Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Hatimaye biashara ya Ngono yarejea kama kawaida

Onyo: Kumbuka kuvaa kondom kwa uhakika bila ya kuongeza mbwembwe zozote wakati wa kujamiana,na hili ulitimize hilo unashauriwa usichukue malaya wakati umelewa chakali kiasi cha kutojitambua kwani kunaweza kukufanya usiwe makini na kitendo unachokifanya. Ukizingatia hayo na mengine mengi ya jinsi ya kujilinda basi hakika UTADUMU KWENYE KUBEBA MALAYA MIAKA NENDA MIAKA RUDI.
 
 wameanza mapema
 
Naona kale kalikoongozwa Machangudoa na Wateja wao ... humu ndio wenyewe haswa wateja wao...
 
Back
Top Bottom