Harakati za Pimbi

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
2,125
Points
2,000

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
2,125 2,000
Pia kulikuwa na ligi ama mechi ngumu ya mpira wa miguu kuwahi kutokea duniani. Labda niiite "dabi" ya nyakati zote! walipokutana watani wa jadi "born town" na wazee wa kazi "bush starz" First eleven ntampasia mtu atutajie
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
38,351
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
38,351 2,000
Pia kulikuwa na ligi ama mechi ngumu ya mpira wa miguu kuwahi kutokea duniani. Labda niiite "dabi" ya nyakati zote! walipokutana watani wa jadi "born town" na wazee wa kazi "bush starz" First eleven ntampasia mtu atutajie
1151709


Prof. Ndumila kuwili. Load lofa. kipepe. doctor love. mzee meko. mandawa. mwinyi mpeku. kifimbo cheza.
 

Attachments:

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
754
Points
1,000

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
754 1,000
Hivi ni wapi unaweza yapata yale majaBONGO na TABASAMU?. Yalikuwa ni majarida ambayo yalikuwa yakivutia sana. Ukizingatia enzi hizo smartphone hazipo. Watoto wakali tulikuwa tukiwaona kupitia ile front cover. Moja ya title ambazo sizisahau ni ile iliyosomeka HATA UKIOGA, HAUENDI MJINI.
 

DellaPina

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
630
Points
1,000

DellaPina

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
630 1,000
Hivi ni wapi unaweza yapata yale majaBONGO na TABASAMU?. Yalikuwa ni majarida ambayo yalikuwa yakivutia sana. Ukizingatia enzi hizo smartphone hazipo. Watoto wakali tulikuwa tukiwaona kupitia ile front cover. Moja ya title ambazo sizisahau ni ile iliyosomeka HATA UKIOGA, HAUENDI MJINI.
Yapo sana ndugu mbona mi nilikuwa kila mwezi nanua vitabu nilikuwa naenda navyo school basi si kwa kuazimwa huko darasa zima hasa wasichana wanapenda.kuna sister wangu nilikuwa nampa ayahifadhi na unajua zama zile walikuwa pia wanakupa zawadi ukiwa na majarida angalau matano tu kuonesha umeyatunza.Sijui sasa bado anayo ila aliwahi kuniambia vitabu vyako vipo.
 

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
754
Points
1,000

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
754 1,000
Yapo sana ndugu mbona mi nilikuwa kila mwezi nanua vitabu nilikuwa naenda navyo school basi si kwa kuazimwa huko darasa zima hasa wasichana wanapenda.kuna sister wangu nilikuwa nampa ayahifadhi na unajua zama zile walikuwa pia wanakupa zawadi ukiwa na majarida angalau matano tu kuonesha umeyatunza.Sijui sasa bado anayo ila aliwahi kuniambia vitabu vyako vipo.
Yalikuwa burudani tosha aisee. Sio magazeti ya sasa haya.
 

Forum statistics

Threads 1,344,602
Members 515,946
Posts 32,828,808
Top