Hata umpe nini mwanamme haridhiki??


tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Hivi mchezaji wa mpira wa miguu mzuri ni yule anayeshambulia na kukaba eti eehh!!
kukaba ndo kazi ya beki ukiachia striker akapita tegemea kucheza ligi ya mbuzi isiyo na faida.........
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Unataka mwanaume aridhike nini wakati unampa mara moja kwa wiki? Zile siku unazosema umechoka ndo mwanaume anatafuta pa kujazilizia.

Hayo mengine ya upendo wanajua wanawake upendo ni nini!
Heaven on Earth, obsesd Afro-Arabica Can you explain abt this. Zile siku mnazo jibalaguza na kuvuta vimidomo. "Nimechokaa anhh!"
 
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
1,978
Likes
715
Points
280
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
1,978 715 280
Wengi wao hawaridhiki,hata umpe mapenzi yote utajuayo,uwe mzuri ndani na nje still hawataridhika kutulia na mwanamke m1,wana kamsemo kao et "huwezi kula maharage kila siku" waridhikao ni wachache mno. Wengi ni vururuvuru tu
hii kitu mie nimekuwa nikiwambia siku zote, Men are polygamist in nature!. kama unavoona majogoo na mabeberu yanavotaka kila jike liwe lake na binadam ni vile vile. ni wachache tu wanaoweza kuidhibiti hii hali na kubakia na mwanamke mmoja (am 1 of them).
 
N

New Manase

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
294
Likes
1
Points
0
Age
27
N

New Manase

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
294 1 0
TUNATAKA NA sisi tuelewe tujuze
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
hata kama huridhiki lazima ukubali kuridhika na ulichonacho kwamba this is what I have

may be na mimi ndio hicho huwa nafanya.......saa nyingine huwa

nawaza sana haya mapenzi hapa kila m=mwanaume anaepita kwenye desk

langu hapa job namuangalia nawaza moyon huyu nae haridhikag ana totoz nje
Umeshajaribiwa vya kutosha lakini??

Babu DC!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
hii kitu mie nimekuwa nikiwambia siku zote, Men are polygamist in nature!. kama unavoona majogoo na mabeberu yanavotaka kila jike liwe lake na binadam ni vile vile. ni wachache tu wanaoweza kuidhibiti hii hali na kubakia na mwanamke mmoja (am 1 of them).

Ndugu yangu unajitafutia mabalaa,

Pamoja na kuwa huu ndiyo ukweli, ila hawataki kabisa kusikia kauli ya namna hii....

Nikiwambia kuwa men were not made for only one woman huwa wanadau wa jukwaa hili wananinunia week nzima...lol!!

Babu DC!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
The more u try to prove to sm1 tht u love them,the more they lose the love they have for u,mwanaume usimpe kila kituu and ukazubaa,rimemba,the lower the supply the higher the demand
Unakubali kwamba kuna alternative products??


Babu DC!!
 
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
1,152
Likes
16
Points
135
Age
32
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
1,152 16 135
Kwani wewe mkeo huwa anakupa nini ambacho huwezi kukipata kwa mwanaume? mbona tunaulizana maswali ya ajabu ajabu!!
unafikiri kuna jipya zaidi ya lile la 6x6
 
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
1,035
Likes
184
Points
160
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2013
1,035 184 160
kukaba ndo kazi ya beki ukiachia striker akapita tegemea kucheza ligi ya mbuzi isiyo na faida.........
Utawazuia vipi na wale wanao piga heart trik!!? anyway, hayo mambo ni kumuachia MUNGU ukianzisha ligi ndani ya nyumba ushindi ni kwa mashabiki!
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
leo sijaona thread ZAKO utaanzisha saa ngapi!!!!!!!

ka haina maana si ungepita kimya kimya.....wenye kujua maana yake wameelewa nashangaa we
kutoka ulikotoka huyo na kudandia treni kwa MBELE.......nna mashaka na jinsia yako......
very illogical comments means very low thinking capacity like that you gave,uthibitisho wa jinsia yangu hauwezi kuwa wa maneno ama maandishi, if you claim to be a woman I have my penis to prove my gender over your vagina and there you can come and give evidence of my gender.
 

Forum statistics

Threads 1,261,503
Members 485,225
Posts 30,093,067