Hamisi Kilomoni alindwe

severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,677
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,677 2,000
Povu la nini?!..........CEO wa Simba SC Magori alikiri pale Clouds kuwa MO hajatoa hizo fedha bali ana mpango wa kununua Hati fungani za serikali siku za mbeleni. Ndiposa watu makini kama Manara wakashtuka.
Hati fungani ni nini hasa,fafanua kidogo nipate darasa kidogo
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,677
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,677 2,000
Shit! Kilomoni ni mmiliki wa klabu ya Simba?
Sasa unashabikia timu hafu hujui mmiliki wake ebo? Tambua hilo muda wote unashabikia timu ya Hamis! Pigeni magoti na muandamane kwa magoti hadi kwa mwenye timu ili malengo ya bosi mwizi yatimie.
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,677
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,677 2,000
Hivi hizo hati Kilomoni anazoziita anaimiliki Simba SC zimeanfikwa kwa jina la Kilomoni? Au umiliki huo umeanzaje?:-
1) Kilomoni Ndiye aliyeianzisha Simba kama timu Yake mwenyewe?
2) Kilomoni aliinunua Simba SC kutoka kwa walioianzisha?
3) Kilomoni sio mmiliki Bali alikabidhiwa hati za timu tu azihifadhi?

Au hebu nielewesheni kuhusu huyu the so called Kilomoni.
Nenda kinondoni Block 41 kaombe appointment na mmiliki Wa simba hafu akikukubalia basi itakuwa ni wasaa mzuri Wa kukueleza kwa kina timu hii aliipataje, ha ha ha
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,364
Points
2,000
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,364 2,000
Mimi ni Yanga ila propaganda nyingine haziingii akilini hivi Mo anashindwa kununua nyumba Kariakoo hadi atumie njia ndefu hivi ili aipate?
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
16,593
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
16,593 2,000
akili za watu wa yanga hazitofautiani na za mzee kilomoni.
yanga mlitaka manji atoe TU hela zake. Ila kumpa timu aendeshe mnaona mnaiuza.
Leo mnahangaika na BAKULI KUBWA KULIKO. hakuna mwanaume atakaye kuhudumia Bila kujua yeye atapata nini.
Uwekezaji ni kupata faida SIO WEWE TOA TU UTALIPWA NA MUNGU.
manji akakimbia
Mimi ni Yanga ila propaganda nyingine haziingii akilini hivi Mo anashindwa kununua nyumba Kariakoo hadi atumie njia ndefu hivi ili aipate?
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,677
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,677 2,000
Huyu mwamba hapa alikuwa anaenda wapi na kufanya nini? Au ilikuwa simba day?
Nadhani ilikuwa Simba day, hapa anapita na kutambulishwa kama mmiliki Wa Simba mbele ya mashabiki Wa timu yake
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,677
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,677 2,000
Yaani we jamaa nashindwa kukuelewa sijui ni shabki wa Yanga unaitakia Simba mabaya au ni wale wanufaika wa mifumo mibovu. Sasa wewe uhuni gani umekuchosha,kama wewe ni mwanachama au shabiki wa timu fulani kitu gani unahitaji zaidi ya timu kufanya viziri.
Wewe unaangalia Leo tu eti?
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,677
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,677 2,000
nikiona mtu anaandika na pumba kama zako natamani ata nikutafune,,..sidhani hata kama simba yenyew unaijua na unajua iliyoyapitia hapo katkat ..simba imepitia kipindi kigumu sana hadi wachezaji wengne tulikua tunapewa kwa huruma za viongozi wa timu ndogo wenye mapenzi na simba,,..simba ilipitia kipindi kiongozi aje mazoezini wachezaji wapewe elf tano tano asubuhi waondoke wakanywe chai na nauli yakurudia jioni mazoezi,,..we unataka uturudishe huko ..hii step tuliyopiga kwa sisi tunaoijua simba yetu ni kubwa mnooo ..usituambie turudi kule tena..unanitia uchungu sana nikikumbuka kipindi kile manji anatutesa sana ..Mimi mwenyew mwaka 2008 nishatoa buku 10 langu mfkon mazoezini tunachangishana wachezaji wapate hela chai.acha kuongea ujinga kbsa soka la bongo hulijui wewe. ..kivyovyote vile moo inabid aheshimiwe na alindwe pale simba ..mengine ni yakujadiliana tu.
Yaani wewe unaijua Simba kuliko mmiliki wake halala Hamis Kilomoni?
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,677
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,677 2,000
Sasa kama jengo lina thamani ya billion 3.kwanini simba wasichukue hizo billion 3.
Ikajiendesha yenyewe?
WEWE unadhani kodi ya zile fremu ndo unaweza ukaendeshea timu kuanzia usajili mpaka mishahara ya wafanyakazi?
Simba ina vyanzo Gani vya mapato?
kuhusu hati za Simba zinatakiwa zikae ofisini sio kwa mtu binafsi. Mzee kilomoni ana cheo gani pale simba? Mpaka akae na hati za Simba? Na aliyemwambia kuwa simba inataka kuuzwa kwa moo ni nani?
Hivi unadhani hata tukiamua tuiuze simba kuna mtu atakae inunua hata kwa billion 2?. Hakuna vyanzo vya mapato. Hela yake itarudi vipiii?
Mjinga wewe
 
