Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Kwani sisi tukifa,we unapata hasara gani mkuu!!!!

Maisha mafupi mtu wangu....kula mbunye kwa kwenda mbele !!!!!!usiogope...siku hizi kuna ARV
Kula mbunye ikuzoee, zinapatikana hapa duniani tu.
 
Namba ya Aisha plzz
maisha ya dar ni magumu sana kila mtu anajua atapataje pesa so usipende kuomba namba za malaya ovyo

kuna mtu yalimkuta kakuta washkaji zake wanapiga story kuna jimama moja linaitwa chiku liko sewa bar ni bonge la dude... halafu ni jitu zima juzi nimefumua marinda jamaa kaomba namba na yeye afumue washkaji wakampa kuja kupiga namba kakuta ni MAMA YAKE MZAZI
 
d3f5e8fe515541448ff1690f49205305.jpg
hahahahaha.........
 
Price imefluctuate? Saizi narotate old partners wa badoo...
Kwahiyo price kwangu iko stable boss...

Ngoja nipate kinu kipya after pasaka tuone.

Though badok is seriously annoying nowadays unless you have super powers or good looking photos, kila action badoo inataka pesa.
mbavu zangu mie
 
Hii Biashara sasa imeshika hatamu huko INSTAGRAM, FACEBOOK na WHATSAPP!
 
Biashara Kongwe kuliko zote duniani ilipata msukosuko mara baada ya Serikali kuamua kuwakamata akina dada ambao wamekuwa msaada mkubwa kwa sisi ambao tuko busy na hatuna muda wa Kutongoza pale tunapokuwa na hamu.

Wakati nipo sehemu maarufu kama Sokota nikiwa na hamu nimeweza kukuta biashara imerejea na bidhaa imekuwa nzuri kwani kutokana na kamata kamata Vitumbua hivyo likizo hali iliyofanya mkonga wangu kuonekana umebanwa.

Hadi mzee wa hamu naondoka hali ilikuwa shwari hadi sasa namalizia kinywaji katika bar ya Sugaray wakina dada wakiwa katika ubora wao wakisababisha hamu inapanda tena hapa unaweza kufanya tendo hadi mara 10.

Mzee wa hamu.

yaani we mujama umekuwa trouble kwelii,
 
maisha ya dar ni magumu sana kila mtu anajua atapataje pesa so usipende kuomba namba za malaya ovyo

kuna mtu yalimkuta kakuta washkaji zake wanapiga story kuna jimama moja linaitwa chiku liko sewa bar ni bonge la dude... halafu ni jitu zima juzi nimefumua marinda jamaa kaomba namba na yeye afumue washkaji wakampa kuja kupiga namba kakuta ni MAMA YAKE MZAZI
Stori za abunuasi
 
Back
Top Bottom