Hamisi Kilomoni alindwe

Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,670
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,670 2,000
Huyo kilomoni kwanza ameshatimuliwa katika bodi ya wadhamini. Anazunguka kwenye vyombo vya habari oh sijui ana hati za Sunderland tangu wakiwa wanalipa ada sijui ya sh10. Kilomoni naona ameanza chokochoko kama zile za Akilimali enzi za uongozi wa Manji Yanga. Viongozi wa Simba wampuuze huyu mchumiatumbo. Timu kwa sasa inaongozwa kama kampuni hakuna kujichotea na kugawana hovyo tena.
 
msukuma fekero

msukuma fekero

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
780
Points
1,000
msukuma fekero

msukuma fekero

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
780 1,000
Kuna mchezaji yoyote aliyelalamika hajalipwa mshahara?
unajua hela zinatoka wapi?
hauwezi ukaweka bil 20.halafu haujui zitarudi vipi hyo ni biashara kichaa.
Mimi nipo na moo..
timu imetulia.
ligi ya Tanzania kwa sasa haina uwezo wa kurudisha bil 20.
mwambie aanzishe timu yake asiing'ang'anie Simba kama bilioni 20 za kutoa
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
2,279
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
2,279 2,000
Kwa kweli Wanachana na Mashabiki wa Simba wakishindwa kumlinda mmiliki halali wa Timu yao.....!? Watathibitisha kweli Mbumbumbu...

Wamlinde Hamisi Kilomoni, watakuwa wamelinda hati yao na timu yao,

Wapenda haki ktk soka la Tanzania naamini watakusikia na kukuelewa kwa msg uliyoiweka hapa jukwaani, ila jukumu kubwa ni kwa Simba wenyewe..

Bi Hindu na Mzee Kilomoni peke yao hawawezi....wamejitahidi kupigania Club yao kwa kweli.

Nakubaliana na mtoa Post.
Shit! Kilomoni ni mmiliki wa klabu ya Simba?
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
11,171
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
11,171 2,000
Hivi hizo hati Kilomoni anazoziita anaimiliki Simba SC zimeanfikwa kwa jina la Kilomoni? Au umiliki huo umeanzaje?:-
1) Kilomoni Ndiye aliyeianzisha Simba kama timu Yake mwenyewe?
2) Kilomoni aliinunua Simba SC kutoka kwa walioianzisha?
3) Kilomoni sio mmiliki Bali alikabidhiwa hati za timu tu azihifadhi?

Au hebu nielewesheni kuhusu huyu the so called Kilomoni.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,377
Points
2,000
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,377 2,000
Kama hajui zutarudi vipi aondoke watakuja wengine wanaojua
Tumechoshwa na uhuni wa huyu muhindi
Ndio hicho. Hawajui wachezaji wanalipwa na nani. Hawajui benchi la ufundi wanalipwa na nani?
kama ni rahisi Kuongoza timu wachukue wao.
Na kuhusu uwekezaji wa billion 20.moo nae anaangalia maslahi yake. Haiwezekani mtu aweke billion 20.na hajui zitarudi vipi huo ni uchizi.
Kikubwa wachezaji walipwe stahiki zao. Timu itulie.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,377
Points
2,000
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,377 2,000
Simba na yanga ni zaidi ya uzijuavyo mkuu
Mo ajiandae kufungasha hatutaki wawekezaji wahuni
Hivi hizo hati Kilomoni anazoziita anaimiliki Simba SC zimeanfikwa kwa jina la Kilomoni? Au umiliki huo umeanzaje?:-
1) Kilomoni Ndiye aliyeianzisha Simba kama timu Yake mwenyewe?
2) Kilomoni aliinunua Simba SC kutoka kwa walioianzisha?
3) Kilomoni sio mmiliki Bali alikabidhiwa hati za timu tu azihifadhi?

Au hebu nielewesheni kuhusu huyu the so called Kilomoni.
 
