Hatimaye mwisho wa dunia umefika, usipuuze hii

Hatimaye mwisho wa dunia umefika, usipuuze hii

Wakuu poleni na shughuli za hapa na pale kwa siku ya leo. Kwa waislamu wote niwatakie sikukuu njema ya Eid ell-Hajj.

Nijikite kwenye mada iliyonipandisha jukwani kwa siku ya leo ni juu ya uwepo wa habari mbalimbali zinazoendelea kusambaa hususani kwenye mitandao ya kijamii na website mbalimbali zikielezea kuwepo kwa mwisho wa dunia tarehe 23 na 21 mwezi huu 2017.

Pia manabii wakubwa wameelezea tukio hilo litakavyokuwa, mimi binafsi siamini habari hizi coz mwaka 2012 zilizushwa tena habari kama hizi mbali na hapo hakuna anayejua siku wala saa,so nimeamua kuleta habari hii/uzi huu ili tushirikishane na kujadiliana ipo vip hii.[ Mathayo 24:3-34] .

PICHA HIZI HAPA[emoji116][emoji116][emoji116]
ba0230ce93ece1eed9b7180be2597ee3.jpg
f3d6675fb885e23ca56f8a03656d2fd1.jpg
eef92c511162cbd344f16f221bf54ba3.jpg
070dac350e52fb19e01fc72b30a9f5a3.jpg
b8be2f9d04db4d0bbfa7cc47d534ff8b.jpg
0efa846636c027e91e8fa527d225581e.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu umetumia muda mwingi kuandika upuuzi hapa jukwaani, nikikuita mpumbavu nitakua nimekosea?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom