Hapa ndo ninaposhindwa kumuelewa mwanamke

Hapa ndo ninaposhindwa kumuelewa mwanamke

Kweli mkuu, wanawake wengi wa chuo wanapigwa mambo sana.... Ila sasa huyo Form four leaver si umemzidi sana so ni full kumpelekesha?
Hapana, yeye ni mkinga na elements zote za kijasiliamali anazo, maisha yanasonga hata rafiki zangu ambao wameoa wafanyakazi wenzao wanakuja kukopa kwangu wakibanwa.Miradi nilomwazishia yote inasonga, hapa naandika post hii nikiwa viwanja vya viburudisho wife ndo kanitoa out.
 
Acheni kejeli kwa mama zetu,dada zetu na wake zetu wewe kama umeshindwa kuhandle mwanamke unaanza kulalamika humu wewe ndie hovyo..huwezi kumtenganisha kamwe mama yangu na mama yako wote wana thamani kubwa mbele yetu.
 
Kumwelewa mwanamke ni kazi sana hata kama una uwezo mkubwa wa kukariri four figure
 
Acheni kejeli kwa mama zetu,dada zetu na wake zetu wewe kama umeshindwa kuhandle mwanamke unaanza kulalamika humu wewe ndie hovyo..huwezi kumtenganisha kamwe mama yangu na mama yako wote wana thamani kubwa mbele yetu.
Kwenye post yangu sijataja mama hapo na hakuna aliyeshindwa kuhandle
 
Hapana, yeye ni mkinga na elements zote za kijasiliamali anazo, maisha yanasonga hata rafiki zangu ambao wameoa wafanyakazi wenzao wanakuja kukopa kwangu wakibanwa.Miradi nilomwazishia yote inasonga, hapa naandika post hii nikiwa viwanja vya viburudisho wife ndo kanitoa out.
Hahahahaha aiseee hongera Sanaa wakinga wagumu sana katika maisha hawateteleki
 
Hapa ndo hua napata majibu Kwa nn Inventors na Inovetors wakubwa duniani Kwa nn hawakuoa, kina Plato, Isaac Newton, Wright brothers, Faraday na wengineo
 
Hiyoo ni shidaa ya mwanamke akishapataa kaelimu kidogooo...
Atajiona yeye ndo yeyee
Na km ndigu yangu elimu yako ilkuwa ya kufutaa ujinga tuu
Hapo lazimaa umwagee....
 
Back
Top Bottom