Tetesi: 10% Chanzo cha Makonda kumharibia Sandaland

Tetesi: 10% Chanzo cha Makonda kumharibia Sandaland

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
141,951
Reaction score
285,402
Huu ndio ukweli wote, suala la jezi za timu ya Taifa ni jambo la TFF tu, wala si suala la waziri.

Kilio cha Makonda ni dhahiri kuna jambo la posho nyuma yake na ni aibu sana kwa mamlaka yake ya Uteuzi, Ilipaswa afukuzwe kazi mara moja.

Waziri wa michezo si waziri wa soka pekee, hata kama kwenye soka ndio anapata umaarufu.

Kumvurugia Sandaland hakutamnufaisha chochote Ndugu Makonda, zaidi kutamuongezea gundu
 
Huu ndio ukweli wote, suala la jezi za timu ya Taifa ni jambo la TFF tu, wala si suala la waziri.

Kilio cha Makonda ni dhahiri kuna jambo la posho nyuma yake na ni aibu sana kwa mamlaka yake ya Uteuzi, Ilipaswa afukuzwe kazi mara moja.

Waziri wa michezo si waziri wa soka pekee, hata kama kwenye soka ndio anapata umaarufu.

Kumvurugia Sandaland hakutamnufaisha chochote Ndugu Makonda, zaidi kutamuongezea gundu
Sema jamaa yetu kabarikiwa sana kwenye haya makitu....

1789864493370.png
 
Aliposema zile jezi hazina ubora maana yake nini! Anataka ziletwe zenye ubora kwa utaratibu wake. Ingawa ukija kwenye uhalisia, mimi nimeziona ni jezi bora na zenye mwonekano mzuri.
Hamjamwelewa bashite. Yeye ubora wake anazungumzia kwenye bukta. Yaani wanaume waliojaliwa madude kama yake watavaaje sasa zile jezi??

1789874506703.png
 
Huu ndio ukweli wote, suala la jezi za timu ya Taifa ni jambo la TFF tu, wala si suala la waziri.

Kilio cha Makonda ni dhahiri kuna jambo la posho nyuma yake na ni aibu sana kwa mamlaka yake ya Uteuzi, Ilipaswa afukuzwe kazi mara moja.

Waziri wa michezo si waziri wa soka pekee, hata kama kwenye soka ndio anapata umaarufu.

Kumvurugia Sandaland hakutamnufaisha chochote Ndugu Makonda, zaidi kutamuongezea gundu
AIBU SANA HII, 🛑 POSHO YA KAPASENTI KAKE/ WAPIGAJI BANA!... Although quality yake ipo chini sana ya kiwango asee!...wameburuza tu almradi...
 
Sema jamaa yetu kabarikiwa sana kwenye haya makitu....

View attachment 3674227
Awamu iliyokatizwa muda wake kwa mapenzi ya Mungu hakujifunza kwa ule msemo wa “Usimtegemee mwanadamu ........…”

Na akumbuke pia msemo wa “Dalili za mvua ni ..........”

Mawingu yalishachomoza; mvua yenyewe sasa inafuata. Wajiandae kushikishwa chuma!
 
Huu ndio ukweli wote, suala la jezi za timu ya Taifa ni jambo la TFF tu, wala si suala la waziri.

Kilio cha Makonda ni dhahiri kuna jambo la posho nyuma yake na ni aibu sana kwa mamlaka yake ya Uteuzi, Ilipaswa afukuzwe kazi mara moja.

Waziri wa michezo si waziri wa soka pekee, hata kama kwenye soka ndio anapata umaarufu.

Kumvurugia Sandaland hakutamnufaisha chochote Ndugu Makonda, zaidi kutamuongezea gundu
Huyu jamaa
Sio kiongozi bora ni bora koongozi. Anapenda kutunishia watu misuli. Nilidhan atabadirika kumbe ni yule yule yule.

Mama liangkalie na hilii, ikiwezekana atupishe.
 
Huu ndio ukweli wote, suala la jezi za timu ya Taifa ni jambo la TFF tu, wala si suala la waziri.

Kilio cha Makonda ni dhahiri kuna jambo la posho nyuma yake na ni aibu sana kwa mamlaka yake ya Uteuzi, Ilipaswa afukuzwe kazi mara moja.

Waziri wa michezo si waziri wa soka pekee, hata kama kwenye soka ndio anapata umaarufu.

Kumvurugia Sandaland hakutamnufaisha chochote Ndugu Makonda, zaidi kutamuongezea gundu
Makonda ni mtu mwenye chuki na watu pia ana hasira.hakupaswa hata kupewa hicho cheo.ni mtu mwenye husuda na huongoza kwa hisia zake mwenyewe.ni mtu hatari sana huyu alipewa madaraka makubwa ataumiza wengi kama alivyofanya akiwa mkuu wa mkoa wa DSM.
 
Huu ndio ukweli wote, suala la jezi za timu ya Taifa ni jambo la TFF tu, wala si suala la waziri.

Kilio cha Makonda ni dhahiri kuna jambo la posho nyuma yake na ni aibu sana kwa mamlaka yake ya Uteuzi, Ilipaswa afukuzwe kazi mara moja.

Waziri wa michezo si waziri wa soka pekee, hata kama kwenye soka ndio anapata umaarufu.

Kumvurugia Sandaland hakutamnufaisha chochote Ndugu Makonda, zaidi kutamuongezea gundu
Kumvurugia Sandaland hakutamnufaisha chochote Ndugu Makonda, zaidi kutamuongezea gundu
 
Huu ndio ukweli wote, suala la jezi za timu ya Taifa ni jambo la TFF tu, wala si suala la waziri.

Kilio cha Makonda ni dhahiri kuna jambo la posho nyuma yake na ni aibu sana kwa mamlaka yake ya Uteuzi, Ilipaswa afukuzwe kazi mara moja.

Waziri wa michezo si waziri wa soka pekee, hata kama kwenye soka ndio anapata umaarufu.

Kumvurugia Sandaland hakutamnufaisha chochote Ndugu Makonda, zaidi kutamuongezea gundu
Huyu alienda Barcelona Spain na kupiga picha na raisi wa club iliyoandika Samia. Badala hata angeandika ngorongoro mpuuzi tu
Hajui hata maana ya mikataba
 
Back
Top Bottom