Hana imani na mimi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hana imani na mimi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Aug 17, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Heshima yenu wakuu!!nina galfrd wangu hana imani na mimi kabisa,sababu kuu ni tangu alipokutaga txt kwa 4n yangu nime2miwa na mmanzi mwingne...nifanyaje ili kurudsha imani kwake ukizingatia 2naishi mikoa tofauti?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,724
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    dawa ya moto ni moto,...simple_usiwe na imani naye......ful stop
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Senetor pole kwa kugonganisha magari hawa viumbe imani ikiwatoka inawatoka kweli kweli... Unapaswa kutueleza pia una mpango gani na huyo manzi mwingine ili tusijepoteza mda wa kukushauri kumbe mwenzetu sikio la kudedi.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    2liishana achana na ndo mana najarbu kumweka huyu sawa bt ye bado haniamin.
     
  5. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muite au nenda mkoani kwake..kalie shida zako zote..akiona chozi lako..umemrudisha!!
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mwanamke asipokuamini ni issue,na ww kama ndo umekufa kwake,anakuzika tu,"when the woman fed up"
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wewe mjali tuu atagain trust slowly
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkuu nenda kakutane nae huko aliko na uhakikishe unamgusa pale mahali! Usisahau kumalizia ujuzi wako wote kwenye mambo yetu yale. Atarudisha tu imani maana hawa viumbe waliumbwa kwaajili yetu! Mkuu aliona si vema mshua akakaa pekeyake ndio akamrekebisha maza! C unajua tena!?
     
  9. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka kuaminiwa wakati huaminiki?unafurahisha sana.
     
  10. alutem

    alutem Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bonga nae na mueleze vizr atakuelewa.mapenz kwa wapendanao hayapotei.ila kama magumash bora uachane nae mapemaaa
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Pole kaka, jitahidi kuwasiliana nae kila mara atasahau tu na imani itarudi..
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Na wewe kama kweli unampenda huyo mwenzio kwa nini unatxt tena na mmanzi mwingine? Mambo mengine ni kujitakia ujue! Endelea kumbembeleza.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,831
    Likes Received: 61,875
    Trophy Points: 280
    mkutnishe na huyo mmanzi mwingine uso kwa uso kama kweli huna mpango wa kuibia........
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    utakuwa umeachanisha.
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Senetor,Mbona hujaamua yupi unamtaka kati ya hao? sababu hata akirudisha imani na wewe bado unapenda totoz haitokusaidia,na mie siamini kama wanaume wanalia kweli wakati wakubembeleza,manake hawa viumbe wana roho ngumu jamani mpaka nashanga, sie wanawake aaaaah,kulia na kukiri ndio majaaliwa yetu.
     
  16. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda kwake mbembeleze sana then malizia ujuzi wote kwake na kama unajiamini fanya ka mchezn cha kubadilishana naye simu ,mpe yako chukua yake na awe na uhuru wa kupokea na kusoma sms yoyote itakayo ingia kwako,hapo utamrudisha.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    fanya akuamini
     
  18. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukisikia ukicheche ndo huo!teh teh teh teh....
     
  19. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    masimu haya mobiles, sijui nani aliyaleta, yameharibu mahusiano mengi sana
    nenda mkoani kamweleweshe na umwambie ukweli mtupu
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Msimdanganye mwenzenu sijui kumgusa sehemu wala nini! Wewe si mwaninifu kwanini uaminiwe? Huyo dada si naive kama wadada wengi! Imani ikishatoweka imetoweka!

    Msingi mkubwa wa relations zihusuzo mapenzi ni uaminifu! Anaweza kukubali kuwa na wewe lkn haimaanishi kuwa anakuamini! Mtaishi lkn atakuangalia kwa jicho la tatu na u don't want that in relation!

    As a woman ngoja nikusaidie anachowaza!
    -Kama ananipenda why awe na mtu mwingine?
    -Kama ni X kwanini hakuniambia?
    -ni huyu tu au kuna wengine?
    - hivi ananionaje mimi?
    -hivi hatujaona na sijachuja je akishaniweka ndani?
    -hivi anajua kuna magonjwa kweli?

    Hayo ni baadhi tu ya maswali! Ushauri wangu, so kila unachokitamani unakipata; muache umeshaharibu from the very begining! If hutaki kushindwa kama vidume vingi kwa ajili ya ego then, give her time, befriend her n slowly she will gain trust! Now the question is if she will need 6 month will u be able kuvumilia na kumake sure, hauharibu tena? Majibu unayo Goodluck!
     
Loading...