Harakati za Pimbi

doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
2,026
Points
2,000
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
2,026 2,000
Pia kulikuwa na ligi ama mechi ngumu ya mpira wa miguu kuwahi kutokea duniani. Labda niiite "dabi" ya nyakati zote! walipokutana watani wa jadi "born town" na wazee wa kazi "bush starz" First eleven ntampasia mtu atutajie
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,709
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,709 2,000
Pia kulikuwa na ligi ama mechi ngumu ya mpira wa miguu kuwahi kutokea duniani. Labda niiite "dabi" ya nyakati zote! walipokutana watani wa jadi "born town" na wazee wa kazi "bush starz" First eleven ntampasia mtu atutajie
1562907556443-jpeg.1151709


Prof. Ndumila kuwili. Load lofa. kipepe. doctor love. mzee meko. mandawa. mwinyi mpeku. kifimbo cheza.
 

Attachments:

Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
642
Points
1,000
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
642 1,000
Hivi ni wapi unaweza yapata yale majaBONGO na TABASAMU?. Yalikuwa ni majarida ambayo yalikuwa yakivutia sana. Ukizingatia enzi hizo smartphone hazipo. Watoto wakali tulikuwa tukiwaona kupitia ile front cover. Moja ya title ambazo sizisahau ni ile iliyosomeka HATA UKIOGA, HAUENDI MJINI.
 
DellaPina

DellaPina

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
627
Points
1,000
DellaPina

DellaPina

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
627 1,000
Hivi ni wapi unaweza yapata yale majaBONGO na TABASAMU?. Yalikuwa ni majarida ambayo yalikuwa yakivutia sana. Ukizingatia enzi hizo smartphone hazipo. Watoto wakali tulikuwa tukiwaona kupitia ile front cover. Moja ya title ambazo sizisahau ni ile iliyosomeka HATA UKIOGA, HAUENDI MJINI.
Yapo sana ndugu mbona mi nilikuwa kila mwezi nanua vitabu nilikuwa naenda navyo school basi si kwa kuazimwa huko darasa zima hasa wasichana wanapenda.kuna sister wangu nilikuwa nampa ayahifadhi na unajua zama zile walikuwa pia wanakupa zawadi ukiwa na majarida angalau matano tu kuonesha umeyatunza.Sijui sasa bado anayo ila aliwahi kuniambia vitabu vyako vipo.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
8,284
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
8,284 2,000
Ingekuwa modified kwa wkt wa sasa hata ikiwa youtube nk..
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,615
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,615 2,000
wahenga utawajua....madam...nimekunyooshea mkono kwa kweli..wewe ni zaidi ya mhenga...😀😀
 
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
642
Points
1,000
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
642 1,000
Yapo sana ndugu mbona mi nilikuwa kila mwezi nanua vitabu nilikuwa naenda navyo school basi si kwa kuazimwa huko darasa zima hasa wasichana wanapenda.kuna sister wangu nilikuwa nampa ayahifadhi na unajua zama zile walikuwa pia wanakupa zawadi ukiwa na majarida angalau matano tu kuonesha umeyatunza.Sijui sasa bado anayo ila aliwahi kuniambia vitabu vyako vipo.
Yalikuwa burudani tosha aisee. Sio magazeti ya sasa haya.
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,356
Points
2,000
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,356 2,000
Hebu wabau kama kuna mpango wa pimbi uliofanikiwa tuwekeeni hapa
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,895
Points
2,000
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,895 2,000
Pimbi kila mpango wake na demu ulikuwa unabuma. Pimbi ni mfano halisi wa wanaume wa Dar es Salaam
Wavulana wa mikoani, mnajaribu kujitetea sana. Bila wanaume wa Dar usingekuwa Jf wewe pimbi wa mkonani wewe... huyu Mkurugenzi na founder wa Jf kasomea Dar kafanya mambo yake Dar
 
mserekale

mserekale

Member
Joined
Jul 4, 2019
Messages
50
Points
125
mserekale

mserekale

Member
Joined Jul 4, 2019
50 125
I was young those days but matured enough.

Nazikumbuka hizo katuni za comrade kipepe na visa vya madenge. Asante sana Original poster kwa kuniletea kumbukumbu hii karibu.
 

Forum statistics

Threads 1,335,733
Members 512,423
Posts 32,514,029
Top