Hapa Nani Alaumiwe? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Nani Alaumiwe?

Discussion in 'International Forum' started by Buchanan, Sep 19, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,203
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Wanajeshi wa Marekani ndio wameshafungasha virago toka Iraq baada ya kukosa WMD, lakini mauaji yanaendelea kama kawaida, kila uchao! Kwa kifupi ni kwamba hawa Waarabu wanauana wenyewe kwa wenyewe. Ingelikuwa ni vema kama wangekaa na kujenga Iraq mpya badala ya mapambano kati ya Wasuni na Washia!
    [​IMG]
    [​IMG]
    One of blasts occurred in the residential Mansour district, Iraq
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,766
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Alaumiwe Sadam Hussein kwa kuweka mazingira ya kushambuliwa.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,078
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 280
    unyama.jpg
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,616
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    Alaumiwe huyu George W. Bush [​IMG] ndio alieleta matatizo huko Iraq. Mwenyeezi mungu ndie atakaye muhukumu mwizi wa Mafuta ya watu wa Iraq Gaidi namba moja wa dunia.
     
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,402
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Alaumiwe anayetengeneza silaha!!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mlaumiwe ninyi mnaotafuta wa kumlaumu.
    Haya hayanabudi kutukia kwa kuwa TUNAENDEKEZA SNA AUDINI
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Ilaumiwe itikadi inayoamini katika ubabe, mauaji na matabaka.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Alaumiwe mtu anayetumia akilizake kuchukua silaha na kwenda kumuua nduguye huku akijua madhara yake!...simlaumu mtengeneza silaha, maana kwa mtu mwenye dhamira atatumia hadi jiwe kuua, kama wanavyofanya wenzetu wa hapo Middle East!
     
  9. bona

    bona JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,796
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    to be honest napata tabu sana kuelewa kwa nini mtu awalipue wananchi wenzake kama ivi tena the funny thing ni ktk residential, si aende basi huko kwenye kambi za jeshi basi ieleweke moja kua anapinga jeshi! kuwalaumu wamarekani kwa issue kama hii ni kua unresonable tu hata kama wao wana blame zao ila ni ktk upande wa pili sio hii! cjui anayechekelea kitu kama iki mtu akija kumlipua kwake na watoto wake atachekelea tu!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 10,180
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
  11. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    alaumiwe obama kwa kuondoa wanajeshi. obama ni mtu mbaya sana, hana maana.
     
Loading...