Harusi za sasa zimekuwa za kitapeli sana

Harusi za sasa zimekuwa za kitapeli sana

Mimi binafsi nilimuelewa sana mwana fa aliposema yeye huwa hachangii harusi bali anachangia misiba, kwa sababu harusi ni jambo ambalo mtu anapanga anajua kabisa siku fulani ataoa lakini misiba mara nyingi ni jambo la ghafla, tuishi humo..
 
Familia tu, means hapakuwa na work mates? Friends?
Hongera…

Ukilog in hii comment isikupite Bigbro
Walifanya sherehe kama wao kisiwa kinachojitegenea halafu baadaye unakuta mara analia ohh sisi tusiokuwa na connection shida tu hajui hata connection kutengeneza eneo mojawapo ni wapi anatakiwa kuanzia Akiona watu wanalaa vikao na kuchangishana anawaza hela hajui ile ni.part ya kuongeza mtandao na connections nje ya ndugu
 
Kuna harusi wameniadd kwenye Group lao. Haloo watu wanapiga pesa sana kwenye hizi harusi

Bajeti yao imenichosaha

-Ukumbi Milioni 4

-Mapambo Milioni 4

-Sahani moja bajeti chakula 26,000[emoji23][emoji23]

Hapo kwnye chakula ndio nimecheka ni sahani ya aina gani iwe 26,000
Sahani ni ya Chicken fried Rice with Tika mimosa and Calamari garita 😂
 
Familia tu, means hapakuwa na work mates? Friends?
Hongera…

Ukilog in hii comment isikupite Bigbro
Kipindi hicho hata sikuwa na kazi rasmi ila wale niliokuwepo kule kipindi hicho, niliwatangazia tu na kuwaalika bila kuwaomba michango.

Wao walijichanga wakanunua zawadi halafu siku ya harusi walikuja baadhi kuwakilisha wenzio wakiwa na zile zawadi

Friends, walijua kuwa nimeoa kupitia WhatsApp Status nilipopost picha nikiwa na mke wangu iliyopigwa siku ya harusi
 
Mimi nilimuelewa sana mwana fa alisema yeye huwa hachangii harusi bali anachangia misiba, kwa sababu harusi ni jambo ambalo mtu unajipanga unajua kabisa siku fulani nitaoa lakini misiba mara nyingi ni jambo la ghafla, tujitahidi kuishi humo
Misiba wengi hawahitaji michango mfano msiba wa Mwislam utachangia nini msikiti hubeba shughuli waajiriwa msiba hubebwa na waajiri nk

Mfano familia ya Lowasa wamefiwa unategemea watakuchangisha ukiwa jirani yao hakuna.Ila harusi watakuchangisha
 
Misiba wengi hawahitaji michango mfano msiba wa Mwislam utachangia nini msikiti hubeba shughuli waajiriwa msiba hubebwa na waajiri nk

Mfano familia ya Lowasa wamefiwa unategemea watakuchangisha ukiwa jirani yao hakuna.Ila harusi watakuchangisha
Mkuu hakusema kwamba anachangia kila msiba, bali anachangia misiba ambayo mchango wake umehitajika, bongo bado watu wengi wanachangisha misiba kama tu wanavyochangisha harusi
 
Huwa nasema siku zote nilipofunga ndoa sikumchangisha mtu so akija mti anayehitaji mchango aje taratibu na apokee chochote nilichonacho nisipangiwe. Kutokuchangiwa sio kwamba namimi sitochangia lakini nisipangiwe Cha kuchangia
 
Huwa nasema siku zote nilipofunga ndoa sikumchangisha mtu so akija mti anayehitaji mchango aje taratibu na apokee chochote nilichonacho nisipangiwe. Kutokuchangiwa sio kwamba namimi sitochangia lakini nisipangiwe Cha kuchangia

Utamu wa sherehe za harusi wewe uwe service provider

1.Uwe mwenye ukumbi

2. Uwe mc kama kina Gara b

3. Uwe mpambaji

4. Uwe mpishi..

Hapo sherehe za harusi huwezi zichukia
 
mbona hasira sana dada kwani shida nini??unakaribia kuolewa ama??

mimi nimetoa ushauri kwa jamii ya watu ambayo inakwenda ikistaarabika kwamba si vyema ikaendelea kuishia ktk kuchangia vyakula tu.sio nyinyi mang'ombe hapana. endeleeni na utaratibu wenu wa kuchanga na kununua vyakula mle vyote siku hiyo.
maana labda hamjawahi kula kuku🤣🤣🤣.
Yani ukweli ni utumwa mbaya sana Tena wakikuona mchangiajji Kila mchango utaletewa kadi uchangie Kila sherehe utaalikwa Ili mradi uchoke uumwe ufe
 
Back
Top Bottom