####### Happy Birthday Kivumah######

Vin Diesel

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
9,083
2,000
Mkuu Kivumah ni muhimu leo usifurahie tu kua You are

one year older… La msingi ni kumshukuru

Mungu pia kua you are indeed one year older…

Heri na fanaka viwe nawe hasa siku hii...

Marafiki zako twakutakia siku njema ya kuzaliwa.

Note.
And in the end, it's not the years in your life that count. It's the life in your years.
~ Abraham Lincoln ~
 

Kivumah

JF-Expert Member
Jan 7, 2008
2,430
2,000
Mkuu Kivumah ni muhimu leo usifurahie tu kua You are

one year older… La msingi ni kumshukuru

Mungu pia kua you are indeed one year older…

Heri na fanaka viwe nawe hasa siku hii...

Marafiki zako twakutakia siku njema ya kuzaliwa.


Note.
And in the end, it's not the years in your life that count. It's the life in your years.
~ Abraham Lincoln ~
Waaaoooooooooh, Nice Msg
Nashukuru saaana Kiongozi and kwakweli ALL JAMII FORUMS MEMBERS, I PERSONALLY THANK U.
TUKO PAMOJA WAKUU
 

Kivumah

JF-Expert Member
Jan 7, 2008
2,430
2,000
kumbe umezaliwa siku moja na mkuu wa kaya ila tu usiwe kama yeye ndio ninachokuhasa..
..@ Red, hhaaaa hhhaa. Siongezi Neno Mkuu.
Yeah Pamoja Nami leo, I send Birthday Wishes kwa President Kikwete, Toni Braxton, Simon Cowell, Vladimir Putin, Bishop Desmond Tutu, Taylor Hicks. to mention
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom