Ndo maana wewe hujachangia chochote. Yaani umeamua kukaa kimyaHumu JF siku hizi mtu ukija na lako tu unaweka,unajua kabisa kuna mateja wa siasa watadakia bila hata kujua chanzo ni nini.
Ndo maana wewe hujachangia chochote. Yaani umeamua kukaa kimyaHumu JF siku hizi mtu ukija na lako tu unaweka,unajua kabisa kuna mateja wa siasa watadakia bila hata kujua chanzo ni nini.
Punguza mizuka. Hakuna mtu anayelipwa hapa kwa kutoa hata clue ya habari au tukio. Kama unaona kilochotolewa kwa uchache wake hakikutoshi nenda kwenye vyanzo vingine. Kwani umeambiwa taarifa hiyo lazima uipate JF peke yake? Learn to appreciate brah!Hiv hum jf kunawatoto wengi au ufaham umepungua? Mtu anakurupuka tu ooo .... kakamatwa, so wht? Leten taarifa vivid, au hata sheria za jf hamkosama wakati mnajiunga?
Huyu mleta taarifa, anapaswa kujua hapa siyo fb, kule unakuta mtu kaweka picha, halafu anaandika type 1 to see the difference, halafu watu wanaanza kuandika 1, asee hyo akili au matope? Kunasiku watu wataambiwa kula m.vi watu wata...,
Ni vyema hata kama huna uhariri tafuta chanzo, walao na vivid chache, kisha utoe taarifa, sasa ww unakurupuka tu kama unapiga chafya...
Akili ndogoKeshapiga kura ya meya? Maana isije ikawa ni mbinu ya kupunguza kura
Asant mkuuPunguza mizuka. Hakuna mtu anayelipwa hapa kwa kutoa hata clue ya habari au tukio. Kama unaona kilochotolewa kwa uchache wake hakikutoshi nenda kwenye vyanzo vingine. Kwani umeambiwa taarifa hiyo lazima uipate JF peke yake? Learn to appreciate brah!
Respect bro! PamojaAsant mkuu
Punguza mizuka. Hakuna mtu anayelipwa hapa kwa kutoa hata clue ya habari au tukio. Kama unaona kilochotolewa kwa uchache wake hakikutoshi nenda kwenye vyanzo vingine. Kwani umeambiwa taarifa hiyo lazima uipate JF peke yake? Learn to appreciate brah!
Achana nae huyo Mshamba m huwa simuelewiBora mama yako angelikojoa hilo bao lililotunga mimba yako. Wewe ni LAANA KWA TAIFA HILI!
Endelea kuisubiri hiyo Siku,hadi unakufa hutaiona!
Vipi Fisadi Lowasa wamebeba pia? Kwani naisubiri kwa hamu sana hiyo siku atakavyopigwa Tangayika na mbata juu kuingizwa kwenye karandinga mpaka Segerea dadadeki!
Democracy ya kupiga vibao?Kaimu Mkurugenzi wa Jiji ameahirisha Uchaguzi wa Meya na Naibu Meya wa jiji bila sababu za msingi.
Pia, Polisi wamemkamata Halima Mdee na yuko Central Police".
"Democracy at Limbo"
Mtatiro J.
eeeeh kamchapa makofi mangapi?na
NASKIA KAKAMATWA BAADA YA KUMCHARAZA MAKOFI MKURUGENZI Baada ya kuahirisha uchaguzi
Kanunue gazetiHabari yako haijakamilika, ufafanuzi wa kina unahitajika hapa.
I think u've hit the nail on the head. Huwezi kuwatumikia mabwana wawili!Just Like Mohamed Mosi Failed to lead Egypt after he won big, and the country endup being taken by General Asisi, it is the same in Tanzania. If Magufuli thinks that he only need to be an Angel when it comes to the Economy and social services and A Devil when it comes to Democracy, justice, human rights and respect for elections (will of the people) he will soon fail upside down! An Angel and the Devil don,t reside in one Man! Mawili Utamkumbatia Shetani (Mti wa Mema na Mabaya) au Umkumbatie Mungu uwe (Mti wa Mema na Uzima kwa Tanzania) Magufuli, Nakuambia Mheshimiwa Rais at the End of the Day Polisi wako chini yako. Hutakwepa lawama na hata pengine adhabu wanapotumika. Kama Unasoma Jamii forum jua Watanzania wengi wanakupenda na wanakuheshimu, Ila Ukitaka Upendo na heshima hii iendelee, be independent, TELL MKAPA AND KIKWETE to STAY AWAY! am very serious Yesu alimwambia Tajiri Uza Vyote Unifuate. Mimi nakushauri Achana na hawa Mabwana na Kisha maombi unayoyataka yatafanya Kazi.