Hatimaye mchepuko sasa kuwa njia yangu kuu

Hatimaye mchepuko sasa kuwa njia yangu kuu

muungwana akivuliwa nguo hasimami huchutama!!

Desparate woman,we si unasema una ndoa wewe,sa unafanya nini hapa kama sio udesparate unakusumbua,wenye ndoa zao now wako wanapetiwapetiwa,et bikra wakati kabisa unaonekana chawote.shameless woman
 
What the fucking hell are you saying:what: hahahahaha Mimi na wewe who is talking nonsense hahahaha but is not your fault at all,calm down you mama mchepuko lol,huwezi nielewa maana ushachanganyikiwa na mchepuko wako mupya hahaah,kweli umeweza shindana nae ndiomana jamaa akawa na idadi nyingi ya malaya kereuwi it seems like michepuko competition hahaahh ndomana ukaamua kuchepua wako ,jamaa kashafunua ndo wamuona dishi,what a shame girl hahaaahaah,kufa nitakufa ila muda ukifika sawa mumy,hahahahahaahhahaha ngoja nicheke tu,maana nimepata comedian Wangu unanifurahisha

Not mama mchepuko tu am a professional mama mchepuko.enhe kinakuuma nini maana.naona mapovu yanakutoka na kujichekeshachekesha kupretend kwamba u r ok wakati inside unaona maruweruwe???.....fanya yako idiot,
 
Division five utawajua tu.mwezi na kukucha wapi na wapi???

Haahahahh, ushaapagawa wewe huelewi mama mchepuko wewe,yaani hubebeki kwa khanga,kitenge wala kaniki,wee sawa na zigo la kinyesi hata upuliziwe air fresh utaendelea kutoa harufu tu ,go to hell you mamasita,ooooh wewe ni degree Holder ya michepuko eti,bora wa moja atavaa mbili kuliko wa mbili hawezi vaa moja .
 
Haahahahh, ushaapagawa wewe huelewi mama mchepuko wewe,yaani hubebeki kwa khanga,kitenge wala kaniki,wee sawa na zigo la kinyesi hata upuliziwe air fresh utaendelea kutoa harufu tu ,go to hell you mamasita,ooooh wewe ni degree Holder ya michepuko eti,bora wa moja atavaa mbili kuliko wa mbili hawezi vaa moja .

mmmh achana na hii ligi bhana too old for you
 
Title yake amejiaminisha kuwa mchepuko kawa njia kuu lakini ndani ya maelezo sijaona kiashiria chochote kinachoonesha kuwa huyo mchepuko kawa njia kuu


Yaani nlivyomuelewa ni kuwa hajamuacha mchepuko wake,so Baada ya kubwagana na jamaa yake imembidi amfanye mchepuko wake kuwa njia kuu
 
yaani alikutumia mpaka na picha za malaya wake alolala nao kitandani kwake alafu bado upo tu!!! duuh una hati miliki naye???

duuuh!! kuna watu wana roho ngumu zaidi ya paka!!! hii nahisi ni fix ila kama ni kweli wote mkapimwe ubongo!
 
Not mama mchepuko tu am a professional mama mchepuko.enhe kinakuuma nini maana.naona mapovu yanakutoka na kujichekeshachekesha kupretend kwamba u r ok wakati inside unaona maruweruwe???.....fanya yako idiot,

kucheka kawaida yangu coz silipii vat,povu? for what,wewe,kupata mchepuko,bf wako kuwa na vimada wanne na kununua Malaya huku bado wamng'ang'ania mmmmmmmh ptyuuu,au we we kuambiwa umtukane kimada mwenzio ndo povu linitoke? lol your nothing but a stinking ass,byeee am out
 
Haahahahh, ushaapagawa wewe huelewi mama mchepuko wewe,yaani hubebeki kwa khanga,kitenge wala kaniki,wee sawa na zigo la kinyesi hata upuliziwe air fresh utaendelea kutoa harufu tu ,go to hell you mamasita,ooooh wewe ni degree Holder ya michepuko eti,bora wa moja atavaa mbili kuliko wa mbili hawezi vaa moja .

We naona hujielewi wewe, nshakuambia mimi ni professional mama mchepuko. Acha panic maana naona unarudia maneno yaleyale huna jipya.,hata useme nini as long as najua who am I wala wewe kinyago hunipi shida.
 
heeeeeeee! hii ndio ileeee
1417690116593.jpg
 
yaani alikutumia mpaka na picha za malaya wake alolala nao kitandani kwake alafu bado upo tu!!! duuh una hati miliki naye???

duuuh!! kuna watu wana roho ngumu zaidi ya paka!!! hii nahisi ni fix ila kama ni kweli wote mkapimwe ubongo!

ni moyo ndo uligoma kumove that time,hope wewe ni mdau wa mapenzi kwamba smtms its hard to say goodbye
 
kucheka kawaida yangu coz silipii vat,povu? for what,wewe,kupata mchepuko,bf wako kuwa na vimada wanne na kununua Malaya huku bado wamng'ang'ania mmmmmmmh ptyuuu,au we we kuambiwa umtukane kimada mwenzio ndo povu linitoke? lol your nothing but a stinking ass,byeee am out

Ulipokuwa unaingia ulinitaarifu stupid???.nenda huko uka.....frw na vijiti nyani wee
 
Back
Top Bottom