Hapa Lazima Jamaa Ajisaidie!!!

Hapa Lazima Jamaa Ajisaidie!!!

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Posts
23,263
Reaction score
17,140
SIMBAZ.jpg
 
Picha imeninyong'onyeza! Nahisi km mimi ndio huyo jamaa.
 
iish...hapo hata usitake kujifanay mjuaji..we unampa zake "Hi.." afu huyo unarudi zako kuendelea kusoma kitabu kama kawa..mwenyewe atabloo..
 
Halafu anasema ina maana mungu mimi ni mkorofi kiasi cha kunihukumu vibaya hivi,sawa baba sawa.
 
Chezea wazungu weye! ukute huyo simba kamfuga anatalii nae.Hakuna madhara hapo!
 
Kama ni mimi nitajifanya mnyonge mpaka adhanie ni mzoga,halafu wakati anajiuli natoka nduki kwenye mti halafu ndo najikagua kama nimejinyea au la.na kama nimejinyea ndo naanza kujicheka.
 
Kuna watu wanadai Simba wana aibu sana ukiweza kumtazama uso kwa uso hawezi kukufanya kitu. Sijui kama ni porojo tu za mtaani au ni kweli.
 
Kama ni mimi nitajifanya mnyonge mpaka adhanie ni mzoga,halafu wakati anajiuli natoka nduki kwenye mti halafu ndo najikagua kama nimejinyea au la.na ka ma nimejinyea ndo naanza kujicheka.
Uuwiiii...hahaaaaaaaaaaaa..Nimecheka kwenye daladala kama chizi vile
 
hapo kisha taja majina ya GOD na mitume wote 99 kifo kimbaya sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom