Anakula mitaa.
Mbona kila siku tupo nae kijiweni.
nimekuhamu😎
Fanya kama umejisahau uje.nimekuhamu[emoji41]
Atakuambia 'Thibitisha kuwa Huyo ni Kiranga na sio Bajaji'
aya! utaniandalia chakula gnFanya kama umejisahau uje.
Miguu ya samaki na makande ya mapapai.aya! utaniandalia chakula gn
at last nimechekaMiguu ya samaki na makande ya mapapai.
Kumbe huwa unanihamu ili ucheke? [emoji15]at last nimecheka
usiku mwema[emoji23][emoji2][emoji23]
Kumbe huwa unanihamu ili ucheke? [emoji15]
Njoo na basi hadi nyumbani mimi nitalipa.kucheka ni moja ya sababu.
Nitumie nauli nije basi
nisubiri hapo hapo,nafika soon.Andaa pesa kbsNjoo na basi hadi nyumbani mimi nitalipa.