Msolopagaz
JF-Expert Member
- Jan 29, 2014
- 461
- 212
Dah,mazee hivi mko serious? Nimecheka kinoma hahahah
Muosha huoshwaNaomba ramani vizuri mkuu nkale tigo leo. Natumia sana hiyo kitu
kaa kimyaUjinga huu
So mchezo huku vitu vimetuna huko nyumA vitamuuunaskia mitaa hiyo kuna inye za hatari mkuu?
Bei maelewano mkuu kama nguo za mtumbabei mkuu zipoje, nina ukame.
Hakuna wiz hukuu kinondon ulaya mkuuHamna wizi huko? jioni ntakuwa hapo
Kula mbunye ikuzoee, zinapatikana hapa duniani tu.Kwani sisi tukifa,we unapata hasara gani mkuu!!!!
Maisha mafupi mtu wangu....kula mbunye kwa kwenda mbele !!!!!!usiogope...siku hizi kuna ARV
Kwa kifupi hakuna dhambi ndogo wala kubwaUnafiki,uchawi,wizi,ulevi kusengenya,kudanganya, kuzini nina maana kufanya ngono kabla ya ndoa nazo ni dhambi pia mkuu...
Ingilishi raha sanaSuturn argent at work
maisha ya dar ni magumu sana kila mtu anajua atapataje pesa so usipende kuomba namba za malaya ovyoNamba ya Aisha plzz
nenda jollyWakuu leo Ni Ijumaa Kuu Jioni naelekea zangu Kona Bar huko kupiga Mizigo!
hahahahaha.........
mbavu zangu miePrice imefluctuate? Saizi narotate old partners wa badoo...
Kwahiyo price kwangu iko stable boss...
Ngoja nipate kinu kipya after pasaka tuone.
Though badok is seriously annoying nowadays unless you have super powers or good looking photos, kila action badoo inataka pesa.
Nyie watu wa dar mnakula kinyesi kwa nn, ndo mana mnaugua kipindupinduNenda ndugu yangu tena kinyes kimenona hatr
=Satan agent at workSuturn argent at work
Well said broo....hi kitu ni ya hapa duniani .....huko kwingine cjui kama ntaikuta....so bora tujipe raha hapa hapaKula mbunye ikuzoee, zinapatikana hapa duniani tu.
Biashara Kongwe kuliko zote duniani ilipata msukosuko mara baada ya Serikali kuamua kuwakamata akina dada ambao wamekuwa msaada mkubwa kwa sisi ambao tuko busy na hatuna muda wa Kutongoza pale tunapokuwa na hamu.
Wakati nipo sehemu maarufu kama Sokota nikiwa na hamu nimeweza kukuta biashara imerejea na bidhaa imekuwa nzuri kwani kutokana na kamata kamata Vitumbua hivyo likizo hali iliyofanya mkonga wangu kuonekana umebanwa.
Hadi mzee wa hamu naondoka hali ilikuwa shwari hadi sasa namalizia kinywaji katika bar ya Sugaray wakina dada wakiwa katika ubora wao wakisababisha hamu inapanda tena hapa unaweza kufanya tendo hadi mara 10.
Mzee wa hamu.
hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaUtakufa we we pimbi
Stori za abunuasimaisha ya dar ni magumu sana kila mtu anajua atapataje pesa so usipende kuomba namba za malaya ovyo
kuna mtu yalimkuta kakuta washkaji zake wanapiga story kuna jimama moja linaitwa chiku liko sewa bar ni bonge la dude... halafu ni jitu zima juzi nimefumua marinda jamaa kaomba namba na yeye afumue washkaji wakampa kuja kupiga namba kakuta ni MAMA YAKE MZAZI