Hamisi Kilomoni alindwe

Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
531
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
531 1,000
Sasa unashabikia timu hafu hujui mmiliki wake ebo? Tambua hilo muda wote unashabikia timu ya Hamis! Pigeni magoti na muandamane kwa magoti hadi kwa mwenye timu ili malengo ya bosi mwizi yatimie.
Hahaaaah shabiki la ombaomba fc linatoa povu kuhusu maswala ya simba ambayo hayalihusu....badala ya kuhamasisha kuchangisha mia tano mia tano ili wawalipe mishahara wakina fei toto wasife njaa linatoa mipovu kuhusu simba....TABU IPO PALE PALE...KISU KIMEFIKA KWENYE MFUPA LAZIMA MUWEWESEKE
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
531
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
531 1,000
Mwisho mtasema Kilomoni naye Yanga
Wewe kwanini ujifanye shabiki wa simba wakati tunakujua fika we ni shabiki la makwasukwasu fc...wazee wa kuzunguka na mabakuli πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ ...shabiki kama wewe utashangaa umenunua bando ili uje uichafue simba humu wakati hiyo mia tano ungeweza ichangia timu yako wachezaji wasije wakakosa mishahara wakafa njaa
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
10,791
Points
2,000
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
10,791 2,000
Shabiki la makwasukwasu fc linajifanya ni shabiki la simba....hahaah tutaona mengi sana mwaka huu ...hiyo yote ni kuweweseka tu
Kutesa kwa zamu,wakati ule mlikuwa mnashabikia pumba za Akilimali dhidi ya Manji sasa hivi ni zamu yetu kuchochea kuni Moto.
 
Cesar Saint

Cesar Saint

Senior Member
Joined
Nov 18, 2016
Messages
103
Points
250
Cesar Saint

Cesar Saint

Senior Member
Joined Nov 18, 2016
103 250
Manji aliomba kitu kama iko cha kuwa na timu ba logo,mali zingine za klabu wala akuzitaka na aliletewa figisu,ajabu huyu mo anataka hati za jengo kabisa,na kishalifanyia hesabu eti lina thamani ya bln 3!
Maji alitaka kufanya usanii huwezi kuomba jina na logo ya club kwa thamani ile ule ulikuwa ni mtego tatizo la hawa matajiri ni kutaka kufunika baadhi ya mambo kwenye mchakato huu
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
11,163
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
11,163 2,000
ugomvi ni mkataba tu na makubaliano , sisi wanasimba hatuna jengine
Kwani wewe ulishawahi kuona jema kwa Mo Dewj?

Ulianza kumpiga vita tokea 2017 ↓↓

Ukijaribu kuwaaminisha watu kuwa Mo hawezi kuleta mafanikio yoyote ndani ya Simba.

Nadhani tulishuhudia kabla ya Mo Simba ilikwisha sahau kuhusu Kombe au CAF CL

Lakini baada ya Mo mafanikio ya haya Miaka Miwili tunayaona.

Sasa endelea kumpiga Vita Mo abakie hiyo Tajiri wako Kilomoni alipe wachezaji mishahara, asajili wachezaji, apeleke wachezaji kambini na amlipe kocha wa kigeni.

Nadhani unahisi maneno matupu ya Kilomoni na Kodi ya mapango ya pale Karakoo ndiyo inayoweza kusajili wachezaji na kuwalipa mishahara.
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
11,163
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
11,163 2,000
Nenda kinondoni Block 41 kaombe appointment na mmiliki Wa simba hafu akikukubalia basi itakuwa ni wasaa mzuri Wa kukueleza kwa kina timu hii aliipataje, ha ha ha
Kilomoni anamiliki Majengo ya Simba pale Kariakoo! Kumbe ni bonge la tajiri.

Sishangai kusikia Simba SC ni kongwe kuanzishwa kuliko umri wa huyo Kilomoni.

Lakini mwisho wa Siku mmiliki amekuwa eti ni Yake bila ya kuianzisha wala kuinunua
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,773
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,773 2,000
Kwani wewe ulishawahi kuona jema kwa Mo Dewj?

Ulianza kumpiga vita tokea 2017 ↓↓

Ukijaribu kuwaaminisha watu kuwa Mo hawezi kuleta mafanikio yoyote ndani ya Simba.

Nadhani tulishuhudia kabla ya Mo Simba ilikwisha sahau kuhusu Kombe au CAF CL

Lakini baada ya Mo mafanikio ya haya Miaka Miwili tunayaona.

Sasa endelea kumpiga Vita Mo abakie hiyo Tajiri wako Kilomoni alipe wachezaji mishahara, asajili wachezaji, apeleke wachezaji kambini na amlipe kocha wa kigeni.

Nadhani unahisi maneno matupu ya Kilomoni na Kodi ya mapango ya pale Karakoo ndiyo inayoweza kusajili wachezaji na kuwalipa mishahara.
Sheria na taratibu lazima zifuatwe tu , hatuwezi kuitupa simba eti kwa vile kaja MO , makubaliano yatekelezwe nukta kwa nukta

Lingine ni shukrani zangu kwako kwa kufukua uzi wangu wa kitambo kuhusu MO , nasimama na uzi huo na kuna siku utarudi kunipongeza
 
Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,393
Points
1,500
Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,393 1,500
huyo mzee hana tofauti na mzee akilimali.... yaani wazee kama hawa ndiyo kikwazo cha soka letu kufika mbali !! sasa huyu mzee hana hata miaka mingi hapa duniani ya kuishi.... wazee kama vilaza kwlkwl
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,773
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,773 2,000
huyo mzee hana tofauti na mzee akilimali.... yaani wazee kama hawa ndiyo kikwazo cha soka letu kufika mbali !! sasa huyu mzee hana hata miaka mingi hapa duniani ya kuishi.... wazee kama vilaza kwlkwl
Kifo ni siri ya Mwenyezi Mungu
 
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
2,020
Points
2,000
getrusa

getrusa

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
2,020 2,000
ugomvi ni mkataba tu na makubaliano , sisi wanasimba hatuna jengine
Je huo mkataba mmependekeza imeshindikana? Sabbu kumbukeni wana simba sio nyinyi peke yenu wanasimba wao wengi sana hata hao mnaosigana nao ni wanasimba kama nyinyi, kama wao wanaona kuna jema wakifanya hivyo kwa maslahi ya Club kwanini nanyi msione ni jambo jema?

Kuna faida gani ya kukaa na majengo yaliyo chakaa, ambayo si faida kwa club wala wanachama na kuna faida gani ya kuwa na jina kubwa la Simba lakini timu haina mafanikio ya maana ndani na Nje ya Nchi?
mi nilidhani suala ingekuwa mzee kilomoni na timu yake upande ambao wana hizo nyaraka wanazokatalia wangeweka masharti yao mezani kwa niaba ya upande wao je wanataka kitu gani kwa kushikilia hizo hati?, na waseme hivyo mbele ya wanasheria na waandishi wa habari huenda hoja zao zina mashiko..kwa faida ya club ya leo na kesho.

Kisha upande wa Bodi ya Simba(muwekezaji) nao watoe malengo yao na nia yao kwa kuhitaji hizo hati kisha muafaka kwa maslahi ya club ufikiwe sio kwa matumbo ya watu fulani ni wajinga wajinga ambao mpaka leo wanaamini katika uchawi na ushirikina..
 

Forum statistics

Threads 1,304,185
Members 501,295
Posts 31,505,596
Top