Hatimaye nimewasili nchini Pakistan

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
7,345
2,000
Mkuu wajinga wajinga hawa hata kuwajibu unawapa heshima,ni wa kupuuzwa tu!!.
Tatizo baadhi ya wabongo akili zao za kushikiwa,kushobokea tu tamaduni za watu,afu anajikuta mzalendo kuliko hata waarabu wenyewe,ukimuuliza hapa baba wa Babu yako alikuwa muislamu atabaki anajiuma uma, foolish kabisa Hawa watu
 

The Icebreaker

JF-Expert Member
Feb 11, 2018
8,792
2,000
Tatizo baadhi ya wabongo akili zao za kushikiwa,kushobokea tu tamaduni za watu,afu anajikuta mzalendo kuliko hata waarabu wenyewe,ukimuuliza hapa baba wa Babu yako alikuwa muislamu atabaki anajiuma uma, foolish kabisa Hawa watu
Akili zako zimeganda ndio maana unaleta udini kwenye thd isiyohusu udini,kwa kukufungua akili tu,sio kila mwarabu ni muislamu,nenda Lebanon,Iraq,Palestina,Egypt,Syria e.t.c utakuta waarabu ila ni wakristo wengi tu,jifunze vitu kwanza kabla ya kuja kujiaibisha hapa JF,

Haya matapishi uwe unawaandikia wakwenu huko ili wakusome,hapa jf utaonekana kua ni kituko tu,tumia kichwa chako kujifundisha mambo badala ya kukitumia kufugia nywele tu.
 

njujujr

JF-Expert Member
Dec 29, 2017
682
500
Huwa sitaki league na watu wajinga kiwango chako,tafuta kwanza ufahamu ndio uje ubishane na mimi.
Ww mbona bado sana mm mwenyewe naamini ww utakuwa vio mzima kiakili so tulia hatulingani hata iweje japo hunifahamu sikufahamu ila nilipo tu ww hata uongee vp bado upo chini tu potea ww
 

ulate78

Member
Oct 20, 2018
7
45
Masaa kadhaa yaliyopita nimewasili hapa Pakistan,asikwambie mtu hakuna maendeleo,barabara mbovu, mazingira machafu ,Kuna mama ntilie wa kiarabu Kila Kona, mazingira ya migahawa machafu,Hawa waarabu wanaishi Bongo, huku kwao Ni maskini vibaya mno, tayari nimekutana na mwenyeji wangu,taarifa na picha zaidi zinakuja..
Pakistan siyo warabu kaka....nchi zote zinazoishia na Stan siyo warabu
 

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
7,345
2,000
Hujajishtukia tu bado kua umegeuka kua kituko kwenye huu uzi? Kwavile wewe ni masikini wa fikra ndio maana unaendelea kuandika matapishi yako hapa,jaribu kuficha ujinga wako kwa kukaa kimya.
Wewe ndiye mpumbavu unasema kwamba Kila mtanzania anayeishi abroad Ni mbeba box,ukikoment upumbavu tunakunyosha hapa sio Facebook, upumbavu wako kakomenti Facebook,hoja yangu ya kuishi abroad na kubeba box haujibu unakimbilia kutukana, foolish
 

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
7,345
2,000
Akili zako zimeganda ndio maana unaleta udini kwenye thd isiyohusu udini,kwa kukufungua akili tu,sio kila mwarabu ni muislamu,nenda Lebanon,Iraq,Palestina,Egypt,Syria e.t.c utakuta waarabu ila ni wakristo wengi tu,jifunze vitu kwanza kabla ya kuja kujiaibisha hapa JF,

Haya matapishi uwe unawaandikia wakwenu huko ili wakusome,hapa jf utaonekana kua ni kituko tu,tumia kichwa chako kujifundisha mambo badala ya kukitumia kufugia nywele tu.
Yale yale... Unaendelea kukomenti mashudu,Sasa kwa akili yako ulifikiri kwamba Mimi sijui kuwa Kuna waarabu wakristo??? Wazazi wako nao wanahesabia kwamba wana mtoto,wamekula hasara Bora wangetumia condom au mzee wako angepiga puli tu
 

The Icebreaker

JF-Expert Member
Feb 11, 2018
8,792
2,000
Wewe ndiye mpumbavu unasema kwamba Kila mtanzania anayeishi abroad Ni mbeba box,ukikoment upumbavu tunakunyosha hapa sio Facebook, upumbavu wako kakomenti Facebook,hoja yangu ya kuishi abroad na kubeba box haujibu unakimbilia kutukana, foolish
Dada naona unatema povu kama mgonjwa wa kifafa! Katafute maembe mabichi huenda yakakusaidia.
 

The Icebreaker

JF-Expert Member
Feb 11, 2018
8,792
2,000
Yale yale... Unaendelea kukomenti mashudu,Sasa kwa akili yako ulifikiri kwamba Mimi sijui kuwa Kuna waarabu wakristo??? Wazazi wako nao wanahesabia kwamba wana mtoto,wamekula hasara Bora wangetumia condom au mzee wako angepiga puli tu
Mawazo mgando na akili zako umezifungia ndani ndio maana huelewi kitu,we boya ni kama gari lisilo la breki,linajiendea tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom