Hapa ndo ninaposhindwa kumuelewa mwanamke

Hapa ndo ninaposhindwa kumuelewa mwanamke

Mi huwa siwaelewi wanawake .

Sijui wanataka nini na maisha haya mafupi.

Niliwahi kutoke kumpenda mwanamke mmoja sana tu na kwa jinsi nilivyompenda nilitaka baadae nimuoe tujenge maisha ana kazi yake nina kazi yangu.

Sasa alinikataa akaniona mjinga mjinga Fulani hivi.

Rafiki yangu akamtongoza akakubali akawa ana" mchapa " sana .

Na jamaa ananiambia mambo yao yote .

Namsikitikia tu maana jamaaa yangu namfahamu vizuri sana ni kiwembe balaa na demu kaoza kwa jamaa hahhahahahh


Maisha haya bhana [emoji3]
 
Ukitaka mwanamke akupende, USIMPENDE KAMWE. Wanawake wanapenda watu walio juu yao, ukimpenda inamana utajishusha kwake afu atakuona wewe sio saizi yake. Pia ukiwa na mwanamke jitahidi kumfanya asifikiri yupo peke yake sometym unajikamatisha na tumessage twa mapenzi makusudi tu. Hawa viumbe ni wasumbufu sana utafikiri hawakutoka kwenye ubavu wetu.
 
Wanawake wengi hawajui maisha ni nini, tamaa pia zinawasumbua mpaka apate shida ndo anaanza kuelewa akili inamkaa sawa, huyo ndugu yangu hafai piga chini anataka kukutumia kwa shida zake
Na kweli wengi wanavutiwa na masharobalo na kuwaita wajanja
 
Ukitaka mwanamke akupende, USIMPENDE KAMWE. Wanawake wanapenda watu walio juu yao, ukimpenda inamana utajishusha kwake afu atakuona wewe sio saizi yake. Pia ukiwa na mwanamke jitahidi kumfanya asifikiri yupo peke yake sometym unajikamatisha na tumessage twa mapenzi makusudi tu. Hawa viumbe ni wasumbufu sana utafikiri hawakutoka kwenye ubavu wetu.
Hahahaha aisee umenifurahishaa
 
Back
Top Bottom