Harakati za Pimbi

D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
645
Points
250
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
645 250
Hivi wachoraji waliokuwepo enzi hizo wapo mpaka Leo?
 
E

ELX

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
312
Points
250
E

ELX

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
312 250
Huyu shori wake si alikuwa Betina, mama wa kulianzisha.
Hapana, yeye na vimbaumbau Betina mbalimbali, Zake heavy duties Zena and her Companies, ila kila dili lilikuwa linafail na hata kuambulia vipigo. Lilikuwa jarida mjarabu sana, kila mwisho WA mwezi, kulikuwa na mafunzo na tafsida ya vitu kuongelewa, tofauti na sasa tafsida ya Maneno imekuwa adimu
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,345
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,345 2,000
hivi aliwahi kweli kufanikiwa kugegeda?
 
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
3,551
Points
2,000
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
3,551 2,000
Alichezewa ndumba na zena.
lilikuwa gazeti zuri sana
Hivi wachoraji waliokuwepo enzi hizo wapo mpaka Leo?

hivi ni lini alkula papuchi huyu?
Kosa la pimbi lilikuwa nn?
Njomba Nchumali,Jua kali,Kipepe,Sokomoko,Lodilofa,
Pimbi migegedo yake ina buma
Hapana, yeye na vimbaumbau Betina mbalimbali, Zake heavy duties Zena and her Companies, ila kila dili lilikuwa linafail na hata kuambulia vipigo. Lilikuwa jarida mjarabu sana, kila mwisho WA mwezi, kulikuwa na mafunzo na tafsida ya vitu kuongelewa, tofauti na sasa tafsida ya Maneno imekuwa adimu
hivi aliwahi kweli kufanikiwa kugegeda?
Jamaa Walikuwa wana Tisha sana kwakweli
Siku hizi hawa watoto wa Instagram na Whatsapp kwa kutumiana video za amber rutty hawawezi kuelewa hizi na muona Profesa Ndumilakuwili jinsi gani anavyotaka kutapeli ila hizi katuni ziliburudisha , kuelimisha na kufurahisha.
sijasoma haya majarida mda
 

Forum statistics

Threads 1,314,977
Members 505,127
Posts 31,844,195
Top