K

kichwa mbovu

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
626
Points
500
K

kichwa mbovu

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
626 500
Povu la nini?!..........CEO wa Simba SC Magori alikiri pale Clouds kuwa MO hajatoa hizo fedha bali ana mpango wa kununua Hati fungani za serikali siku za mbeleni. Ndiposa watu makini kama Manara wakashtuka.
Njoo ufue nguo zako chafu!!! Hizo asilimia anazomiliki unafikiria unafugia majini?
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
16,515
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
16,515 2,000
Hatuwezi kuwa omba omba kama YANGA.
mzee kilomoni anatoa shilingi ngapi kuwalipa wachezaji?
simba ina vyanzo Gani vya mapato mpaka ushauri moo aondoke tujiendeshe wenyewe?
kwani club ni Mali ya mzee kilomoni mpaka hati za klabu alale nazo nyumbani kwake?
Kama hajui zutarudi vipi aondoke watakuja wengine wanaojua
Tumechoshwa na uhuni wa huyu muhindi
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,891
Points
2,000
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,891 2,000
Huyo kilomoni kwanza ameshatimuliwa katika bodi ya wadhamini. Anazunguka kwenye vyombo vya habari oh sijui ana hati za Sunderland tangu wakiwa wanalipa ada sijui ya sh10. Kilomoni naona ameanza chokochoko kama zile za Akilimali enzi za uongozi wa Manji Yanga. Viongozi wa Simba wampuuze huyu mchumiatumbo. Timu kwa sasa inaongozwa kama kampuni hakuna kujichotea na kugawana hovyo tena.
Hapa wanzania ndo tunapokuwa wagumu kuelewa. Kampuni sio majengo viwanja etc Bali ni nyaraka kadha wa kadha. Simba haiwezi ikawa kampuni/legal person nyenye uwezo wa kushitaki/kishitakiwa/kudai/na kudaiwa bila kuwa na nyaraka kadha wa kadha ikiwemo hati ya usajili na hati za Mali na madeni yake. Kampuni makaratasi kadha wa kadha bila hayo hamna kampuni. Kampuni inayoitwa Simba haipo trust me. Hapa Kuna ujanja ujanja wa kanjibahi na genge lake
 
Cash Money Forever

Cash Money Forever

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2019
Messages
218
Points
500
Cash Money Forever

Cash Money Forever

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2019
218 500
Kwa kweli Wanachana na Mashabiki wa Simba wakishindwa kumlinda mmiliki halali wa Timu yao.....!? Watathibitisha kweli Mbumbumbu...

Wamlinde Hamisi Kilomoni, watakuwa wamelinda hati yao na timu yao,

Wapenda haki ktk soka la Tanzania naamini watakusikia na kukuelewa kwa msg uliyoiweka hapa jukwaani, ila jukumu kubwa ni kwa Simba wenyewe..

Bi Hindu na Mzee Kilomoni peke yao hawawezi....wamejitahidi kupigania Club yao kwa kweli.

Nakubaliana na mtoa Post.
Upumbavu tuu
 
Jason Statham2

Jason Statham2

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
537
Points
1,000
Jason Statham2

Jason Statham2

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
537 1,000
Ohooo??? Bi Hindu naye mwekezaji na mfadhili wa simba au yeye ni nani. Kuna vitu vya kukaa na kusikiliza lakini kwa mpira wa sasa wa kisasa Bi Hindu anajua nini? hata huyu mzee Kilomoni ana tofauti gani na mzee Akilimali ya Yanga. Ni vizee vinavyocheza mpira kwa mdomo bila
Kwanini msiache simba na yanga ambazo ni za kizamani kumkaanzisha timu zenu za kisasa?
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,891
Points
2,000
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,891 2,000
Mimi nataka nijue mo anaujanja ujanja kivip labda
20bn hiko wapi? Ahadi kibao huku anajipa competitive advertising advantage Africa nzima na football global connections bila kutoa chochote ila maneno. Hizo anazotoa Ni ndogo uklinganisha na flagship anayopewa na Simba Ss
 

Forum statistics

Threads 1,304,794
Members 501,517
Posts 31,527,218
Top