Hanipi denda


Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
859
Likes
4
Points
0
Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
859 4 0
mambo vp Jf,simuelew mpenz wangu jaman,niliachana nae kitambo na tumerudiana hv karibuni,lkn hanipi denda na sababu anasema kuwa huko nyuma mate yangu yalimsababishia vidonda koon hvo dactari alimwambia asitumie demda!hv kwel mate yanazuliana?
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
Mmmmmmmmh!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,517
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,517 280
mambo vp Jf,simuelew mpenz wangu jaman,niliachana nae kitambo na tumerudiana hv karibuni,lkn hanipi denda na sababu anasema kuwa huko nyuma mate yangu yalimsababishia vidonda koon hvo dactari alimwambia asitumie demda!hv kwel mate yanazuliana?
sucks to be you man!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
95
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 95 145
mambo vp Jf,simuelew mpenz wangu jaman,niliachana nae kitambo na tumerudiana hv karibuni,lkn hanipi denda na sababu anasema kuwa huko nyuma mate yangu yalimsababishia vidonda koon hvo dactari alimwambia asitumie demda!hv kwel mate yanazuliana?
Huyo kakurudia kwa malengo, usidhani kweli anakupenda. Ndiyo maana anataka atimize timize wajibu na siyo kukupa penzi lake la moyoni. Hata kwa daktari hajawahi fika hata siku moja!
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
19
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 19 135
Au huenda anakuonea huruma akikumbuka miwa ya haja aliyoitafuna mlipotengena
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
ya daktari inaweza kuwa geresha tu, Unapiga mswaki???
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
achana na denda, utamaduni wa kizungu huo. rudi eden.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
lazima mtoto atokezee kipofu.....
Dah! kamanda ile nyumba ndogo inakusaka mbaya sana!
bek to ze topik: jamaa denda lake linaweza kutumika kutengezea spray za kuulia nzi.( kama hii kesi ni kweli)
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
au kutengenezea moskwito repellent,lol! i will be 1st customer!
Dah! kamanda ile nyumba ndogo inakusaka mbaya sana! <br />
bek to ze topik: jamaa denda lake linaweza kutumika kutengezea spray za kuulia nzi.
<br />
<br />
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
au kutengenezea moskwito repellent,lol! i will be 1st customer!
<br />
<br />
Tanzania tuna maadini mengi ujue! wataalam tu ndo hatuna. jamaa kama angezaliwa marekani huyu angekuwa anatembezwa kwa mwavuli kama maiko jackson ili kemikali zake zisilowe mvua
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,517
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,517 280
Dah! kamanda ile nyumba ndogo inakusaka mbaya sana!
bek to ze topik: jamaa denda lake linaweza kutumika kutengezea spray za kuulia nzi.( kama hii kesi ni kweli)

mate ya jamaa yanaweza kuwa klasifaidi kwa simbo hii cx}<:?
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,078
Likes
1,514
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,078 1,514 280
labda mdomo wako unanuka,amekuambia kistaarabu.mwanzo denda liwepo,baadae lisiwepo,hujui kuna walakin hapo?
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
hapo anakwambia kistaarabu kuwa unanuka mdomo,huna meno yaliyooza ? unapiga mswaki mara 2-3 kwa siku ? unasugua ulimi ? kama majibu yote ni ndio basi sukutua na maji ya uvuguvugu yaliyochanganywa na chumvi na pia tafuna chewing gum ya mint.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
mate ya jamaa yanaweza kuwa klasifaidi kwa simbo hii cx}<:?
Na Dr ambae hana ofisi maalum naona tayari ametoa solution hapa chini. sibitisha!

hapo anakwambia kistaarabu kuwa unanuka mdomo,huna meno yaliyooza ? unapiga mswaki mara 2-3 kwa siku ? unasugua ulimi ? kama majibu yote ni ndio basi sukutua na maji ya uvuguvugu yaliyochanganywa na chumvi na pia tafuna chewing gum ya mint.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
lol! asije akajichubua tu kama huyo marehemu! madini yanachimbwa mdomoni?kha!
Tanzania tuna maadini mengi ujue! wataalam tu ndo hatuna. jamaa kama angezaliwa marekani huyu angekuwa anatembezwa kwa mwavuli kama maiko jackson ili kemikali zake zisilowe mvua
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,238,895
Members 476,226
Posts 29,336,023