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
2,034
Points
2,000
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
2,034 2,000
Huu ni ujumbe wangu kwa wapenda haki wote kwenye soka la Tanzania .
Tunahitaji Timu ya kisasa, inayokwenda na wakati.. huwezi kuwa na timu yenye Jina kubwa kimataifa kisha ofisi na makao yake makuu ni kama jiko la mamantilie muwe mnaona aibu sometime na kuficha upumbavu wenu.!
Eneo kama kariakoo ni eneo bora kwa uwekezaji wa kibiashara, nadhani Simba wana viwanja viwili pale msimbazi vinavyoweza kujenga jengo Zuri kubwa litakalofaa kuwa ofisi ya kisasa ya makao makuu ya club ikibidi na Hotel kwa ajili ya wachezaji kama sio makazi yao.

Kikubwa na mkataba ulio wazi kwa muwekezaji unaoweza kuondoa shaka kwa watu wote.. lets wake up people.
 
Jimmy De Lite

Jimmy De Lite

Member
Joined
Jun 10, 2019
Messages
37
Points
150
Jimmy De Lite

Jimmy De Lite

Member
Joined Jun 10, 2019
37 150
acha upumbavu na ujuha we gongowazi..hela ya usajili na mishahara aliyolipa moo kwa wachezaji na makocha hadi sasa ni thamani ya Yale majengo pale kkoo..mpira pesa na biashara skuiz..sisi tunataka ushindi na furaha basi ..
Ni wivu tu wa vyura Fc
 
I

ilala yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
327
Points
250
I

ilala yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
327 250
Yaani wewe unaijua Simba kuliko mmiliki wake halala Hamis Kilomoni?
hao wazee wewe huwafahamu vizuri ,,hawaendi uwanjani wala mikutanoni hawaji ..na hata ukimuliza kuhusu simba ataanza kukutajia hiatoria ya mwaka stini hajui hata timu inaendeshwa vp wanachkulia poapoa tu ,,..na tunaozijua hizi timu tunajua kilomoni anataka nini ,,baada week mbili subiri ka utamsikia ..
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
61,038
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
61,038 2,000
Tunahitaji Timu ya kisasa, inayokwenda na wakati.. huwezi kuwa na timu yenye Jina kubwa kimataifa kisha ofisi na makao yake makuu ni kama jiko la mamantilie muwe mnaona aibu sometime na kuficha upumbavu wenu.!
Eneo kama kariakoo ni eneo bora kwa uwekezaji wa kibiashara, nadhani Simba wana viwanja viwili pale msimbazi vinavyoweza kujenga jengo Zuri kubwa litakalofaa kuwa ofisi ya kisasa ya makao makuu ya club ikibidi na Hotel kwa ajili ya wachezaji kama sio makazi yao.

Kikubwa na mkataba ulio wazi kwa muwekezaji unaoweza kuondoa shaka kwa watu wote.. lets wake up people.
ugomvi ni mkataba tu na makubaliano , sisi wanasimba hatuna jengine
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
617
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
617 1,000
Kuna mchezaji yoyote aliyelalamika hajalipwa mshahara?
unajua hela zinatoka wapi?
hauwezi ukaweka bil 20.halafu haujui zitarudi vipi hyo ni biashara kichaa.
Mimi nipo na moo..
timu imetulia.
ligi ya Tanzania kwa sasa haina uwezo wa kurudisha bil 20.
Mkuu usihangaike kubishana na haya mashabiki ya makwasukwasu fc...yameona hakuna jipya linaloendelea kwenye timu yao so yanachojaribu kufanya ni kutengeneza maneno ionekane simba kuna mgogoro ili yajifariji kuwa hayavurugani peke yao
 

Forum statistics

Threads 1,306,417
Members 502,110
Posts 31,579,705
Top