Kule Kwetu
JF-Expert Member
- Jan 10, 2016
- 3,157
- 1,907
Mkuu ktk hili upo sahihi sanaaa,wanaume wengi ni wadhaifu kwa wanawake...hapo huyo binti akienda tu kulia machozi kwa jamaa bas jamaa atamsamehe tu na warudiane.Siyo kweli! Wanawake wana akili klk wanaume kwenye mambo ya mahusiano na wanajua wanachokifanya, wanawake wanajua kwamba mwanaume kwao ni dhaifu na ndiyo maana unaona kamrudia jamaa na jamaa atamchukua tu tena halafu baada ya atapata jamaa mwingine huyo mshikaji atapigwa chini tena!
Kwenye mahusiano mwanamake hushinda siku zote kwa maana wana akili kuzidi wanaume!