Hatimaye nimejisajili JamiiForums

Lucas Sabuni

JF-Expert Member
Aug 23, 2017
609
500
Nimekuwa mfuasi mzuri sana wa jamiiforum kwa muda wa miaka mitano sasa ila sikuwa na uwezo wakuchangia mada na kuweka nyuzi kwakuwa sikua msajiliwa humu jana nimechukua maamuzi ya kujiunga na kuwa mmoja kati ya watu takribani laki nne wanao tumia mtandao maashuhuri wa jamii wenye malengo chanya kwa jamii ninayo furaha sana kujiunga nanyi nasema hodiii!!!!
Karibu sana, uko tayari kulogwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom