Hapa nimeshakosa UDSM, naweza kupata UDOM?

Hapa nimeshakosa UDSM, naweza kupata UDOM?

wakuu navutiwa kusoma medicine udsm lakini nina wasiwasi mwembamba kuwa sitapata nafasi kutokana na ufaulu wa wastani: division two ya kumi PCB. hivi naweza kupata UDOM kwa medicine?? maana hiyo ndiyo the only chance niliyonayo kwani vya private sina uwezo mimi ni maskini sana. nataka nikipata boom nifanye projekt zangu.
asanteni
Kwanza pass zako zikoje kwa masomo hayo matatu. Ushauri makini unategemea na jinsi ulivyofaulu.
 
Ila mm nina ndugu yangu kasoma CBG sa yeye kapata chem-D..bio-D...na iyo geeog-C anasomea nn wakuuu hapo
 
Dogo,naona kama unachanganya madesa,udsm nimetoka mwaka juzi hakukua na medicine,wameanzisha lini hiyo Medicine,na wana vifaa vya kujifunzia kweli au ndo siasa tu?
 
Dogo,naona kama unachanganya madesa,udsm nimetoka mwaka juzi hakukua na medicine,wameanzisha lini hiyo Medicine,na wana vifaa vya kujifunzia kweli au ndo siasa tu?
Mkuu ipo Medicine Pale UDSM na Mwaka uliopita ndiyo ilikuwa intake ya Kwanza.
 
Ila mm nina ndugu yangu kasoma CBG sa yeye kapata chem-D..bio-D...na iyo geeog-C anasomea nn wakuuu hapo
Hiyo ni Two ya Points 11, Anawezasoma Kila anachojisikia Kutaka Kusoma ambacho Kigezo chake Kinaendana Na Masomo hayo.
Nimekujibu in general Kwasababu umeuliza in general.
 
UDSM wanatoa hiyo course wameanza lini
 
Wakuu navutiwa kusoma medicine UDSM lakini nina wasiwasi mwembamba kuwa sitapata nafasi kutokana na ufaulu wa wastani: division two ya kumi PCB.

Hivi naweza kupata UDOM kwa medicine?? maana hiyo ndiyo the only chance niliyonayo kwani vya private sina uwezo mimi ni maskini sana. Nataka nikipata boom nifanye project zangu.
Asanteni
Aisee, kama UDSM nayo imeanza.kutoa MD sikushauri uapply hapo mdogo wangu, kama unataka kwenda kupata maarifa yanayo-reflect muktadha halisi basi nenda Muhimbili, au Bugando otherwise hiyo UDSM unayoililia utaenda ukapgwe nadharia 3/4 ya vpnd vyote.
 
Ivi UDSM wanachukua point 13 kwel????
 
Aisee, kama UDSM nayo imeanza.kutoa MD sikushauri uapply hapo mdogo wangu, kama unataka kwenda kupata maarifa yanayo-reflect muktadha halisi basi nenda Muhimbili, au Bugando otherwise hiyo UDSM unayoililia utaenda ukapgwe nadharia 3/4 ya vpnd vyote.
yawezekana upo sahihi mkuu. bado mambo hayajakaa vizuri hapo udsm kwani nasikia hadi madarasa wanatumia ya business wakati wa jioni
 
Wakuu navutiwa kusoma medicine UDSM lakini nina wasiwasi mwembamba kuwa sitapata nafasi kutokana na ufaulu wa wastani: division two ya kumi PCB.

Hivi naweza kupata UDOM kwa medicine?? maana hiyo ndiyo the only chance niliyonayo kwani vya private sina uwezo mimi ni maskini sana. Nataka nikipata boom nifanye project zangu.
Asanteni
Boom ni hela ya kujikimu mdogo wangu hzo project utazifanya saa ngap tena coz yenyewe MD? Utateseka bure hela ya kula ukawekeze utalala njaa mdogo wangu,afadhali ungekuwa unajiweza yan familia bora,My take we komaa ukianza intake wekeza,hpa nimeongea vtu ninavyovijua na nina uhakika navyo
 
Wakuu navutiwa kusoma medicine UDSM lakini nina wasiwasi mwembamba kuwa sitapata nafasi kutokana na ufaulu wa wastani: division two ya kumi PCB.

Hivi naweza kupata UDOM kwa medicine?? maana hiyo ndiyo the only chance niliyonayo kwani vya private sina uwezo mimi ni maskini sana. Nataka nikipata boom nifanye project zangu.
Asanteni
Udom imefungiwa kutoa MD ebu tafuta vyuo vingne na uwah kufanya application ila ukikosa soma pharmacy tu,watu weng tulikosea tulipo ila tuna enjoy tu vitu vngne God plan.
 
Back
Top Bottom