Hapa nimeshakosa UDSM, naweza kupata UDOM?

Hapa nimeshakosa UDSM, naweza kupata UDOM?

Wakuu navutiwa kusoma medicine UDSM lakini nina wasiwasi mwembamba kuwa sitapata nafasi kutokana na ufaulu wa wastani: division two ya kumi PCB.

Hivi naweza kupata UDOM kwa medicine?? maana hiyo ndiyo the only chance niliyonayo kwani vya private sina uwezo mimi ni maskini sana. Nataka nikipata boom nifanye project zangu.
Asanteni
hamna MD UDOM mwaka huu
 
Dogo,naona kama unachanganya madesa,udsm nimetoka mwaka juzi hakukua na medicine,wameanzisha lini hiyo Medicine,na wana vifaa vya kujifunzia kweli au ndo siasa tu?
wewe umetoka mwaka juzi MD pale UDSM imeanzishwa mwaka jana...kwaio mwaka huu ni intake ya pili
 
Wakuu navutiwa kusoma medicine UDSM lakini nina wasiwasi mwembamba kuwa sitapata nafasi kutokana na ufaulu wa wastani: division two ya kumi PCB.

Hivi naweza kupata UDOM kwa medicine?? maana hiyo ndiyo the only chance niliyonayo kwani vya private sina uwezo mimi ni maskini sana. Nataka nikipata boom nifanye project zangu.
Asanteni
Unahis boom ni pesa ya pension?
 
Kwanini watu mmefeli na bado mwatka kuwa madakatari wa binadamu?
 
Kabla ya mwezi wa kumi udom kitakuwa kishafunguliwa kudahili md kuna makosa madogo yalitokea
 
Dogo,naona kama unachanganya madesa,udsm nimetoka mwaka juzi hakukua na medicine,wameanzisha lini hiyo Medicine,na wana vifaa vya kujifunzia kweli au ndo siasa tu?
Ndugu kama hujui unauliza
 
Jamani kuna mdogo angu alipiga
PCB amepata DCC respectfully.division 2 ya 10
anataka ajaze MD je.?
anaeza pata.
Muhas
Udsm
Kcmc
Cuhas
Ajuco
 
Ukipata UDOM, baada ya miaka miwili utakuja na uzi, WANAFUNZI WA UDSM MNAPENDA SIFA; kumbe sifa mnatoa wenyewe zikifika mnapata hofu

Rahaa sana
Umezungumza ukweli 100%,hii inaua ubongo wa vijana wengi sana inapelekea kila anayemaliza shule awaze kusoma udsm ili aonekane ni kipanga badala ya kuwaza kwenda kupiga shule.
 
Jamani kuna mdogo angu alipiga
PCB amepata DCC respectfully.division 2 ya 10
anataka ajaze MD je.?
anaeza pata.
Muhas
Udsm
Kcmc
Cuhas
Ajuco
Ana uwezekano mkubwa tu wa kupata, hivi mkuu hiyo Cuhas ndio chuo cha Bugando?
 
Wakuu navutiwa kusoma medicine UDSM lakini nina wasiwasi mwembamba kuwa sitapata nafasi kutokana na ufaulu wa wastani: division two ya kumi PCB.

Hivi naweza kupata UDOM kwa medicine?? maana hiyo ndiyo the only chance niliyonayo kwani vya private sina uwezo mimi ni maskini sana. Nataka nikipata boom nifanye project zangu.
Asanteni
Duuuuuuh weka utapata tyu
 
Back
Top Bottom