Halima Mdee atiwa Mbaroni, apelekwa Central Police

Halima Mdee atiwa Mbaroni, apelekwa Central Police

Kaimu Mkurugenzi wa Jiji ameahirisha Uchaguzi wa Meya na Naibu Meya wa jiji bila sababu za msingi.
Pia, Polisi wamemkamata Halima Mdee na yuko Central Police".
"Democracy at Limbo"
Mtatiro J.
wataahirisha mpaka lini ?,;imekula kwo
 
Tuone kama watamwachilia kama Ndungai alipomchapa magogo mpinzani wake[emoji69]

Might is not right
 
Vipi Fisadi Lowasa wamebeba pia? Kwani naisubiri kwa hamu sana hiyo siku atakavyopigwa Tangayika na mbata juu kuingizwa kwenye karandinga mpaka Segerea dadadeki!
alimfisadi baba yako kumchuku mama yako?funguka dada yangu si umpeleke mahakamani ok


swissme.
 
Vipi Fisadi Lowasa wamebeba pia? Kwani naisubiri kwa hamu sana hiyo siku atakavyopigwa Tangayika na mbata juu kuingizwa kwenye karandinga mpaka Segerea dadadeki!
Utasubiri sana ndugu unazijua Habari za Modekai kitabu cha Esta kasome Habari hiyo kupitia Biblia Takatifu jinsi Hamani alivyofanywa. Angalia mjumbe usije kuwa Wewe maana achimbaye shimo atatumbukia mwenyewe na atoboaye ukuta n'ge wanatamuuma yeye sasa Wewe toboa ukuta.
 
Hivi bosi wa mapolisi alisema anamhusudu daimondo platinamz!?
Basi akimsikiliza kidogo au kuangalia video na kurefresh atawaambia wamtoe!
 
Makufuli hana màmlaka kikatiba kuingilia uchaguzi wa Dar ( in Lubavu's voice) haaaaa haaaaa
haya magamba ni sheeeeedah
 
Ccm mumezidi hivi huwa hamuona aibu what a shame Ku force vitu viongozi wa Africa ni janga hizo nguvu za kupambana na upinzani simungewekeza kwenye mambo muhimu ya kimaendeleo
 
Naona wameanza mbinu ya ndugu yao mseven Mungu tuepushe wasiige ya kijana wao mkurunzinza maana viongozi Wa afrika akili zao sawa
 
Upinzani kukamatwa tulishazoea wanaumuonea wivu kuona akiri zake mmoja ni sawasawa na akiri za wabuinge wa cccm mia moja!
 
Halima Mdee ni mwanamke jasiri sana nashangaa sana nguvu kubwa inayotumika kuminya demokrasia hatuwezi kukubali kuendelea kuvumilia huu ujinga tena
 
Museven na udikteta wake lakini aliachia jiji la Kampala likaenda upinzani...kumbe bora Mu7 kuliko CCM ya[emoji481] [emoji481] [emoji481] [emoji481] [emoji481] [emoji481]
[emoji481] [emoji481] [emoji481]
 
Ninahisi hichi ndicho kilichokuwa kina wapeleka kina Mkapa na Kikwete ikulu, kumshurutisha Magufuli lazima ahakikishe meya wa jiji la Dar anatoka ndani ya ccm, kwa hila zozote, shame on them, halafu Magufuli anajinasibu hapa kazi tu, kazi zitaendaje na figisu figisu za kijinga hivi?
Hapa ndipo Magu anaposhikwa shati.
Nadhani baada ya miezi 9 Magu atachoka na atarudi kuwa normal over Mkwere.

CCM wameshajichokea waliobaki ni bora liende tu.
Ndiyo hawa kina Nkapa na Mkwere
 
Back
Top Bottom