chama chake kisa kumuhofia PINDA kutokana na uadilifu na uaminifu wake
 
Nyie pambaneni wenyewe kwa wenyewe nje ya uwanja lakini kesho bungeni mtuambie wezi wa mali ya umma ni kina tena watajwe kwa majina yao yote matatu.
 
Huu ni ujinga, upuuzi, na uzandiki, yaani pinda apone katika hili? kivipi? tulimvumilia katika operation Tokomeza tukawatoa kafara baadhi ya mawaziri, hili nalo tumuache hakuna, hakuna, haiwezekani, Pinda must Resigns.
 
Hivi huna akili hivyo hata huko dodoma unafuata nini?
 
Kuishiwa hoja mnaleta viroja maccm Edo kawashika eeh?

Hayo makundi yenu badae sie tunataka pesa zetu.

Pinda bring back our money.
 
Back
Top Bottom