Hamisi Kilomoni alindwe

WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
1,059
Points
2,000
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
1,059 2,000
Huu ni ujumbe wangu kwa wapenda haki wote kwenye soka la Tanzania .
Kwa kweli Wanachana na Mashabiki wa Simba wakishindwa kumlinda mmiliki halali wa Timu yao.....!? Watathibitisha kweli Mbumbumbu...

Wamlinde Hamisi Kilomoni, watakuwa wamelinda hati yao na timu yao,

Wapenda haki ktk soka la Tanzania naamini watakusikia na kukuelewa kwa msg uliyoiweka hapa jukwaani, ila jukumu kubwa ni kwa Simba wenyewe..

Bi Hindu na Mzee Kilomoni peke yao hawawezi....wamejitahidi kupigania Club yao kwa kweli.

Nakubaliana na mtoa Post.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
61,038
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
61,038 2,000
Kwa kweli Wanachana na Mashabiki wa Simba wakishindwa kumlinda mmiliki halali wa Timu yao.....!? Watathibitisha kweli Mbumbumbu...

Wamlinde Hamisi Kilomoni, watakuwa wamelinda hati yao na timu yao,

Wapenda haki ktk soka la Tanzania naamini watakusikia na kukuelewa kwa msg uliyoiweka hapa jukwaani, ila jukumu kubwa ni kwa Simba wenyewe..

Bi Hindu na Mzee Kilomoni peke yao hawawezi....wamejitahidi kupigania Club yao kwa kweli.

Nakubaliana na mtoa Post.
Ifahamike kwamba Uwekezaji ni jambo muhimu sana lakini ni vema ukafanyika kwa uwazi usio na chembe ya mashaka
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
16,593
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
16,593 2,000
uzee una msumbua mzee kilomoni.
Moo aweke bil 20.
Wakati ligi hata wafadhili hainaaa.
Anachotoa kinatosha tena sanaa. Kikubwa usajili ufanyike wachezaji na benchi la ufundi wapate mishahara yao.
Kama timu ingekuwa na uwezo si ingejiendesha yenyewe?
au mnataka tuwe omba omba kama YANGA.
 
msukuma fekero

msukuma fekero

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
806
Points
1,000
msukuma fekero

msukuma fekero

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
806 1,000
uzee una msumbua mzee kilomoni.
Moo aweke bil 20.
Wakati ligi hata wafadhili hainaaa.
Anachotoa kinatosha tena sanaa. Kikubwa usajili ufanyike wachezaji na benchi la ufundi wapate mishahara yao.
Kama timu ingekuwa na uwezo si ingejiendesha yenyewe?
au mnataka tuwe omba omba kama YANGA.
Mwambie huyo muhindi atoe hela kama makubaliano yalivyo asilete janja janja kama alivyowafanyia serikali kwenye mashamba ya mkonge na Africa lyon
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
16,593
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
16,593 2,000
Mwambie huyo muhindi atoe hela kama makubaliano yalivyo asilete janja janja kama alivyowafanyia serikali kwenye mashamba ya mkonge na Africa lyon
Kuna mchezaji yoyote aliyelalamika hajalipwa mshahara?
unajua hela zinatoka wapi?
hauwezi ukaweka bil 20.halafu haujui zitarudi vipi hyo ni biashara kichaa.
Mimi nipo na moo..
timu imetulia.
ligi ya Tanzania kwa sasa haina uwezo wa kurudisha bil 20.
 
M

Mwananchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
2,595
Points
2,000
M

Mwananchi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
2,595 2,000
Kwa kweli Wanachana na Mashabiki wa Simba wakishindwa kumlinda mmiliki halali wa Timu yao.....!? Watathibitisha kweli Mbumbumbu...

Wamlinde Hamisi Kilomoni, watakuwa wamelinda hati yao na timu yao,

Wapenda haki ktk soka la Tanzania naamini watakusikia na kukuelewa kwa msg uliyoiweka hapa jukwaani, ila jukumu kubwa ni kwa Simba wenyewe..

Bi Hindu na Mzee Kilomoni peke yao hawawezi....wamejitahidi kupigania Club yao kwa kweli.

Nakubaliana na mtoa Post.
Ohooo??? Bi Hindu naye mwekezaji na mfadhili wa simba au yeye ni nani. Kuna vitu vya kukaa na kusikiliza lakini kwa mpira wa sasa wa kisasa Bi Hindu anajua nini? hata huyu mzee Kilomoni ana tofauti gani na mzee Akilimali ya Yanga. Ni vizee vinavyocheza mpira kwa mdomo bila
 
Cesar Saint

Cesar Saint

Senior Member
Joined
Nov 18, 2016
Messages
105
Points
250
Cesar Saint

Cesar Saint

Senior Member
Joined Nov 18, 2016
105 250
Wangefanya kama timu nyingine tu za ulaya mfano Chelsea Jina na miundombinu ibaki kuwa mali ya wanachama na bwana Mohamed apewe uwezo wa kuiendesha kama afanyavyo tajiri wa kirusi kuna wanaoamini klabu kubinafsishwa ndio usasa la hasha club kubwa duniani kama Real Madrid na Barcelona bado zipo katika mfumo wa Rais wa club na mambo yanasonga vizuri tu cha muhimu ni uwazi,uwajibikaji na mfumo sahihi
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
19,392
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
19,392 2,000
uzee una msumbua mzee kilomoni.
Moo aweke bil 20.
Wakati ligi hata wafadhili hainaaa.
Anachotoa kinatosha tena sanaa. Kikubwa usajili ufanyike wachezaji na benchi la ufundi wapate mishahara yao.
Kama timu ingekuwa na uwezo si ingejiendesha yenyewe?
au mnataka tuwe omba omba kama YANGA.
Wewe umeziona hizo bil 20?
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
1,059
Points
2,000
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
1,059 2,000
Ohooo??? Bi Hindu naye mwekezaji na mfadhili wa simba au yeye ni nani. Kuna vitu vya kukaa na kusikiliza lakini kwa mpira wa sasa wa kisasa Bi Hindu anajua nini? hata huyu mzee Kilomoni ana tofauti gani na mzee Akilimali ya Yanga. Ni vizee vinavyocheza mpira kwa mdomo bila
Sikiliza hoja zao kwanza,, ndpo useme mwekezaji Mo Dewji anafuata masharti ya mkataba wa uwekezaji Simba sports Club?
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
1,059
Points
2,000
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
1,059 2,000
Kuna mchezaji yoyote aliyelalamika hajalipwa mshahara?
unajua hela zinatoka wapi?
hauwezi ukaweka bil 20.halafu haujui zitarudi vipi hyo ni biashara kichaa.
Mimi nipo na moo..
timu imetulia.
ligi ya Tanzania kwa sasa haina uwezo wa kurudisha bil 20.
Unaufahamu na mkataba wa uwekezaji Simba sports Club unasemaje?
 

Forum statistics

Threads 1,306,389
Members 502,074
Posts 31,579,193
Top