Hata umpe nini mwanamme haridhiki??


T

tichandege

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
45
Likes
0
Points
0
Age
44
T

tichandege

Member
Joined May 31, 2013
45 0 0
tigo ni tamu jamani kuliko airtel ama
 
Afro-Arabica

Afro-Arabica

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,109
Likes
68
Points
145
Afro-Arabica

Afro-Arabica

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,109 68 145
Hulka ya "me" ni kujifanya mlafi wa kila jamboz !!
 
le presdential akida

le presdential akida

New Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
le presdential akida

le presdential akida

New Member
Joined Dec 4, 2013
3 0 0
Bdo hawajatoa jbu wamewapa nin!!!
 
WAKABAMBEE

WAKABAMBEE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
610
Likes
170
Points
60
WAKABAMBEE

WAKABAMBEE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
610 170 60

  • Mkempia
    Re: Hata umpe nini mwanamme haridhiki??
    eeeh jamani
    mwanadamu hatosheki
    hata ukimpa nini?
    Milele hatoridhika aah!
    nimekumbuka nimewahi sikia haka kaubeti kanaimbwa redion sijui nani mtunzi.​
  • Today, 11:08

  • mtunzi ni ishimanga Asosa Kalala.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,806
Likes
3,539
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,806 3,539 280
Kwani wanawake wanasifa ya kutoa au kupokea?

Hiyo kauli huwa wanatoa kibinafsi tu
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,844
Likes
1,421
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,844 1,421 280
mie mbona wakinipa naridhika
 
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2007
Messages
1,284
Likes
69
Points
145
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2007
1,284 69 145
Unataka mwanaume aridhike nini wakati unampa mara moja kwa wiki? Zile siku unazosema umechoka ndo mwanaume anatafuta pa kujazilizia.

Hayo mengine ya upendo wanajua wanawake upendo ni nini!
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,773
Likes
16,120
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,773 16,120 280
nini icho cha umuhimu...... understanding or heshima or.....??????? embu funguka bs.
Nadhani heshima zaidi, hata vitabu vyasema enyi wanawake watiini waume zenu..,na sie tuwapende!
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,781
Likes
16,532
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,781 16,532 280
Valentina umekosea my dada!!! Kwani tafsiri ya mapenzi ya dhati nin nini? Uzuri wa mwanamke ni nini? Ukishajua hayo utaelewa nikwanini hawaridhiki. Mwanamke unaweza kuwa mzuri saaaana na mapenzi ya dhati ukawa nayo ila kama mdomo wako hauna speed governor kwa mumeo, majirani na ndugu zake bado utaona haridhiki tu!!!! Think out then angalia kama hataridhika. Huwezi nipenda halafu mama yangu unamvutia mdomo nikaridhika. haiwezekani.
Nimekuelewa my kaka
 

Forum statistics

Threads 1,261,738
Members 485,312
Posts 30,102,398