Hata wanaume huingia period


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,473
Likes
124,874
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,473 124,874 280
Najua wengi watabisha sana tu lakini wanaume nao huingia period

Period ya wanaume ni kuishiwa ambapo huambata na stress na hasira za kijinga

Hata Hapa kuna wachangiaji watakuja wakiwa period , utawafahamu tu kwa michango yao

Ukiona mwanaume anakwambia yupo period ujue kaishiwa
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,077
Likes
196
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,077 196 160
Hizi post nyingine kweli za kufungia mwaka Ngoja niendelee kuchugulia comment
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,473
Likes
124,874
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,473 124,874 280
Hii inaweza kuwa kweli maana kwa kauli yako inaonekana nawewe tayari UKO KIPINDINI aka PERIOD:shocked:
Hahahaaaaa mimi Nimemaliza jana SURUMA
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Menstrual cycle is the cycle of changes that occurs in the uterus and ovary for the purpose of

sexual reproduction.


It is essential for the production of eggs and for the preparation of the uterus for


pregnancy.The menstrual cycle occurs only in fertile female humans and other female primates.


In humans
(labda hapa ndio umemaanisha na mwanaume?, you are totally wrong!), the length


of a menstrual cycle varies greatly among women (ranging from 25 to 35 days), with 28 days


designated as the average length. Each cycle can be divided into three phases based on events in


the ovary (ovarian cycle) or in the uterus (uterine cycle).The ovarian cycle consists of the


follicular phase, ovulation and luteal phase whereas the uterine cycle is divided into


menstruation, proliferative phase, and secretory phase. Both cycles are controlled by the


endocrine system and the normal hormonal changes that occur can be interfered with using


hormonal contraception to prevent reproduction.


Sasa hebu uelezee uma, hapa mwanaume anaingia vipi? Kama ni hasira, hata mbwa wanazo bwana!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,473
Likes
124,874
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,473 124,874 280
Menstrual cycle is the cycle of changes that occurs in the uterus and ovary for the purpose of

sexual reproduction.


It is essential for the production of eggs and for the preparation of the uterus for


pregnancy.The menstrual cycle occurs only in fertile female humans and other female primates.


In humans
(labda hapa ndio umemaanisha na mwanaume?, you are totally wrong!), the length


of a menstrual cycle varies greatly among women (ranging from 25 to 35 days), with 28 days


designated as the average length. Each cycle can be divided into three phases based on events in


the ovary (ovarian cycle) or in the uterus (uterine cycle).The ovarian cycle consists of the


follicular phase, ovulation and luteal phase whereas the uterine cycle is divided into


menstruation, proliferative phase, and secretory phase. Both cycles are controlled by the


endocrine system and the normal hormonal changes that occur can be interfered with using


hormonal contraception to prevent reproduction.


Sasa hebu uelezee uma, hapa mwanaume anaingia vipi? Kama ni hasira, hata mbwa wanazo bwana!
You took it too scientifically which is perfectly right..!
 
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
751
Likes
126
Points
60
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
751 126 60
kwahiyo akiishiwa anatokwa damu, nimeipenda hiyo ha ha ha haaaa!!!!!!!!!!!!
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Hzi sired nyingne hizii mmmh! Ngoja wanaume wenzio waje! Kaizer nawewe upo period? Hahaha! Dah! Acha nicheke kwa kweli!!
 
Last edited by a moderator:
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,322
Likes
1,024
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,322 1,024 280
Hili jukwaa komesha!!
 
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
kweri kuna watu na viatu, naoana leo mm nipo period
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,197
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,197 280
aisee... ngoja niungane na NAPITA...
 
Last edited by a moderator:
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,473
Likes
124,874
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,473 124,874 280
Umenimbusha gazet la Jitambue.
Waliandika hii kitu.
Wanafikiri natania ngoja nichakure kwenye hazina yangu ya magazeti ya Jitambue nikiipata ile makala taileta hapa
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Najua wengi watabisha sana tu lakini wanaume nao huingia period

Period ya wanaume ni kuishiwa ambapo huambata na stress na hasira za kijinga

Hata Hapa kuna wachangiaji watakuja wakiwa period , utawafahamu tu kwa michango yao

Ukiona mwanaume anakwambia yupo period ujue kaishiwa
hahahahaaaaaa mshana jr wew thread zako mimi hoi kumbe na nyie huwa mnaingia period kwan namna ya tofauti hahahaaaaa asubuh hii nimeinjoi sana humu ndan hasa pale niliposoma ile ya kuishia mapajan mamaaaaaa ndio umeniacha hoi duuuu thanx for making my day good good good
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
545
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 545 280
Hata mimi mbona leo niko period sitaki kuguswa na mtu anayeitwa mwanamke
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Najua wengi watabisha sana tu lakini wanaume nao huingia period

Period ya wanaume ni kuishiwa ambapo huambata na stress na hasira za kijinga

Hata Hapa kuna wachangiaji watakuja wakiwa period , utawafahamu tu kwa michango yao

Ukiona mwanaume anakwambia yupo period ujue kaishiwa
soon tu utafata si bure kwa maeazo haya..
 

Forum statistics

Threads 1,250,726
Members 481,468
Posts 29,743,508