Hatimaye kapatikana

Hatimaye kapatikana

Vema sana haya jibu yale maswali yetu sasa ili tuweze kusonga mbele.... Jibu kama wewe ili ujenge legacy yako
Kwanza naomba nieleweke.
Mm sio non-believer, mm naamini uwepo wa Mungu. Tena sana.

Kwenye ule mjadala ilitakiwa umjibu Kiranga ili mjadala uendelee tuweze kujua hoja zake za kupinga uwepo wa Mungu zimejikita wap.

Mm siwezi kujibu maswali uliyomuuliza Kiranga kwan sio muumini wa imani ya kutokuwepo Mungu..anayoiamini Kiranga.
Labda Kiranga mwenyewe aje.

Kiranga njoo utolee majibu hoja zako.
 
Kwanza naomba nieleweke.
Mm sio non-believer, mm naamini uwepo wa Mungu. Tena sana.

Kwenye ule mjadala ilitakiwa umjibu Kiranga ili mjadala uendelee tuweze kujua hoja zake za kupinga uwepo wa Mungu zimejikita wap.

Mm siwezi kujibu maswali uliyomuuliza Kiranga kwan sio muumini wa imani ya kutokuwepo Mungu..anayoiamini Kiranga.
Labda Kiranga mwenyewe aje.

Kiranga njoo utolee majibu hoja zako.
Alishindwa kujibu kama ana akili ama hana... Niliuliza zaidi ya mara 20....

Sasa nakuuliza wewe binafsi Ahmad Abdurahman una akili ama huna akili? Hili ni swali unalopaswa kujibu wewe sasa
 
Alishindwa kujibu kama ana akili ama hana... Niliuliza zaidi ya mara 20....

Sasa nakuuliza wewe binafsi Ahmad Abdurahman una akili ama huna akili? Hili ni swali unalopaswa kujibu wewe sasa
Akili ambayo kwangu mm ni uwezo wakutafakari mambo, kufikiri na kutatua matatzo kadhaa ninayo. Je ndo akili uliyokusudia?
 
Akili ambayo kwangu mm ni uwezo wakutafakari mambo, kufikiri na kutatua matatzo kadhaa ninayo. Je ndo akili uliyokusudia?
Jibu una akili au huna akili? Jibu ndio au hapana... Maelezo yatakuja baadae....
 
Naona unashindwa kujielezea,na kila maneno yako yanazaa maswali.

Sasa kati yako wewe na muulizaji nani anajua hasa alichokikusudia ? Na ndio hicho alichokiuliza muulizaji ?

Kwani muulizaji aliuliza nini au kuhusu nini ?

Mfano mtu akakuuliza.."Zurri ww ndiye yule mtu niliemuona Asubuhi"?


Utajibuje hilo swali?
 
Nitajibu "Sio yule uliyeniona asubuhi".

Lakini nakupa faida tu,hata muulizaji amekosea kuuliza swali. Hakuzingatia adabu za kuuliza maswali.
Utasemaje "Siyo" wakati hujashinda ndani kwako...i mean ulionekana mtaani,,umejuaje kama ni ww au sio ww?
 
Mbona unamkana sasa wakati ulikuwa unampa credit nyingi? Umejiuliza sasa kwanini yeye alikwepa kujibu lakini wewe umeweza?

Pamoja na kua siafikiani nae kuhusu imani yake ya kutokuwepo kwa Mungu,, ila ulshindwa kumkosoa na kumshinda Kiranga ili sisi tunao Support uwepo wa Mungu tushinde.
 
Nami nimempata asejulikana
FB_IMG_1559204023060.jpeg
 
Utasemaje "Siyo" wakati hujashinda ndani kwako...i mean ulionekana mtaani,,umejuaje kama ni ww au sio ww?

Hivi bado hujaona tu kama ulikosea kuuliza swali ?

Sasa kwanini uulize swali lenye shaka ndani yake ? Nani amekwambia kama sikushinda ndani,wakati nafsi yangu ndio ushahidi mkubwa na wenye nguvu,nimekwambia uliyemuona huko siyo mimi na wewe unakataa kwamba ni mimi ? Na ushahidi huna ?

Sasa adabu ya kuuliza maswali inakutaka uzingatie kwenye hii mianya uliyoiacha wazi.
 
Hivi bado hujaona tu kama ulikosea kuuliza swali ?

Sasa kwanini uulize swali lenye shaka ndani yake ? Nani amekwambia kama sikushinda ndani,wakati nafsi yangu ndio ushahidi mkubwa na wenye nguvu,nimekwambia uliyemuona huko siyo mimi na wewe unakataa kwamba ni mimi ? Na ushahidi huna ?

Sasa adabu ya kuuliza maswali inakutaka uzingatie kwenye hii mianya uliyoiacha wazi.

Ok, safi.,,hapo hapo. Mshana Jr alimuuliza Kiranga "una akili au huna"?
Kiranga akataka kujua akili inayozungumziwa na Mshana baada ya kua amebaini mianya ya muuliza swali ....,kama ww ulivobaini mianya ya swali langu hapo juu.
 
Ok, safi.,,hapo hapo. Mshana Jr alimuuliza Kiranga "una akili au huna"?
Kiranga akataka kujua akili inayozungumziwa na Mshana baada ya kua amebaini mianya ya muuliza swali ....,kama ww ulivobaini mianya ya swali langu hapo juu.

Kuna akili za aina ngapi ? Hili swali nilikuuliza tangu mchana lakini hukujibu,ukijibu swali hili ndio utajua kama Kiranga alikosea kuuliza swali hilo na alionyesha uwezo mdogo wa kung'amua mambo bali hiyo ndio njia yake ya kukwepa maswali.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom