Hatimaye mwisho wa dunia umefika, usipuuze hii

Hatimaye mwisho wa dunia umefika, usipuuze hii

Yesu alishasema siku hiyo hakuna hata atakae nusa wala kuhisi wala kutabiri, siku hiyo itakuja ghafla.. cha msingi jiandaeni as if as mwsho wa dunia n sec moja ijayo
Maneno kuntu!
 
No one knows when. Anayejua no Mungu tu. Hata Yesu alikiri hajui ila alitoa dalili.
 
2 Wathesalonike 2 : 3 - Mtu awaye yote asiwadanganye kwa njia yo yote; maana haiji, usipokuja kwanza ule ukengeufu; akafunuliwa yule mtu wa kuasi, mwana wa uharibifu;

2 Wathesalonike 2 : 4 - yule mpingamizi, ajiinuaye nafsi yake juu ya kila kiitwacho Mungu ama kuabudiwa; hata yeye mwenyewe kuketi katika hekalu la Mungu, akijionyesha nafsi yake kana kwamba yeye ndiye Mungu.

Utabiri wao sio kweli lkn pia sio mbali sana
Hivi bado mnaendelea na ule upuuzi wa EGW na Miller wa Kutabiri....hamjakoma..??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom