Hata umpe nini mwanamme haridhiki??


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
28
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 28 135
Hii kauli si ngeni, wanawake wengi nimewasikia wakilalama
kwa msemo huu...
Naomba wenyewe wajibu....
Hivi kwani wanawapa nini wanaume?? Tujadili
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
34
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 34 145
Hii kauli si ngeni, wanawake wengi nimewasikia wakilalama
kwa msemo huu...
Naomba wenyewe wajibu....
Hivi kwani wanawapa nini wanaume?? Tujadili
hata mimi nimewahi kuwasikia ila sijajua wao wamewapa nini?
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,627
Likes
1,697
Points
280
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,627 1,697 280
....ndivyo tulivyoumbwa....
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,618
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,618 280
huo msemo umebeba mambo mengi sana............kwa wanawake wataelewa what I mean
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,099
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,099 280
Bin Adam wote hawaridhiki
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Ngoja tuwasubiri waje labda kuna ambao wamewapa kila kitu bado wakasalitiwa
 
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
1,142
Likes
63
Points
145
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
1,142 63 145
eeeh jamani
mwanadamu hatosheki
hata ukimpa nini?
Milele hatoridhika aah!
nimekumbuka nimewahi sikia haka kaubeti kanaimbwa redion sijui nani mtunzi.
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Kweli mwanaume haridhiki hata umpe nini hawezi kutosheka,,,,,,,,,
But ukimpatia na kumjulia hakupi shida............. atazunguka kote mwisho wa siku lazima arudi!""!"
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
mhhh

Tatizo haridhiki na nini?
 
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,232
Likes
955
Points
280
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,232 955 280
Kweli mwanaume haridhiki hata umpe nini hawezi kutosheka,,,,,,,,,
But ukimpatia na kumjulia hakupi shida............. atazunguka kote mwisho wa siku lazima arudi!""!"
Kwahiyo Mbwa ukishamjua jina hakupi shida? sasa mbona wenzio wanalalamika eti hawaridhiki hata uwape kitu gani? sasa swali ni hivi,Mnawapa nn ili wenyewe wawaambie shida ni hapa ili waridhike?
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,791
Likes
16,161
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,791 16,161 280
Ndo maana baadhi ya wanawake wanaona waonyeshe mapenzi ya dhati kwa kugawa tigo...
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,782
Likes
16,532
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,782 16,532 280
Wengi wao hawaridhiki,hata umpe mapenzi yote utajuayo,uwe mzuri ndani na nje still hawataridhika kutulia na mwanamke m1,wana kamsemo kao et "huwezi kula maharage kila siku" waridhikao ni wachache mno. Wengi ni vururuvuru tu
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,832
Likes
687
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,832 687 280
tunawapa upendo wa dhati ila hamridhiki.
 
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,232
Likes
955
Points
280
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,232 955 280
Mimi sijaoa ila ni mtu mzima nadeal na jamii nachangamoto nyingi sana nazisikia kwao. Unajua ni ngumu sana Mwanaume kula chakula anachokipenda nyumbani hasa baada ya kufunga ndoa? Wanawake wakishaolewa tena kwa ALILOLIUNGANISHA MUNGU MWANADAMU HAWEZI KUTENGUA ndo mziki unaanza. Jirekebisheni muwape vile vya tangia bila pete uone kama haturidhiki. pls ni swali dogo ila wanawake mkijipanga mtalifuta vinywani mwenu. Chaajabu mnalalamika nyie. Ila kumbukeni; MWANAMKE -------- HUBOMOA NYUMBA YAKE KWA MIKONO YAKE.Ukiona wamehangaika kisha wakarudi ujue ni mawazo ya watoto wao yanawasumbua na sio kakosa pakwenda. Pls take care dadas
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,114
Likes
3,537
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,114 3,537 280
leta picha tuone
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,764
Likes
188
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,764 188 160
Nikipewa ndogo naridhika.
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
486
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 486 180
The more u try to prove to sm1 tht u love them,the more they lose the love they have for u,mwanaume usimpe kila kituu and ukazubaa,rimemba,the lower the supply the higher the demand
 
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,232
Likes
955
Points
280
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,232 955 280
Wengi wao hawaridhiki,hata umpe mapenzi yote utajuayo,uwe mzuri ndani na nje still hawataridhika kutulia na mwanamke m1,wana kamsemo kao et "huwezi kula maharage kila siku" waridhikao ni wachache mno. Wengi ni vururuvuru tu
Valentina umekosea my dada!!! Kwani tafsiri ya mapenzi ya dhati nin nini? Uzuri wa mwanamke ni nini? Ukishajua hayo utaelewa nikwanini hawaridhiki. Mwanamke unaweza kuwa mzuri saaaana na mapenzi ya dhati ukawa nayo ila kama mdomo wako hauna speed governor kwa mumeo, majirani na ndugu zake bado utaona haridhiki tu!!!! Think out then angalia kama hataridhika. Huwezi nipenda halafu mama yangu unamvutia mdomo nikaridhika. haiwezekani.
 

Forum statistics

Threads 1,262,696
Members 485,674
Posts 30,130,273