Hatimaye mchepuko sasa kuwa njia yangu kuu

Hatimaye mchepuko sasa kuwa njia yangu kuu

bahati mbaya sijalipiza kisasi.

Maneno yako haya: "Nikaona kuacha na moyo wangu hautaki nikawaza cha kufanya ni kucheat tu ili nipate relief, Kweli baada ya kucheat nilijisikia mwepesi na mwenye Amani kupita maelezo. Basi last week akagundua kwamba nacheat, akawa mkali utadhania sio yule aliyekuwa ananunua malaya na kunitumia picha za wanawake wake wakiwa kwenye kitanda tunacholala."
Haya maneno yamekaa kama ulifanya kwa nia ya kulipa kisasi. Tuwe wakweli, sasa hivi unajutia ulichofanya na watambua kuwa haukuwa sahihi.
 
hongera sana mwaya yaani nakupongeza, hapo umepiga hatua, ningesikitika sana kama ungesema huwezi kumwacha. Ushauri wa bure hata ukiumizwa huko ulipotua usimrudie yaani jikaze tu my dia angalia mbele daima. Mtu hawezi kucheza na hisia zako then ukamchukulia poa. Hapa watu wanaponda kinafki tu ila moyoni wanautamania ujasiri wako.
 
ahahahah nillishakuambia usijitie kunijua mimi huwez nijua halaf sipo kama wewe mie najielewa na f.y.i tu alienibikiri ndo niko nae hivo sjui utanambia nini huna jipya
Wala sina muda wa kuambizana na mtu unayeingia menopose sasa.
 
Huu ndio mtizamo wake coz kila mtu ana jinsi anavyojifariji. On my side naona kama jamaa alishakutharau kitambo sema tu hukutambua hilo. Maana kitendo cha kukuonyeshea kuwa na ana wapenzi wengine tayari ushakuwa mchosho kwake. Sometime we need to show our value, najua wanaume wanacheat lakini ukiona umejua alafu hata hashtuki jua hakuna chako hapo.

Never say goodbye,if u cant move on.ndicho nilichofanya kipindi hicho
 
Maneno yako haya: "Nikaona kuacha na moyo wangu hautaki nikawaza cha kufanya ni kucheat tu ili nipate relief, Kweli baada ya kucheat nilijisikia mwepesi na mwenye Amani kupita maelezo. Basi last week akagundua kwamba nacheat, akawa mkali utadhania sio yule aliyekuwa ananunua malaya na kunitumia picha za wanawake wake wakiwa kwenye kitanda tunacholala."
Haya maneno yamekaa kama ulifanya kwa nia ya kulipa kisasi. Tuwe wakweli, sasa hivi unajutia ulichofanya na watambua kuwa haukuwa sahihi.

Asante kwa kunisaidia hili maana nilisikia uvivu hata kumjibu maana hakumbuki alichofanya........
 
Habari
wapenzi.

Hakika nimeamini kwamba wanaume ni wabinafsi sana, simaanishi wote ila
asilimia kubwa ni wabinafsi. Akicheat yeye kwenye mapenzi wala ila
akicheat mwanamke inakuwa shuguli pevu. Nisimulie kidogo, Hope
mnakumbuka nishawahi kuja hapa nikilalamika kwamba mpenzi wangu ananunua
malaya, mbali na kuwa alikuwa ananunua malaya alikuwa na wapenzi
wengine wanne ambao niliwafahamu.

Alikiri kwamba ni kweli anafanya hivyo na kwamba yuko tayari kuacha na
kubadilika kabisa, ila sasa tatizo likaja kwa hawa wapenzi wanne
namuambia aniweke clear kama kweli kaachana nao wala hafanyi hivyo ndo
kwaanza unakuta anachati nao.Kweli niliumia sana maana kila nikimwambia
aniweke clear utasikia "Cherry mama kama huwezi kuvumilia ondoka. maana
kama huamini kama nimeachana nao sina namna ya kukuaminisha".

Nikaona kuacha na moyo wangu hautaki nikawaza cha kufanya ni kucheat tu
ili nipate relief, Kweli baada ya kucheat nilijisikia mwepesi na mwenye
Amani kupita maelezo. Basi last week akagundua kwamba nacheat, akawa
mkali utadhania sio yule aliyekuwa ananunua malaya na kunitumia picha za
wanawake wake wakiwa kwenye kitanda tunacholala.

Kweli nilikiri makosa na kumueleza kuwa chanzo ni yeye. jana akaniambia
eti nichart na mchepuko whatsap then nimtukane halafu ni screenshort
hiyo conversation nimtumie. Nikaona huu ni Ujinga, nikamwambia busara
hapa ni kuoa kwa vile umesema March unanipeleka home basi endelea na
process uoe kama nitakataa.

Nikaona haelewi anakomalia tu screenshort, ni prove kama kweli nampenda
yeye or mchepuko, nikamwambia siwezi, so akasema tusijuane nikasema poa.
tukaachana jana rasmi.

Sasa ninachojiuliza hivi ni sawa kulalamika screenshort wakati nishampa
go ahead ya kuniona? hii kukubali yeye anioe na sio mchepuko si ndo
upendo, screenshort ndo upendo wakati nina simu mbili naweza weka
privacy nikasave picha ya mchepuko nikajichatisha pale nikamfool.

Nikaona wacha aende maana mpenzi mwenyewe Dishi tu, ana salary nzuri but
hana maendeleo, ukimshauri tufanye hivi hataki, basi fanya maendeleo
yako kama mwanaume hataki, yaani mtu salary nzuri but maisha ya
shidashida tu. haambiliki hashauriki.

una moyo sana eti akuprovie??? ili iweje? mtu ana vimalaya kibao vimada kibao stil eti unampenda? kwa lipi? BTW how old a u??
 
Sasa kimenuka ndo unamuanika kuwa yeye ni DISHI na asiye na maendeleo? Baadhi ya wanawake nyie wanafki sana! Ila pole, songa mbele, muache na 'malaya' zake ila akili zikimrudi anaweza kukutafuta kukuomba msamaha.

Wala sisemi hivyo.hii ya kumwambia abt maendeleo ilikuwa kama sala yaani hadi tulikuwa tunagombana kisa hamna kitu anafanya na hapa yeye ni shahidi
 
Back
Top Bottom