Harusi za sasa zimekuwa za kitapeli sana

Harusi za sasa zimekuwa za kitapeli sana

Kuna harusi wameniadd kwenye Group lao. Haloo watu wanapiga pesa sana kwenye hizi harusi

Bajeti yao imenichosaha

-Ukumbi Milioni 4

-Mapambo Milioni 4

-Sahani moja bajeti chakula 26,000[emoji23][emoji23]

Hapo kwnye chakula ndio nimecheka ni sahani ya aina gani iwe 26,000
Mbona bei ndogo mkuu. We toa tu. Waambie wakupe menu ina ufafanuz
 
Ni uamuzi tu hata ukitaka sahani ya laki moja utapata tu.....

Issue yangu ni starehe / uamuzi wao wanawaletea nyie wadau gharama ; Kama kila kitu wanatoa nyie wanawaomba ushauri na kujumuika basi sawa; ila kama pesa zenu ndio zinatakiwa kufanikisha mambo yao basi si sawa (ni kutiana umasikini usio lazima)
 
mbona hasira sana dada kwani shida nini??unakaribia kuolewa ama??

mimi nimetoa ushauri kwa jamii ya watu ambayo inakwenda ikistaarabika kwamba si vyema ikaendelea kuishia ktk kuchangia vyakula tu.sio nyinyi mang'ombe hapana. endeleeni na utaratibu wenu wa kuchanga na kununua vyakula mle vyote siku hiyo.
maana labda hamjawahi kula kuku[emoji1787][emoji1787][emoji1787].
[emoji1787][emoji1787][emoji3][emoji3]
 
Kuna harusi nilienda. Ikapita round ya bites na soda/ juice/ bia/ wine.. ikapita round ya kuku na viazi/chips…
Nikawa nadonoa donoa target iko kwa bufee,, Jehovaaah!! Ni hapakuwa na bufee 🤣🤣 zile round walizopitisha mezani kumbe ndio ulikuwa msosi
 
Kuna harusi wameniadd kwenye Group lao. Haloo watu wanapiga pesa sana kwenye hizi harusi

Bajeti yao imenichosaha

-Ukumbi Milioni 4

-Mapambo Milioni 4

-Sahani moja bajeti chakula 26,000[emoji23][emoji23]

Hapo kwnye chakula ndio nimecheka ni sahani ya aina gani iwe 26,000
Subiri siku ya harusi ndio utajua nini maana ya michango hiyo. Jitahidi pia kupata taarifa za haya masuala wala hutakuwa na hayo mashaka
 
Kuna harusi nilienda. Ikapita round ya bites na soda/ juice/ bia/ wine.. ikapita round ya kuku na viazi/chips…
Nikawa nadonoa donoa target iko kwa bufee,, Jehovaaah!! Ni hapakuwa na bufee [emoji1787][emoji1787] zile round walizopitisha mezani kumbe ndio ulikuwa msosi
Hao ndo walifanya sherehe fupi sasa!!

Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
 
Wewe umeshaoa… tupe uzoefu wako pls
Suala langu tulilimaliza kifamilia(Ndugu) tu.

Tulijichanga gharama yote haikuzidi 800k.

Watu wa karibu walialikwa kuja kujumuika.

Hakukuwa na mambo ya ukumbi, mapambo, na vyote vinavyoendana na ukumbi, mapambo.

Mungu ni mwema miaka 4 na pwenti imekatika tunaendelea kusonga, na leo ni bora zaidi ya jana!!
 
Huwezi kunialika kula chakula cha bure kwenye sherehe wakati hujanichangisha huo ni ushirikina utakuwa unataka kulisha watu chakula cha kafara au mazindiko siji
Ni heri usije kutokana na sababu ya kutochangishwa.

Kuliko na kuchangishwa then uje utoe lawama baadae baada ya kuhudhuria na kubaini mapungufu hukutaka yawepo
 
Suala langu tulilimaliza kifamilia(Ndugu) tu.

Tulijichanga gharama yote haikuzidi 800k.

Watu wa karibu walialikwa kuka kujumuika.

Hakukuwa na mambo ya ukumbi, mapambo, na vyote vinavyoendana na ukumbi, mapambo.

Mungu ni mwema miaka 4 na pwenti imekatika tunaendelea kusonga, na leo ni bora zaidi ya jana!!
Familia tu, means hapakuwa na work mates? Friends?
Hongera…

Ukilog in hii comment isikupite Bigbro
 
Kuna harusi nilienda. Ikapita round ya bites na soda/ juice/ bia/ wine.. ikapita round ya kuku na viazi/chips…
Nikawa nadonoa donoa target iko kwa bufee,, Jehovaaah!! Ni hapakuwa na bufee [emoji1787][emoji1787] zile round walizopitisha mezani kumbe ndio ulikuwa msosi
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Ndio maana mimi sio muumini wa kuhudhuria hizi harusi za mijini, nikiombwa mchango nitachanga endapo nitaona kuna umuhimu wa kuchanga
 
Back
Top Bottom