Hatimaye mchepuko sasa kuwa njia yangu kuu

Hatimaye mchepuko sasa kuwa njia yangu kuu

Pole sana na hongera kwa maamuzi magumu lakini yenye umuhimu mkubwa kwako.
 
aseee wewe dada nani kakuambia dawa ya kusulihisha kupata amani ya moyo wako kwa kua ulisalitiwa na wewe ukacheat ? nachokiona nyote bado watoto mwanaume hawez kuniendesha kiasi hicho kibaya zaidi hajanioa ni kimada na bado ananionesha live anavochat na vimada wenzangu bado nipo tuuu shabash..........

ni kufanya nyuma geuka then naondoka tu hapo umekzania aku prove kama kashaachana nao nani alikwambi mwizi akiiba husema nimeiba pikipiki mbili na baiskel kwa mangi eish zinduka wewe unafanywa mpira kubutuliwa kila mahali halaf umekaa hapo umekuja shtuka ts too late tayar,,,,,

haya sasa usha cheat kwa mwengine ulipata faida gani kama si kujidhalilisha mnaniboaa nyie wanawake wenzangu msiojijua thamani zenu wala kujiheshim kabisaa......

Huwezi kushindana na mwanaume hata siku moja, sijui kacheat na wewe unacheat, kwanza naona nikuuzalilisha mwili, afu bado mwisho wa siku hujamkomoa Bali umejikomoa mwenyewe na kujishusha thamani.

Ni bora ukiona mambo hayaeleweki bora ujisepie, ukatulize akili uangalie ulipokosea uanze upya, lakini mtu anaona kwenda kutanua miguu kwingine burudani, wakati mwenzie anafanya yeye anafanywa.
 
yeah mama angu huwa ananmbia katu usijaribu kushindana na mwanaume hii kauli nimekua nayo hadi leo me siwez fanya hivo nanzaje watu wana mioyo angelita
Huwezi kushindana na mwanaume hata siku moja, sijui kacheat na wewe unacheat, kwanza naona nikuuzalilisha mwili, afu bado mwisho wa siku hujamkomoa Bali umejikomoa mwenyewe na kujishusha thamani.

Ni bora ukiona mambo hayaeleweki bora ujisepie, ukatulize akili uangalie ulipokosea uanze upya, lakini mtu anaona kwenda kutanua miguu kwingine burudani, wakati mwenzie anafanya yeye anafanywa.
 
Last edited by a moderator:
Aaaaah nyie wanawake bwana Hamjui mkitakacho.wallah furaha utaipata sahizi wakati mnaanza mpenz moto moto baadaye utagundua umeingia choo cha wafungwa utajuuta! Kama ulikuwa unampenda kwa dhati usingemdharau hivyo hope ulivyoona anamshahara mzuri ukajua mambo yatakuwa super hujui ana mipango gani mingine yaani ulitaka hela zake ziishie kukuvisha pamba na kula vizuri mweeeeh poleeee imeniuma kama nimefanyiwa mie vile
 
Yeleuwii,njia kuu:what: mmnh hivi huoni Aibu kugeuza papuchi yako kuwa popcorn? Kweli mapenzi kama sigara ukiambiwa acha usivute wengi wanapenda madhara,maana MTU ushamuona ana vimalaya,na ananunua Malaya bado unamshikilia. Kawa oxygen kuwa ukimuacha utakufa kwakukosa hewa agah,shtuka wewe utageuzwa jalala MTU akiona taka zake zimejaa anakuja kukumwagia shauri lako,wewe Sifi mchepuko hahahaahah,ukija kushtuka ushaapunwa kaa mchezo wa kamari,jiheshimu,jitambue,na ujue thamani yako,furaha ya muda usije kukuponza,na ninavyoona bado wampenda akija kukubembeleza unamfunulia,kwanza ulisha haribu mwanaume hamjaona mshaanza sogea tuishi wategemea nini,mwalala chumba kimoja na mnashare same bed mmmmmmnh pole
 
yeah na i did it na nikawa na peace of mind

Aaaaah wapi umejipa matumaini soon utakuja hapa na kujutia some time uwe mvumilivu kidogo siye wanaume ndio tupo hivo na ungejaribu kumweleza hisia zako na ambapo hupendi afanyavo pia kumpa mahaba ninaposema mahaba simaamishi sex tu ni vyoteeee ajione mwenye dhamani sio kulalamika tu think twice before action trust me huko ulikoenda siko what if nako ulikoenda akaja badilika hyo k utampa mwingine??? Ndio maana baadaye ukija olewa maku inakuwa imeisha radhaaa
 
leo ndio unamuona ni dish wakati ulikuwa umpa go ahead ya kukuoa!!!!.....binafsi nasema wewe ni mwanamke mjinga sana.
 
HOE hata siku moja siwez fanya k yangu karanga kutestiwa ladha
bhaelezee, bhaelezee bhaelewe kisha bhakatende..........ukiona hawaelewi nenda zako forodhani ukale urojo au pweza ukiona haitoshi mama unakaa sea view pale kwa Mukesh unapata kandovu kabariiiiiidi
 
Back
Top Bottom