Halima Mdee atiwa Mbaroni, apelekwa Central Police

Halima Mdee atiwa Mbaroni, apelekwa Central Police

Unajua kuna wakati watu wanataka kulazimisha maji kupanda mlima na kamwe haiwezekani....CCM ingekubali tu kwamba wakati wao umefikia tamati sasa...Na mbinu yao ya kutisha watu washazoea.
Dar ina pesa kaka na watu wanazitafuna sana hawawezi achia waloho sana hawa fisiemu
 
Hahahah wameshindwa kutulia kufanya uchaguzi wa Meya wanakimbilia kufany amambo ya kipuuzi namna hii, shame on CCM na hooligans wengines
 
Kwa kufanya hivyo tu,mimi simuungi mkono maana hapa lazima uende sambamba na akili za ccm,uchaguzi unaweza itishwa kesho na yeye akawa anahangaika mahakamani bado hajapunguza kura za ukawa??ccm wameweka mitego mingi ili tu kuchafua hali ya hewa.
 
Ninahisi hichi ndicho kilichokuwa kina wapeleka kina Mkapa na Kikwete ikulu, kumshurutisha Magufuli lazima ahakikishe meya wa jiji la Dar anatoka ndani ya ccm, kwa hila zozote, shame on them, halafu Magufuli anajinasibu hapa kazi tu, kazi zitaendaje na figisu figisu za kijinga hivi?
 
Hiv hum jf kunawatoto wengi au ufaham umepungua? Mtu anakurupuka tu ooo .... kakamatwa, so wht? Leten taarifa vivid, au hata sheria za jf hamkosama wakati mnajiunga?

Huyu mleta taarifa, anapaswa kujua hapa siyo fb, kule unakuta mtu kaweka picha, halafu anaandika type 1 to see the difference, halafu watu wanaanza kuandika 1, asee hyo akili au matope? Kunasiku watu wataambiwa kula m.vi watu wata...,

Ni vyema hata kama huna uhariri tafuta chanzo, walao na vivid chache, kisha utoe taarifa, sasa ww unakurupuka tu kama unapiga chafya...
 
Viongozi wa Chadema wanakamatwa, akiwemo Halima Mdee na kupelekwa kituo cha Polisi Central, Viongozi wa Chadema nao wamenda pamoja naye
Hiv hum jf kunawatoto wengi au ufaham umepungua? Mtu anakurupuka tu ooo .... kakamatwa, so wht? Leten taarifa vivid, au hata sheria za jf hamkosama wakati mnajiunga?

Huyu mleta taarifa, anapaswa kujua hapa siyo fb, kule unakuta mtu kaweka picha, halafu anaandika type 1 to see the difference, halafu watu wanaanza kuandika 1, asee hyo akili au matope? Kunasiku watu wataambiwa kula m.vi watu wata...,

Ni vyema hata kama huna uhariri tafuta chanzo, walao na vivid chache, kisha utoe taarifa, sasa ww unakurupuka tu kama unapiga chafya...
 
Hizo ni njia moja wapo za kuupoteza upinzani lakini kuna mawili unaweza ukute ndio ule msemo usemao ukimpiga teke chura unamuongezea safari.
Ngoja tuone kwa tabia kama hizi za ubabe. kitatokea nini? baada ya miaka mingine mitano. Kwamba upinzani utakwisha au utakuwa na nguvu? ninacho shukuru siku bado zipo.
 
jamani huyu nae ni mwandishi anayeeleweka au mwandishi asiyeeleweka kwanini analeta habari nusunusu kiasi hichi
mweeeeeeeeeeeee
 
Huyu halima anatakiwa atumbuliwe polisi waangalie namna ya kumtumbua eneo sahihi hasa kichwani.
 
Mkuu inakupasa uwaombe msamaha wanawake wa hapa Jamiiforum....ulichokifanya hakipaswi kufanywa na mtu yoyote aliyezaliwa na kulelewa na mwanamke...umeonyesha dharau ya kiwango cha juu kwa mama zetu, dada zetu ,na hata rafiki zetu wa kike wenge upeo mkubwa kukuzidi....
wewe uko kama mwanamke habari zako nusu nusu.funguka


swissme
 
Wangemkamata Jecha ningefahamu hawa jamaa wanafanya kazi kwa weledi,lakini kwa Mdee hizi ni figisu figisu za CCM.
Ukileta fyoko fyoko utatandikwa ...mwache avune alicho panda......
 
Back
Top Bottom